{{REVIEW}} Buffet tối The Grill - Duxton Hotel update 10/6/2013 - Trang 7
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

7/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/85 ... 56789 Trang cuối - Kết quả của 81 từ 85/85
Kết quả 61 đến 70 của 85
    cám ơn mod nhắc nhở nhưng vì các bạn này vô duyện , các bạn này xen vào chuyện riêng của tôi và thành viên zan_u, tôi ko hề nói gì đến các bạn này hết, tự nhiên vào gây hấn trước buộc tôi phải gây lại thôi MOD, thành that xin lỗi MOD, sẵn đây xin cám ơn mod là người tôi thích vì review những bài rất trung thực, và giới thiệu những chỗ ăn rất ngon trên diendan này cho mọi người, ( có thể mod và mình có cùng khẩu vị nên các quán mod ăn, mình đều ăn và đều cảm thấy ngon ) ,mình đã check những chỗ mod đi rồi và rất thích mod ^^, mod cứ close topic này lại là xong, tất cả quyet định của mod mình đều tôn trọng và chấp hành, xin hết ạ

"Nhắc nhở bạn tommy714 không được có hành vi và lời nói xúc phạm và gây hấn đến người khác, còn tái phạm ban nick.

Đối với các bạn khác cũng vui lòng không bàn chuyện quá xa topic nữa, bất kỳ ai sau lời nhắc nhở này vẫn còn lạc đề hoặc đả kích nhau sẽ bị xử lý thích đáng"
    Lần sửa cuối bởi tommy714, ngày 16-06-2013 lúc 04:43 PM.

DarKing's Avatar
    Ban nick tommyca 2 tuần vì cố ý vi phạm mặc dù đã được nhắc nhở

zan_u's Avatar
    Đang ở
    Germany
    Trích dẫn Gửi bởi candywen2510 Xem bài viết
    Tình iu của mình mà moi 1nam khong ghé mà bị che du vay???hoi truoc minh an tom hùm xào xo khong co bỏ trung nha. Sau này có món tom hùm sot singapore moi có trung.
    P/s mình cmt bang dt nha,mong ad thong cảm. Minh sẽ vo sua som.
    Z chắc cái món mình ăn là tôm hùm sing hả ta :-? Nhưng pé pvu nói xào xo, loạn quá, nếu b có ăn lại mà tôm xo vẫn như xưa thì cho mọi người hay nhé

Trích dẫn Gửi bởi zan_u Xem bài viết
    Z chắc cái món mình ăn là tôm hùm sing hả ta :-? Nhưng pé pvu nói xào xo, loạn quá, nếu b có ăn lại mà tôm xo vẫn như xưa thì cho mọi người hay nhé
    thiệt tình từ nào h chưa được ăn tôm hùm luôn á ^^ muốn ăn 1 lần cho biết với ngta. Thấy giá ở đây cũng đc mà nghe chê cũng sợ,tại mình cũng khó tính á. Vậy ăn chỗ nào được vậy bạn?

zan_u's Avatar
    Đang ở
    Germany
    Trích dẫn Gửi bởi beehaa Xem bài viết
    thiệt tình từ nào h chưa được ăn tôm hùm luôn á ^^ muốn ăn 1 lần cho biết với ngta. Thấy giá ở đây cũng đc mà nghe chê cũng sợ,tại mình cũng khó tính á. Vậy ăn chỗ nào được vậy bạn?
    Mình chưa dám zô 4-5* khác nên chưa bít khác cỡ nào đó h toàn duxton vì rẻ mà ngon , thế nó mới nghiệt ngã
    Nhưng theo mình thấy thì 4-5* nào tôm hùm cũng làm các món : BBQ, phô mai, bơ tỏi hết á. Nếu b ăn những cái đó thì duxton vẫn ok thôi, còn tôm xo trứng muối thì mới kì

Trích dẫn Gửi bởi zan_u Xem bài viết
    Mình chưa dám zô 4-5* khác nên chưa bít khác cỡ nào đó h toàn duxton vì rẻ mà ngon , thế nó mới nghiệt ngã
    Nhưng theo mình thấy thì 4-5* nào tôm hùm cũng làm các món : BBQ, phô mai, bơ tỏi hết á. Nếu b ăn những cái đó thì duxton vẫn ok thôi, còn tôm xo trứng muối thì mới kì
    le gend cũng chĩ dc có tôm hùm thuj @@

cooctail đc .. đơn giãn vì món này vào bar là tiền ko .. haha

mấy món kia us thấy bình thuong

bua đ1o đi có hồ bơi ... hồ bơi nam 5 gì cuj1 báp lám ... thua xa mấy chỗ khác

còn cái tên xàm xàm bla lap kia đễ nó tự suong 1 mình đi
    Lần sửa cuối bởi DarKing, ngày 17-06-2013 lúc 10:17 PM.
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

Hình thì vậy thôi,nhưng thật sự đại sảnh của Duxton rất tối,lại vắng vẻ nữa .
    Đồ ăn thì không hợp khẩu vì mình lắm,chủ yếu là ăn tôm hùm thôi,các món nêm nếm có vẻ lạc lẽo .
    Có thể bạn bức xúc vì nguyên một bài review mà toàn chê không,nhưng mà bạn cũng đã phản bác lại rồi đưa ra dẫn chứng này nọ để chứng minh Duxton không tệ . Suy cho cùng,cũng là cảm nhận của mỗi cá nhân thôi,đúng không ? Dù đúng hay sai thì bạn Zan_U đã bỏ công viết review để cho các mem trong DIADIEMANUONG đọc,bạn cũng nên tôn trọng người ta một chút chứ .
    Thiết nghĩ chẳng có gì mà các bạn phải đôi co cả . Bạn cảm thấy nhà hàng đó ngon thì nó ngon nó dở thì nó dở thôi,làm sao mà ép nhau vậy được ? Người ta không áp đặt suy nghĩ cho bạn thì bạn cũng nên vậy,nếu bạn không thích bài viết này thì đọc xong bạn có thể out ra,hoặc cmt tế nhị một chút chứ ?

vui lòng xoá mấy dòng cãi nhau này đi ạ.

DarKing's Avatar
    Đã xóa các cm cãi nhau, riêng với 1 cm của Unstop, DK xin phép edit xóa phần quote nội dung cãi nhau.

Chúc mọi người tham gia vui vẻ, đừng vì 1 vài thành phần mà chúng ta phải bỏ công sức ra ngồi tranh luận Ai vi phạm ắt sẽ bị xử lí theo luật thôi. Không nên cãi nhau chi cả

zan_u's Avatar
    Đang ở
    Germany
    Trích dẫn Gửi bởi kuquan520 Xem bài viết
    Nếu bạn ăn duxton lần đầu thì tốt nhưng lần sau lại thấy sự nhàm chán + ăn chậm nhai kỹ ban sẻ thấy .
    Thật ra ở sài gòn hay bangkok và sing thì cái buffet 5* nó củng như nhau . Nó cứ điều điều ko hơn bao nhiêu .
    Đây là sự trải nghiệm của bản thân mình thôi . Đừg vô lý tới mức phi thường l,,,
    Mình có nghe ông thầy mình nói giá Buffet 5* ở vn cũng khá gần với buffet các nước khác ,chắc là những nước trong cùng khu vực nhỉ
    Trích dẫn Gửi bởi UnStop Xem bài viết
    le gend cũng chĩ dc có tôm hùm thuj @@

cooctail đc .. đơn giãn vì món này vào bar là tiền ko .. haha

mấy món kia us thấy bình thuong

bua đ1o đi có hồ bơi ... hồ bơi nam 5 gì cuj1 báp lám ... thua xa mấy chỗ khác

còn cái tên xàm xàm bla lap kia đễ nó tự suong 1 mình đi
    Hình như cái hồ bơi đó bơi xg zô ăn lun tại chỗ huh ta?
    P/s: kệ nó đi US, như mình nè, cứ thấy cm của " ấy ấy" là mình lướt qua cho thoáng tầm nhìn thôi.chỉ tập trung chuyện ăn uống US ạ
    Trích dẫn Gửi bởi caonguyennhinuong Xem bài viết
    Hình thì vậy thôi,nhưng thật sự đại sảnh của Duxton rất tối,lại vắng vẻ nữa .
    Đồ ăn thì không hợp khẩu vì mình lắm,chủ yếu là ăn tôm hùm thôi,các món nêm nếm có vẻ lạc lẽo .
    ?
    Mình đồng ý 2 tay zụ sảnh chính tối tăm, nói chung là bước vào sảnh chính thì mình bớt hăng hái ăn uống 20% hình mình chụp đã được chỉnh sáng lại òi, nhìn cho có kk ấy mà hehe
    Lần sửa cuối bởi zan_u, ngày 17-06-2013 lúc 10:27 PM. Lý do: Hãy chỉ tập trung vào chiện ăn uống các b nhé :D niềm zui là chính hehe

7/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/85 ... 56789 Trang cuối - Kết quả của 81 từ 85/85