\\Rv\\ Mì Quảng – Súp Cua – Cá Viên – Sinh Tố bình dân Đặng Văn Ngữ - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 29/29
Kết quả 11 đến 20 của 29
    nh0kb0's Avatar
    đặng văn ngữ là ở quận mấy zậy bạn? mình thấy tên này lạ quá

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Bạn có thể lên vietbando xem nha, Quận Phú Nhuận nha bạn, cắt ngang đường Lê Văn Sỹ

cá viên ở đây ngon mà lại rẻ nữa nên từ nhà nhỏ mới thành nhà to đùng vậy đó....còn cá viên kem nhãn thì giống cá viên hùi xưa lúc nó mới xuất hiện ở SG...mà công nhận hùi nhỏ ko có nhiều tiền nên ăn món nào cũng ngon,lúc nào cũng thèm...

ca vien kem nhan la ca vien Viet-Sin hoac la CP trong bich ban o sieu thi ah! theo minh la vay,thay y chang ah!hehehe

Đang ở
    tp Hồ Chí Minh
    gần nhà mình, súp ở đây không ngon lắm. Nguyên liệu không bỏ vào nấu chung mà nấu 1 nồi nước dùng sệt sệt, các nguyên liệu khi ăn thì xếp vào rồi chan nước lên, ghê nhất là trứng cút và óc heo nguội ngắc. 1 chén 15k, đa số toàn mua về.

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    hên quá cảm ơn bạn, không là mình đã đi ăn thử rồi, ăn súp mà nước đường nước cái đường cái thì thật dã man nha.

cha` mình vừa mới đi hùi tối ở đây nè, chỉ là ăn cá viên thui, cá viên ở đây bình thường như mấy xe đẩy hay chạy ngoài đường á, nhưng dc cái là có chỗ ngồi thoải mái vs lại dc ăn dưa leo cực mát cực nhju` . cá viên: 3k, bò/ tôm viên thì 4k còn mấy loại chả trứng chả bắp thì 6k nhưng có 2 viên thui, chả trứng nó là trứng cút bọc bột j` đó còn chả bắp là bắp non nhỏ nhỏ oi` bọc bột lên, thấy lạ nên kêu thử nhưng thực ra thì ít nên ít ng kêu lắm, đa số toàn kêu bò cá or tôm. Ở đây cũng có nhju` quá sinh tố lắm, tới 38 món lận, nhưng k thấy ai kêu hết đa số toàn uống nc ngọt thui. 3 ng` ăn thì tầm 80k là nhâm nhi thỏa thích oi`. Kế bên có quán vitamin bar ( nghe lạ lạ nhỉ ), nhju` ng` cũng qua đây uống nc rồi kêu cá viên bên kia đem qua. Còn món súp cua thì 15k 1 chén nhưng k đông mấy, ăn cá viên xog cũng hơi mệt rồi nên về lun . Bị cái là lúc ra lấy xe thì hơi mệt tại gửi ở trường tiểu học đối diện vs lại 3k/ chiếc xe nữa chứ . À mà quán cá viên này cũng zui zui tính tiền theo sự thật thà của khách hàng, ai ăn nhju tự kể ra hihi

Phoenix Ngoan's Avatar
    nãy mới đi ăn nè

1349448597427235 574 574 - \\Rv\\ Mì Quảng – Súp Cua – Cá Viên – Sinh Tố bình dân Đặng Văn Ngữ

chén này là cua (ko có óc heo), thịt gà xé nhiều, cua cũng nhiều luôn, nhưng thịt cua ko tươi lắm, hơi bở nhưng ăn thì cũng ok thấy cái càng cua dưới làn súp mỏng tang hok

134944861374232 574 574 - \\Rv\\ Mì Quảng – Súp Cua – Cá Viên – Sinh Tố bình dân Đặng Văn Ngữ

Còn chén này chỉ có óc heo, mình hok có ăn nên hok biết nhận xét

cái tô nhìn bắt mắt ghê giá cũng phải chăng

trông ngong ghê hix hix

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 29/29

Tag của Chủ đề này