Bánh canh cua 3K - 54 Đinh Công Tráng Q1 - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 25/25
Kết quả 11 đến 20 của 25
    andyroodick's Avatar
    ít hơn 230 võ văn tần
    VÉ ĐẦM SEN NƯỚC TRỌN GÓI 2 NGƯỜI 180k - 01227..060301
    https://www.5giay.vn/threads/6051873

comchiencaman's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Đậu hũ Xem bài viết
    Tưởng h có bánh canh cua bán 3k/ tô
    Ko thích không gian lắm tự vì mê ăn hàng ăn bệt ngoài đường nhưng mà nhìn giá cũng ok
    1 tô ăn no ko bạn ?
    quán này chú trọng chất lượng hơn số lượng

1 tô bánh canh sẽ là no dvoi người ăn ít

nhưng dvoi mình, ăn xong còn có thể ăn thêm 1 món j khác nhỏ nhỏ được nữa

Lydia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi comchiencaman Xem bài viết
    quẩy thì kêu riêng
    chắc quán có công thức riêng nên nước soup ko giống mấy chỗ khác. Trong nước soup có cho thêm lòng đỏ trứng gà (giống soup cua)
    có dịp đi ngang thì mình nghĩ bạn nên thử đó bạn à
    ...pánh canh cua trứng hình như cũng có một chỗ ở Trần Khắc Chân bán... mà vỉa hè...
    .....................Beauty is in heart......................
    ................Not in face.............
    ♥¯º• …Lydia …•º¯♥

Trích dẫn Gửi bởi ruby_pham107 Xem bài viết
    Em tán thành 2 tay lun.Tiền giữ xe mà tính thì chẳng muốn vào
    hihi đồng quan điễm

Trích dẫn Gửi bởi comchiencaman Xem bài viết
    Lúc đầu mình cũng nghĩ là do chủ quán thu, nhưng nhìn kỹ lại thì là do vỉa hè đường DCT nhỏ qua, ko đủ chỗ để xe, nên phải qua hẻm đối diện và do người dân hẻm đó đứng ra thu tiền.

quên nói là chị PV hồi sáng dễ thương, nhanh nhẹn.

thật ra cũng ko thể nói thế

thứ 1: là giá xe thường 3k ... thu 4 k là ko chấp nhận

thứ 2: chủ quán tự trích tiền ra trả .. ví dụ như lẩu xe lữa vào đóng dấu là khỏi tra tiền xe (nghe nói là 20k 1 chiếc vì m2inh đi buoi tối ) or giống everday lên văn phòng đóng cái kịch là free gui xe

nếu chủ wuan1 tiết kiệm 4k gui xe thì mình cũng tiết kiệm 70k đi ăn quán đó (US này đi toàn 2 mình ko àh ko bao giờ đi 1 mình )

quan điễm riêng thui

quán này mình ko cần đi cũng vào back list of m2inh rùi
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

macchiato's Avatar
    mình ăn chỗ này từ những ngày đầu quán mới khai trương chắc cũng 1-2 năm gì rồi với lý do ham rẻ lúc đó có khuyến mãi giảm 50%. đi ăn vào buổi trưa nên có tư tưởng rẻ và mát mẻ là tốt rồi nhưng khi ăn rồi thì thấy hài lòng. ngoài bánh canh thì miến cua ở đây ăn cũng ngon, nhân viên phục vụ cũng tốt nữa...lâu rồi ko nhớ quán này, đọc review của bạn xong chắc cuối tuần đi ăn lại

Aino's Avatar
    bị sốc ở chỗ gửi xe 4k, nhìn quán có vẻ chuyên nghiệp mà sao ko thu xếp chỗ để xe free cho khách nhỉ? nhìn tiêu đề háo hức muốn ghé mà xẹp lép luôn rồi.

mình ăn trong coopmart XLHN, 20k/tô bánh canh cua, tuy ko ngon như mấy quán 30-40k/tô nhưng cua nhiều, chấp nhận được

macchiato's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Aino Xem bài viết
    bị sốc ở chỗ gửi xe 4k, nhìn quán có vẻ chuyên nghiệp mà sao ko thu xếp chỗ để xe free cho khách nhỉ? nhìn tiêu đề háo hức muốn ghé mà xẹp lép luôn rồi.

mình ăn trong coopmart XLHN, 20k/tô bánh canh cua, tuy ko ngon như mấy quán 30-40k/tô nhưng cua nhiều, chấp nhận được
    ngộ ghê, bữa ăn mấy chục mấy trăm ngàn dám bỏ ra mà có mấy nghìn gửi xe thì lại nói tới lui 8-}

SIN's Avatar
    Đang ở
    Q5
    coopmart ? Q mấy zậy bạn ?

Nhìn tiêu đề vui gê hehe ,quán 3k mà 3k còn chưa trả đc tiền gửi xe nữa hehe

lou1411's Avatar
    Mình đã ghé quán này ăn 2 lần. Lần đầu đi ngang qua, trời mưa nên vào ăn thử. Bánh canh ở đây ngon, nhưng giá hơi cao vì tô bánh canh này ăn chỉ lấy vị thôi.
    Lần thứ 2 mua voucher, lúc ghé quán do không book chỗ trước, thế là ra về, rút kinh nghiệm vào tuần sau book chỗ trước, ghé quán lúc 7h tối, hình như do có voucher nên lượng khách khá đông dù mình đi ngày trong tuần. 1 buổi tối thật bực mình, ngồi 15 phút phục vụ mới đến ghi oder, oder món ăn nào thì cũng hết, chỉ còn bánh canh, cơm chiên. Bạn mình không ăn được hành, cố gắng nhắc đi nhắc lại với nhân viên phục vụ về điều đó. Đợi gần 30 phút, thức ăn vẫn chưa có, 1 số khách đi sau mình thì có món ăn trước, có 2 chị vào cùng lúc thức ăn chưa có nên nổi cáu, la ầm lên, thấy tội nghiệp mấy em phục vụ nên mình im lặng tiếp tục chờ đợi. Đợi thêm 15 phút nữa, lần này đến bạn mình nổi cáu mới nhắc em phục vụ. Sau đó thức ăn được mang lên, mình ăn bánh canh thì ko sao, bạn mình ăn cơm chiên. Dù đã dặn kỹ nhưng cơm chiên toàn là hành, hành giống như khuyến mãi thêm, nó đang bực mình, lại vừa đói bụng, vừa ăn lại vừa lựa hành... Haizzz, một buổi tối thật tệ, bước ra khỏi quán mà cảm giác thật nặng nề, bực bội.

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 25/25