{{REVIEW}} Buffet tối The Grill - Duxton Hotel update 10/6/2013 - Trang 5
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

5/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/85 ... 34567 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 85/85
Kết quả 41 đến 50 của 85
    tommy714 wa gay gát phan ứng thuj

chuyen chả ra gì làm ầm ầm ...

no1j về độ tươi thì 5 sao bao đam ko hàng đánh bát .... nhưng 5 sao tất nhiên phaj3 có cái giá và giá tri riêng 5 sao .. ví du có hàu ... cừu hơn các buffe thuong

5 sao mà gia sữ có đồ ươn ko dat chuan thj2 dẹp đi

US chĩ mới an ở legend 1 lần thuj ... nhưng thấy chả thj1ch thú gì ... bỏ tien gan 1 chaj .. chứ ko dc thjch như mấy buffe loaj trung ...

túm laj 5 sao có cái khác là Hào và tom hùm và cứu và bò .. .. còn laj bjnh thuong
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

zan_u's Avatar
    Đang ở
    Germany
    Trích dẫn Gửi bởi tommy714 Xem bài viết
    mình ko phải là nhân viên nhà hàng vì mình chỉ thấy bức xúc nên vào viết, bạn ko tin ? bạn cứ pm mình cho bạn số fone noi chuyện trực tiep xem mình co phải nhân viên nhà hàng bênh vực hay pr ko ? nếu cần thì mình và bạn gọi lên nhà hàng đối chứng, có những món trong duxton mình cũng ko thích vì để lâu ngày như là thịt heo, sườn cừa ở counter, nhưng những món tôm đó bạn đi ăn đòi hỏi phải thế này, thế kia, tôm phải có gạch cho bạn blah blah, có thể là bạn ko thích mình vì mình nói thẳng, nhưng mình chỉ thấy bài viết có vẻ " chảnh " , bạn muốn tươi thì đi ra vũng tàu mua lúc người ta mới đi đánh bắt cá lên rồi làm cho bạn, hay vào gành hào ở vũng tàu, thành phát, tôm càng bơi bơi mà ăn, đây đâu phải lần đầu bạn vào duxton ăn đâu mà muốn người ta phải có tôm tươi trong hồ cho bạn, bạn vào khách sạn 4-5 sao mà bạn chê vậy trong khi đó những người đã từng ăn qua chưa có ai chê những món tôm hùm , cá ? có chê thì chỉ chê main course hay desert ít, ko lẽ người ta ko biết thưởng thức đồ ngon, chỉ một mình bạn biết ? mình liệt kê những thứ đó cho bạn thấy bạn đâu phải là đầu bếp số 1 thế giới hay bạn là nhân vật VIP nổi tiếng nào đâu mà chê những người đầu bếp ở đây làm ko ngon ? bạn là khách, có quyền chê, đúng, nhưng mà ko ai chê, chỉ mình bạn chê vậy bạn ko nghĩ mình..xin lỗi có solo quá không ? Xin lỗi, những gì mình viết ko dư thừa đâu, mình cố tình liệt kê ra chỉ cho bạn thấy khi nào bạn làm được những gì người khác làm hay chê họ nhé. Còn ko thì bạn chê ko ai nghe bạn đâu mà con khinh thường bạn nữa đó. Mình ko biết là gia đình bạn giàu cỡ nào, có địa vị như thế nào trong xã hội nhưng bạn đừng ra vẻ quá nhé, mình biết là những bạn đã từng đi ăn qua ở duxton mà khen thì ít nhiều cũng đã từng ăn rất nhiều các ks 5 sao ở sg rồi, ko phải mình bạn có tiền biết ăn đâu. Mình tham gia diễn đàn này ít khi nào comment lắm, bạn có thể thấy số bài viết trên nick mình rất thấp, dưới 10 và mình đã đọc hầu như tất cả các bài review từ năm 2010 đến nay của diadiemanuong và mình rất tôn trọng các bạn sành ăn, review trung thực ở day nhu cherish, diamdiemanuong, chubby, nhưng xin lỗi, bài review này khiến mình phải lên tiếng. Thân.
    Đúng như bạn nói đồ ăn tươi hay ko tươi tùy hôm , đồ ăn ngon hay dở tùy khẩu vị mỗi người vì vậy bạn ko nên quơ đũa cả nắm nói là duxton đã xuống cấp, cái đó chỉ là review một chiều của bạn chê thôi. oh ko cần số phone đối chứng à ? thế sao bạn hỏi mình câu hỏi mình có phải nhân viên nhà hàng ko ? bạn học về nhà hàng ks à ? có kiến thức cơ bản à ? thế bạn có phải là đầu bếp ko ? có bao nhiêu năm kinh nghiệm ? Mình ko nói là bạn nhắm mắt khen ngon , bạn có quyền chê , ai cũng có quyền chê, mình đi ăn thấy ko ngon cũng chê và nhà hang cũng nên tiếp thu feedback của khách để tốt hơn, mình cũng nói là đồ ăn main course dở và mọi nguoi đều nói nhưng tôm hùm và cá thì mình và các bạn ở đây chưa nghe ai chê dở, có mình bạn, mình rất " ngưỡng mộ "
    hơn nữa, cách bạn chê ko khách quan, vào ăn mà đòi hỏi tôm hùm phải có gạch, cám ơn bạn cho mình biết cách để chảnh khi đi ăn nhà hàng nhé, mình sẽ hỏi nhân viên phải lựa tôm nào có gạch mới ăn, phải mới vớt ra hồ liền mới ăn, để 1-2 tiếng là ko ăn, nửa tiếng cũng ko, có cần hỏi con tôm nào tôm đực tôm cái mới ăn ko :-)). Bạn bỏ tiền ra để hài lòng, đúng, nhưng bạn xem đồng tiền bạn quá lớn rồi đó, bỏ ra 680k VND /nguoi chứ ko phải bạn bỏ ra 680 USD một bữa đâu bạn à, khi nào bạn đi ăn nước ngoài một bữa 680 USD/người thì bạn hãy vào đây chê nhé.
    Có vẻ b chưa hiểu được những gi mình nói ở bài review, mình cảm thấy mình có khen có chê đàng hoàng, đâu phải vơ đũa hết đâu b, vậy mà b cứ lồng lộn lên với mình, xin giải thix 1 số điều :
    Mình hỏi b có phải nv nhà hàng ko vì cái cm đầu tiên của nick của b là vào chửi mình solo vì mình ko thix những món mà b thix.ko phải thì xloi nhé chứ mình ko rảnh lấy sdt b chỉ để check xem b có fai nv nhà hàng ko, mà cho dù có gọi b b nói b ko phải thì cũng có b bít chứ ai, ko lẽ b kiu mình vào nhà hàng với b check lun chắc

Mình nói nhà hàng xuống cấp bao gồm nhìu lý do chứ ko fai đồ ăn thôi b nhé, nhân viên + csvc + món ăn. Như mình đã nêu trong bài review về phong cách pvu và chén dĩa thật sự mình ko hài lòng, hôm mình đi nhà hàng vắng khách b ạ, ko thể có chuyện bỏ quầy bỏ khách đi t8m ( từ ngoài reception là nv đã t8m rồi, chắc b bít quy tắc lịch sự giao tiếp cúi chào bằng mắt khi khách đến hả b, đằng này mình đi đến nơi mới ngước lên nhìn mình, mình sẽ dễ dàng bỏ qua nếu chỉ có 1 lần hoặc mình đang ăn phở ngoài đường, còn t8m từ ngoài sảnh vào nhà hàng thì mình thật sự phải nói cần trainning lại ) và nhà hàng 4* thì cũng ko thể có chuyện mình phải đổi đến cái dĩa main course thứ 3 mới nhìn sạch sẽ ko ố vàng tróc men. 1 nhà hàng 4* ko thể trang bị 1 bộ dĩa mới thì ko phải quá dễ dãi trg cách pvu ah? Nói thiệt b chứ đi ăn Hoàng Yến Mê Linh mình ko bao h gặp dĩa bẩn chứ đừng nói chi đây là buffet 4*

Ngày xưa mình từng ăn ở đây và ko cãi rằng nó rất ngon, nhưng sau 1 tjan ăn lại nó ko như cũ thì phải lên tiếng feedback chứ b, giúp nhà hàng cải thiện và cũng mong cho những người ăn sau đc ngon miệng. Nếu đúng như b nv đó giội thiệu thì cái món tôm xo nổi tiếng ở đây đã thay đổi cách chế biến và đối với mình nó vẫn ko nuốt dc cho dù b nói j đi nữa, cá hồi bở thì nói bở b ạ.

Mình ko yc tôm phải có gạch, b cứ bới móc cả cái bài viết ra để mà lên án mình làm j cực dữ, ai đi ăn hsan cũng có cái thú vui là vớ đc con tôm con cua có gạch trong những món mình kêu ra, có thì rất vui nhưng ko có chẳng ảnh hưởng j, như mình đã nói, tôm đút lò vẫn ngon như ngày xưa, mình chỉ chê có tôm xo thôi b ơi

Ko bít b bn tuổi rồi nhưng sau khi đọc mấy cái cm của b thì mình nghĩ chắc b cũng còn nhỏ thôi, và là con gái nhỉ?

B cứ nói mình làm được như đầu bếp người ta ko mà chê, mình có kn ko mà chê, xin thưa rằng mình học NHKS chứ ko học ĐẦU BẾP , mình có thể ko làm được như họ nhưng những món họ làm ra là để mình và những ngưởi khác thưởng thức và feedback, 9 người 10 ý rồi người ta sẽ chỉnh sửa để hoàn thiện hơn ở mức giữa cho tất cả đều thấy ngon miệng. B thấy nó ngon tuỳ b, nói lại là mình ko lôi kéo ai nói nó dở theo mình. Và mình đánh giá nó xuống cấp vì nhìu lý do như đã nêu trên chứ ko chỉ vì cá hồi và tôm, và mình cũng ko chê tất cả các món làm sẵn như b chê, mình vẫn thấy có những món rất ngon đó b, như mực, sushi, chè, cua, ...vui lòng đọc lại bài review

Tiền của mình mình bỏ ra để ăn ở 4* dĩ nhiên mình phải coi trọng nó chứ b, nói thiệt b chứ nhà mình cũng thường thôi ah b, nhưng mà coi tiền như cái bánh xe bò như b nói thì mình đã ko bỏ ra nhiu đó để đi ăn buffet 4* b nhé, lấy nhiu đó đi vt phan thiết cho rồi, câu đó hơi đánh giá ngưởi khác 1 cách thiển cận . mong b xem xét kĩ lời nói kẻo bị hỉu lầm về nhân cách.

Hy vọng đã trả lời đủ cho b, thấy b cực quá 2-3h sáng mà còn phải ngồi cm rồi hì hụi edit bài chửi mình chỉ vì mình lỡ thấy ko ngon về mấy con tôm mấy miếng cá hồi mình thấy hơi có lỗi. Cho mình xin phép bỏ qua những dòng hoạch hoẹ ăn thua đủ của b sau này nếu có vì mình làm biếng đọc và giảng giải cho b lắm lắm, chúc b ủng hộ duxton vui vẻ.

Mình đã nói chấm dứt ở đây nhưng bạn vẫn ngoan cố vào cãi lý thì mình vẫn welcome bạn

Xin trích dẫn :

"Có vẻ b chưa hiểu được những gi mình nói ở bài review, mình cảm thấy mình có khen có chê đàng hoàng, đâu phải vơ đũa hết đâu b, vậy mà b cứ lồng lộn lên với mình, xin giải thix 1 số điều :
    Mình hỏi b có phải nv nhà hàng ko vì cái cm đầu tiên của nick của b là vào chửi mình solo vì mình ko thix những món mà b thix.ko phải thì xloi nhé chứ mình ko rảnh lấy sdt b chỉ để check xem b có fai nv nhà hàng ko, mà cho dù có gọi b b nói b ko phải thì cũng có b bít chứ ai, ko lẽ b kiu mình vào nhà hàng với b check lun chắc"

=> bạn à, ở đời nói gì cũng phải có bằng chứng, thực tế, nói khơi khơi thì ai tin ai hiểu, mình thẳng thắn cây ngay ko sợ chết đứng, mình chỉ là một người bình thường, đi ăn như bao nhiêu người khác, ko phải nhân viên thì làm quái gì pr hay bênh vực duxton chi cho mệt ? Mình nói có sách mách có chứng, ko tin mình ko phải là nhân viên thì gọi đối chứng, thực tế nhất, mình chỉ thấy chướng mắt thái độ của bạn thôi , bạn dung chữ " lồng lộn " , chưa biết ai lồng lộn à nha, suy bụng ta ra bụng người, mình đã nói với bạn kia là ko cãi mà bạn vẫn ngoan cố thì người lồng lộn là bạn đó . Đi check với bạn ? xin lỗi, "hot gơ" 9x mình ko thiếu ? sao lại phải đi với những người chảnh cờ hó chư bạn ? :-)) khi nào bạn đi ăn sang Sheraton chiều park hyatt và các ks 5 sao như vậy ở sg lien tuc mỗi ngày như vậy trong vòng mọt tháng hay chảnh nhá,

Mình nói nhà hàng xuống cấp bao gồm nhìu lý do chứ ko fai đồ ăn thôi b nhé, nhân viên + csvc + món ăn. Như mình đã nêu trong bài review về phong cách pvu và chén dĩa thật sự mình ko hài lòng, hôm mình đi nhà hàng vắng khách b ạ, ko thể có chuyện bỏ quầy bỏ khách đi t8m ( từ ngoài reception là nv đã t8m rồi, chắc b bít quy tắc lịch sự giao tiếp cúi chào bằng mắt khi khách đến hả b, đằng này mình đi đến nơi mới ngước lên nhìn mình, mình sẽ dễ dàng bỏ qua nếu chỉ có 1 lần hoặc mình đang ăn phở ngoài đường, còn t8m từ ngoài sảnh vào nhà hàng thì mình thật sự phải nói cần trainning lại ) và nhà hàng 4* thì cũng ko thể có chuyện mình phải đổi đến cái dĩa main course thứ 3 mới nhìn sạch sẽ ko ố vàng tróc men. 1 nhà hàng 4* ko thể trang bị 1 bộ dĩa mới thì ko phải quá dễ dãi trg cách pvu ah? Nói thiệt b chứ đi ăn Hoàng Yến Mê Linh mình ko bao h gặp dĩa bẩn chứ đừng nói chi đây là buffet 4*
    => nãy giờ mình bàn đến món ăn và cách trang trí nhà hàng, ko bàn đến cách phục vụ, cách phục vụ thì chỗ này đôi khi tệ, về quan điểm này thì bạn đúng

B cứ nói mình làm được như đầu bếp người ta ko mà chê, mình có kn ko mà chê, xin thưa rằng mình học NHKS chứ ko học ĐẦU BẾP , mình có thể ko làm được như họ nhưng những món họ làm ra là để mình và những ngưởi khác thưởng thức và feedback, 9 người 10 ý rồi người ta sẽ chỉnh sửa để hoàn thiện hơn ở mức giữa cho tất cả đều thấy ngon miệng. B thấy nó ngon tuỳ b, nói lại là mình ko lôi kéo ai nói nó dở theo mình. Và mình đánh giá nó xuống cấp vì nhìu lý do như đã nêu trên chứ ko chỉ vì cá hồi và tôm, và mình cũng ko chê tất cả các món làm sẵn như b chê, mình vẫn thấy có những món rất ngon đó b, như mực, sushi, chè, cua, ...vui lòng đọc lại bài review
    => ơ bạn nói chuyện mắc cười nhỉ, bạn ko làm được như người ta mà bạn chê, bạn chỉ học Quản lý nhà hang ks, hotel management & hospitality chứ j, thế bạn lấy tư cách gì mà chê ? bao nhiêu người ăn ko chê, có mình bạn chê, vậy có nghĩa là các mem lâu năm ở đây như cherish, diadiemanuong, chubby, darking..đều ko biết ăn, chỉ có mình bạn là biết ăn biết cảm thấy dở, còn mấy member khác ko biết ăn gì cả lollol..

"Ko bít b bn tuổi rồi nhưng sau khi đọc mấy cái cm của b thì mình nghĩ chắc b cũng còn nhỏ thôi, và là con gái nhỉ? "
    '=> mình là con trai 100 % :-) và chắc chắn lớn tuổi hơn bạn ngoài trừ trường hợp bạn 7x thì mình sẵn sang xin lỗi ngay, xin lỗi bạn stupid quá, nói chuyện nãy giờ toàn đoán sai và ko hiểu vì sao mình comment như vậy :-))

"đầu tiên là về cảnh quan :
    đi đến nơi khoảng 7h30, lobby tối tăm ko đù sáng , vừa bước vào cửa thì nhân viên reception thấy mình vào vẫn đứng túm tụm t8m . khi bước đến quầy để gửi đồ trc khi vào the grill thì mới ngừng nói mà ngước lên nhìn khách . The grill hwa hơi vắng vẻ, và bên trong thì theo mình cũng ko được sáng sủa cho lắm."
    => đọc câu này 10 lần thì mình vẫn ko hiểu sao bạn che ko sáng nhỉ, để nguyên cái đèn chùm giữa đại sảnh to thế mà vẫn chê tối, ở đây đâu có để đèn cầy hay cúp điện đâu bạn ? Bạn định nghĩ chữ sang là thế nào cho mình biết, phải bao nhiêu cái đèn chùm bạn mới cảm thấy sáng ?

"Tiền của mình mình bỏ ra để ăn ở 4* dĩ nhiên mình phải coi trọng nó chứ b, nói thiệt b chứ nhà mình cũng thường thôi ah b, nhưng mà coi tiền như cái bánh xe bò như b nói thì mình đã ko bỏ ra nhiu đó để đi ăn buffet 4* b nhé, lấy nhiu đó đi vt phan thiết cho rồi, câu đó hơi đánh giá ngưởi khác 1 cách thiển cận . mong b xem xét kĩ lời nói kẻo bị hỉu lầm về nhân cách. "

=> người bị hiểu lầm nhân cách là bạn chứ ko fai là mình, bạn tuon bạn bỏ ra 680k là nhieu hả ? bạn đã bao giờ bảo ra 300-600USD/ người ăn o nhà hang ben nuoc ngoài chưa ? có nguoi đánh đàn piano, ăn trên núi ? mình lap lại lần nữa, nếu bạn chưa bước chân wa EU hay US ăn thì bạn đừng tưởng là mình rành ẩm thực. Mình ko đánh giá thiển cận mà đánh giá khách quan và thực tế, bạn bỏ ra hai người đi ăn buffet , một người là 680, hai người là 1tr360, bạn đòi đi phan thiết có nhiêu đây, vậy bạn ăn uống, mua vé xe hay mướn xe ( hoặc nếu nhà có xe rieng thì ko nói j ) ở resort ,ăn tôm hùm chỉ với 1tr360 cho hai người ? bạn rat giỏi tính

"Hy vọng đã trả lời đủ cho b, thấy b cực quá 2-3h sáng mà còn phải ngồi cm rồi hì hụi edit bài chửi mình chỉ vì mình lỡ thấy ko ngon về mấy con tôm mấy miếng cá hồi mình thấy hơi có lỗi. Cho mình xin phép bỏ qua những dòng hoạch hoẹ ăn thua đủ của b sau này nếu có vì mình làm biếng đọc và giảng giải cho b lắm lắm, chúc b ủng hộ duxton vui vẻ. "
    => xin lỗi bạn chưa đủ tư cách giảng bài mình đâu, trình độ bạn học tới thạc sỹ chưa mà đòi giảng bài cho mình ? mình thuộc hang 8x đời cuối, nhìn cách viết bài của bạn, avatar và cach noi chuyen là biet ban nhỏ tuổi hơn mình rồi, hơn nữa, mình đã nói là mình ko ăn thua đủ với bạn mà bạn vào vẫn viet comment thì mình chiều bạn, mấy người như bạn xin lỗi, mình gặp nhiều rồi bạn à, mấy đứa 9x như bạn bây giờ nói xin lỗi nhiều lắm cưng, mình gặp quen rồi . À mình hì hục edit hả , sao phải hì hục, nói cho người khác biết tư cách của người ta chả là cái quái gì hết thôi, edit là vì mình phải suy nghĩ nói sao cho " con nít" nó hiểu, ở nhà ba mẹ lo đi làm kiếm tiền quá , bỏ bê con cái ko dạy nên nó muốn show off với thiên hạ, hơn nữa, bạn rảnh, mình cũng rãnh lắm, làm cho người ta thích thì khó chứ muốn show off làm cho người khác ghét thì dễ lắm
    Lần sửa cuối bởi tommy714, ngày 15-06-2013 lúc 04:04 PM.

kuquan520's Avatar
    Thôi zan_u ơi đừng phí hơi vậy chi cho mệt ăn đả ngậm cục tức đem về h có lòg tốt Rv lại thêm cục tức . Thôi cho qua đi zan.u cứ xem như lâu rồi chưa thấy dội bom 1 cáh vô lý như thế nầy
    . Xin hết .

review thì cám ơn nhưng tỏ vẻ thái độ chảnh thì xin lỗi ko ai cần . Ko có mợ chợ vẫn đông.

Trích dẫn Gửi bởi kuquan520 Xem bài viết
    Thôi zan_u ơi đừng phí hơi vậy chi cho mệt ăn đả ngậm cục tức đem về h có lòg tốt Rv lại thêm cục tức . Thôi cho qua đi zan.u cứ xem như lâu rồi chưa thấy dội bom 1 cáh vô lý như thế nầy
    . Xin hết .

review thì cám ơn nhưng tỏ vẻ thái độ chảnh thì xin lỗi ko ai cần . Ko có mợ chợ vẫn đông.
    mình thấy b tommy nói chuyện toàn nói khích người ta. Bạn zan_u có lòng tốt rv lại rồi phê bình là chuyện đương nhiên rồi vì nhà hàng nào cũng phải có người chê người khen. Viết rv mà khen k thì người ta sẽ nói là PR. Nếu b cảm thấy k zừa lòng thì sao k tự Rv 1 bài khen về duxton này đi. À mà thấy nik b thì mình ngĩ b là con trai đúng k. 1 người con trai lịch sự thì k bao giờ nói chiện "hàm hồ" với con gái như vậy. Nếu bài RV này không hợp nhãn thì miễn Cmt nói xàm

thuốc đắng giã tật, sự that mất lòng, nói ca dao tục ngữ mà khích là thế nào ? bạn ko đọc comment từ trước giờ sao, cũng có người hiểu bạn zan_u là chảnh mà, bạn con gái với nhau thì cứ bênh nhau, nhưng giong như bạn zan_u nói, ăn có quyền chê, vay viết review, mình có quyền chê người viết :-) . Xin lỗi mình nói chuyện hàm hồ hay quá đáng thì là chuyện của mình, bạn ko thích thì cũng đừng comment xàm :-)), ko phải chuyện của bạn, thời buổi bây giờ , trai gái bình đẳng bạn à, ko phải bạn là con gái thì con trai tụi tui phải có nghĩa vụ ga lăng lịch sự với bạn trong khi bạn chảnh với con trai. Còn về việc viết bài review thì mình ăn mình biết ngon thôi, tội gì phải ngồi đó "cặm cụi" - như cách bạn zan_u nói, viết review lần nữa để cho các bạn vào để chê trả thù à ? Hơn nữa các bạn đâu phải là bạn mình mà kêu mình viết ? Mình đâu ngu như các bạn nghĩ :-))

Trích dẫn Gửi bởi maplun Xem bài viết
    mình thấy b tommy nói chuyện toàn nói khích người ta. Bạn zan_u có lòng tốt rv lại rồi phê bình là chuyện đương nhiên rồi vì nhà hàng nào cũng phải có người chê người khen. Viết rv mà khen k thì người ta sẽ nói là PR. Nếu b cảm thấy k zừa lòng thì sao k tự Rv 1 bài khen về duxton này đi. À mà thấy nik b thì mình ngĩ b là con trai đúng k. 1 người con trai lịch sự thì k bao giờ nói chiện "hàm hồ" với con gái như vậy. Nếu bài RV này không hợp nhãn thì miễn Cmt nói xàm
    Lần sửa cuối bởi tommy714, ngày 15-06-2013 lúc 05:10 PM.

thuốc đắng giã tật, sự that mất lòng, nói ca dao tục ngữ mà khích là thế nào ? bạn ko đọc comment từ trước giờ sao, cũng có người hiểu bạn zan_u là chảnh mà, bạn con gái với nhau thì cứ bênh nhau, nhưng giong như bạn zan_u nói, ăn có quyền chê, vay viết review, mình có quyền chê người viết :-)
    có đọc từ đầu đến cuối định k CMT mà thấy cách nói chuyện của b k hợp nhãn cho lắm nên phải viết 1 cái CMT cho b đây. Đã người ta nói chấm dứt thì cứ chấm dứt ở đây đi sao cứ thích trả lời thế. Bạn mà k ngưng tại đây thì các mod vô thế nào cũng baned cái nik của b cho xem.Quên thay mặt zan_u cảm ơn b và nhờ có b nên bài viết của Zan_u được nhiều cmt ngoài lề quá. Thân a chàng 8x )))

hoho, ban thì cứ ban, bạn tưởng mình sợ à, cứ việc ban mình càng thích, mình nói mình dừng mà hết bạn này rồi bạn khác cứ vào comment sau mình thì mình dừng thế nảo nhỉ lolol, cây muốn lặng mà gió chẳng muốn dừng, học giỏi ghê, ca dao tục ngữ vn nói bóng gió mà ko hiểu, chửi mới hiểu haha, comment ngoài lề là vì người viet review muốn vậy, ko có lửa sẽ ko có khói, tại sao có hơn mấy ngàn bài review khác trên diadiemanuong này mình ko vào comment ? lawl lawl

Trích dẫn Gửi bởi maplun Xem bài viết
    có đọc từ đầu đến cuối định k CMT mà thấy cách nói chuyện của b k hợp nhãn cho lắm nên phải viết 1 cái CMT cho b đây. Đã người ta nói chấm dứt thì cứ chấm dứt ở đây đi sao cứ thích trả lời thế. Bạn mà k ngưng tại đây thì các mod vô thế nào cũng baned cái nik của b cho xem.Quên thay mặt zan_u cảm ơn b và nhờ có b nên bài viết của Zan_u được nhiều cmt ngoài lề quá. Thân a chàng 8x )))
    Lần sửa cuối bởi tommy714, ngày 15-06-2013 lúc 05:19 PM.

mun_mum_mim's Avatar
    - có ăn thôi mà cũng cãi nhau, khẩu vị mỗi người mỗi khác, như mình chả bao giờ ăn cá hồi sống cũng như sushi chấm nước tương được
    - ( không biết đợt bạn zan ú đi ăn có món sushi và cái lu soup không nhỉ, đợt mình đi ăn có cái lu đựng soup, mở ra nghe mùi tanh của rong biển sợ quá úp cái nắp lại liền )
    - nhà hàng Dux. tuy là sao nhưng lúc mình đi ăn là gà công nghiệp (món gà luộc)
    http://munshop.com.vn/

5/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/85 ... 34567 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 85/85