[Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 22/22
Kết quả 1 đến 10 của 22
    DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food

[Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    Đánh giá bài viết:3/5

DOYOTA Donut

233 Phan Đình Phùng, Phường 15, Q. Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh
    1. - Chất lượng và vệ sinh an toàn tuyệt đối
    2. - Nhiều loại thức uống: trà sữa, sinh tố, nước ép...thức ăn nhanh
    3. - Yogurt nhiều hương vị, đủ loại topping tự phục vụ, sáng tạo nét riêng cho ly yogurt của mình.
    4. - Bánh donut nguyên liệu nhập từ Mỹ, bạn có thể tự tay trang trí cho chiếc bánh của mình.
    5. - Phòng karaoke với âm thanh chất lượng, miễn phí cho hóa đơn 200 ngàn trở lên.
    6. - Thiết kế phong cách teen, nhiều phòng riêng biệt. Nơi họp mặt giao lưu và đặt tiệc lý tưởng

doyota zing deal4 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    doyota zing deal3 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)

Đến với Doyota, các bạn sẽ được thỏa thích lựa chọn nhiểu kiểu bánh, tha hồ thưởng thức nhiều hương vị khác nhau, ngoài ra bạn cũng có thể yêu cầu quán trang trí kiểu bánh theo sở thích của mình như viết tên hoặc 1 dòng chữ nào đó mà bạn cảm thấy thú vị nhất.

doyota zing deal2 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    doyota zing deal5 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    Quán còn có loại bánh có nhân bên trong, nào là nhân mứt caramel đậu phộng, nhân bơ sữa béo ngậy hay là nhân sôcôla ngọt ngào, vừa cắn lớp bánh giòn xốp bên ngoài, vừa cảm nhận vị beo béo ngòn ngọt của lớp nhân bên trong đang tan ở đầu lưỡi, tuyệt quá đi chứ! Giá cả thì cực kì rẻ và hợp lý cho 1 em donut dễ cưng theo ý nguyện.
    doyota zing deal74 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    doyota zing deal788 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    Đến Doyota các bạn còn có thể thưởng thức hơn 5 vị kem và hàng chục topping khác nhau để cùng bạn bè và người thân thỏa sức sáng tạo, nào là các loại trái cây tươi như kiwi, dâu tây, vải cho đến nho khô, hạt hạnh nhân rồi đến các loại hạt, thạch, kẹo dẻo, sôcôla....
    doyota zing deal111233da - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)

hinh%20yogurt. - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    Mọi người sẽ thích loại hình tự phục vụ này và sẽ rất vui nếu đi chung với bạn bè, tha hồ mà kéo kem, vẽ hình hay trang trí cho chính hũ yogurt của mình.Doyota còn có hơn 30 loại trà độc đáo và hấp dẫn mà mọi người không thể bỏ qua. Giá cả rất là bình dân phù hợp với mọi đối tượng người dùng.
    doyota zing deal6 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    doyotaa - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    Doyota = Donut + Yogurt+ Tapioca, 1 sự kết hợp quá hoàn hảo phải không nào. Còn chờ gì nữa mà không đến và khám phá ngay không gian tuyệt vời này.
    doyota zing deal799 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)
    doyota zing deal111233 - [Bánh] DOYOTA Donut (Phan Đình Phùng)

2. Xem thêm review nổi bật khác

anchoisaigon's Avatar
    Ăn quán này rồi nói chung từ phục vụ và đón tiếp rất tốt . Nếu đi 1 đại gia đình thì sẽ vui vì hóa đơn 200 sẽ đc 1 tiếng hát karaoke . Gia đình mình sẽ quay lại đây nữa . Cuối cùng chấm 10 điểm cho chất lượng

Angry

chưa bik ngon do~ the nao`.....nhan vjen ng thj tuoj roj roj'...con` ng` thj mặt hầm hầm....zô ăn chắc phải lựa ngày lựa giờ để ăn...hok thuj gap nham nv phục vụ wa' te, chj mun' bo~ về

bánh donut thấy cũng giống chỗ khác ^^! (<-- mình không sành ăn lém nên ko phân biệt đc ) . Tuy nhiên , trà sữa thì không ngon

Mình và bạn mình vừa đi ăn ở quán này về..rất bực mình vì thái độ phục vụ của nhân viên và cả cách giải quyết của quản lý. Mình và bạn mình ngồi ở lầu 2,theo quy định của quán sẽ phải để dép ở lầu 1(có tủ để dép,có khóa nhưng mình hỏi cần khóa lại không thì nhân viên phục vụ lắc đầu),sau khi ăn xong 2 đứa đi về thì phát hiện dép của bạn mình bị mất,mình nói với nhân viên thì nhận được câu trả lời là chị tìm lại đi,mình đã tìm tất cả tủ dép ở đấy nhưng không thấy,nhân viên thì cứ lặp đi lặp lại điệp khúc đông quá e không để ý,mình đề nghị được gặp quản lý,rất bất ngờ và ngạc nhiên mình nhận được câu trả lời của quản lý là quán anh không quản lý dép của bọn e,bọn e phải tự quản lý,mất rồi thì bọn e phải chịu???????(vậy có tủ để dép ở đấy làm gì và tại sao lại bắt mình đi chân đất lên????)
    Đáng ra ở trường hợp này mình phải nhận được 1 lời xin lỗi nhưng sự thật là không có 1 lời xin lỗi nào cả và thậm chí mình đã phải đi chân đất đi về..Chắc chắn đây là lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng mình vào quán này ăn,mình cũng sẽ nói với bạn bè mình về câu chuyện tối nay mình đã gặp phải
    Bạn nào có đi ăn ở quán này nhớ cẩn thận không lại mất dép đấy nhé

meomapuvn's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi gintonic Xem bài viết
    Mình và bạn mình vừa đi ăn ở quán này về..rất bực mình vì thái độ phục vụ của nhân viên và cả cách giải quyết của quản lý. Mình và bạn mình ngồi ở lầu 2,theo quy định của quán sẽ phải để dép ở lầu 1(có tủ để dép,có khóa nhưng mình hỏi cần khóa lại không thì nhân viên phục vụ lắc đầu),sau khi ăn xong 2 đứa đi về thì phát hiện dép của bạn mình bị mất,mình nói với nhân viên thì nhận được câu trả lời là chị tìm lại đi,mình đã tìm tất cả tủ dép ở đấy nhưng không thấy,nhân viên thì cứ lặp đi lặp lại điệp khúc đông quá e không để ý,mình đề nghị được gặp quản lý,rất bất ngờ và ngạc nhiên mình nhận được câu trả lời của quản lý là quán anh không quản lý dép của bọn e,bọn e phải tự quản lý,mất rồi thì bọn e phải chịu???????(vậy có tủ để dép ở đấy làm gì và tại sao lại bắt mình đi chân đất lên????)
    Đáng ra ở trường hợp này mình phải nhận được 1 lời xin lỗi nhưng sự thật là không có 1 lời xin lỗi nào cả và thậm chí mình đã phải đi chân đất đi về..Chắc chắn đây là lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng mình vào quán này ăn,mình cũng sẽ nói với bạn bè mình về câu chuyện tối nay mình đã gặp phải
    Bạn nào có đi ăn ở quán này nhớ cẩn thận không lại mất dép đấy nhé
    hôm qua 11/7 là sinh nhật mình mà đến chỗ này cũng làm mình mất vui,mình dẫn mấy đứa em đi ăn vì thấy giới thiệu món đẹp và bánh rất ok,vậy mà vô cùng thất vọng,mới vô thì đông đen,nv đưa cho cái menu bảo chọn ,vừa lật lật xem xem thì kêu ra kia chọn bánh chứ chọn torng menu không có,nhìn trên tủ kính chỉ có vài loại thui,mình định chọn xong thì chọn nước nhưng muốn lên chỗ ngồi đã rùi gọi nước thì nv bảo gọi luôn đi,lên đó rồi không ai phục vụ đâu==> đến đó là đã bực mình rồi
    tính tiền xong thì cũg không có hoa đơn gì hết,giá nước thì trong menu 1 giá,ngoài tiệm 1 giá,nước cũng bt mà ly nào cũng >25k===> thấy cách phục vụ như vậy cũng chả muốn gọi nước
    Sau đó chị em kéo lên lầu thì bị nhân viên chặn lại nói trổng luôn :"ở dưới này đi,lên lầu hết chỗ rồi" ==> lúc đó muốn quạt lại ghê á mà mấy đứa em nó can, rồi cũng chả thèm lấy ghế hay xếp bàn lại cho khách luôn,có máy lạnh nhưng không bật,có chị kia bồng theo con,vừa bồng con vừa lấy cái nón của nó quạt quạt cho nó ngủ,mà cả gia đình ngta đến luôn á,cũng không sắp xếp chỗ ngồi luôn,tự khách tự đi mà tìm chỗ ngồi, cuối cùng chị em mình phải ra ban công ngồi,vừa chật vừa tối,còn bàn bên cạnh thì cái anh kia sau 30' mua đc 4 ly yourt thì phán 1 câu "đi lần này là lần đầu cũng như lần cuối, ăn uống cái kiểu này thì đi làm gì?" hahaha
    Mình không biết nếu như chủ quán mà nghe đc những lời này của khách thì sẽ như thế nào nhỉ?!nếu như là mình chắc mình đào cái lỗ chui xuống đất cho rồi . Thiết nghĩ đã mở quán ăn thì điều đầu tiên nhất chính là dịch vụ,và cung cách phục vụ,dù món ăn đó có dở đi chăng nữa thì thấy cách phục vụ nhiệt tình và mếm khách thì khách hàng cũng vui lòng góp ý và sẵn sàng quay lại ủng hộ và xem món ăn có tiến bộ hay không,còn đằng này thì 1 lần thôi rồi tránh xa suốt đời (bánh cũng không ngon như đã giới thiệu,khô và không đc mềm mịn như bên DOnut của Hai bà trưng===> nếu như nhỏ em nó không góp ý qua bên Trà sữa Daisy để tiếp tục tiệc thì chắc tối đó không còn gì là vui vẻ cả,cũng may là khi qua bên trà sữa đc phục vụ và ăn uống no nê,cuối cùng đã có 1 sinh nhật thât vui hihi
    www.123mua.vn/meomapuvn

anchoisaigon's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi meomapuvn Xem bài viết
    hôm qua 11/7 là sinh nhật mình mà đến chỗ này cũng làm mình mất vui,mình dẫn mấy đứa em đi ăn vì thấy giới thiệu món đẹp và bánh rất ok,vậy mà vô cùng thất vọng,mới vô thì đông đen,nv đưa cho cái menu bảo chọn ,vừa lật lật xem xem thì kêu ra kia chọn bánh chứ chọn torng menu không có,nhìn trên tủ kính chỉ có vài loại thui,mình định chọn xong thì chọn nước nhưng muốn lên chỗ ngồi đã rùi gọi nước thì nv bảo gọi luôn đi,lên đó rồi không ai phục vụ đâu==> đến đó là đã bực mình rồi
    tính tiền xong thì cũg không có hoa đơn gì hết,giá nước thì trong menu 1 giá,ngoài tiệm 1 giá,nước cũng bt mà ly nào cũng >25k===> thấy cách phục vụ như vậy cũng chả muốn gọi nước
    Sau đó chị em kéo lên lầu thì bị nhân viên chặn lại nói trổng luôn :"ở dưới này đi,lên lầu hết chỗ rồi" ==> lúc đó muốn quạt lại ghê á mà mấy đứa em nó can, rồi cũng chả thèm lấy ghế hay xếp bàn lại cho khách luôn,có máy lạnh nhưng không bật,có chị kia bồng theo con,vừa bồng con vừa lấy cái nón của nó quạt quạt cho nó ngủ,mà cả gia đình ngta đến luôn á,cũng không sắp xếp chỗ ngồi luôn,tự khách tự đi mà tìm chỗ ngồi, cuối cùng chị em mình phải ra ban công ngồi,vừa chật vừa tối,còn bàn bên cạnh thì cái anh kia sau 30' mua đc 4 ly yourt thì phán 1 câu "đi lần này là lần đầu cũng như lần cuối, ăn uống cái kiểu này thì đi làm gì?" hahaha
    Mình không biết nếu như chủ quán mà nghe đc những lời này của khách thì sẽ như thế nào nhỉ?!nếu như là mình chắc mình đào cái lỗ chui xuống đất cho rồi . Thiết nghĩ đã mở quán ăn thì điều đầu tiên nhất chính là dịch vụ,và cung cách phục vụ,dù món ăn đó có dở đi chăng nữa thì thấy cách phục vụ nhiệt tình và mếm khách thì khách hàng cũng vui lòng góp ý và sẵn sàng quay lại ủng hộ và xem món ăn có tiến bộ hay không,còn đằng này thì 1 lần thôi rồi tránh xa suốt đời (bánh cũng không ngon như đã giới thiệu,khô và không đc mềm mịn như bên DOnut của Hai bà trưng===> nếu như nhỏ em nó không góp ý qua bên Trà sữa Daisy để tiếp tục tiệc thì chắc tối đó không còn gì là vui vẻ cả,cũng may là khi qua bên trà sữa đc phục vụ và ăn uống no nê,cuối cùng đã có 1 sinh nhật thât vui hihi
    chắc quán mới đổi quản lý và nhân viên đó chứ hồi trước đi vừa vào cửa là quản lý đã cúi chào rồi nhân viên tận tình giới thiệu món nữa dạo này không đi nên ko biết nữa chứ hồi trước vui lắm

quán này bánh donut k ngon...gắt dầu k à!!w hình như để từ sáng tới khi nào bán được gần hết mới làm bánh mới! Được cái decor đẹp w nước uốg cũng đc trừ trà sữa!!

Quán này có vẻ nhận được nhiều lời phàn nàn nhỉ..không biết chủ quán có vào đây để biết mà chỉnh sửa lại không nhỉ

meomapuvn's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi gintonic Xem bài viết
    Quán này có vẻ nhận được nhiều lời phàn nàn nhỉ..không biết chủ quán có vào đây để biết mà chỉnh sửa lại không nhỉ
    chắc chủ quán không biết đâu bạn ơi,nếu biết thì chẳng làm ăn như vậy đâu,mình mà là chủ quán thì thay hết toàn bộ nhân viên
    www.123mua.vn/meomapuvn

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 22/22