[Quận 6] Bánh hẹ Lê Quang Sung đi sớm mua lẹ kẻo hết - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/49 ... 2345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 49/49
Kết quả 31 đến 40 của 49
    oánh dấu đi thử

Cáo Nham Nhở's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi susu ham ăn Xem bài viết
    Đúng là muốn ăn cũng khó, canh me hoài mà toàn hết bánh thôi
    mún ăn là phải canh đi từ lúc mới mở hàng thì may ra ^^

GàNa Ná Ngựa's Avatar
    hồi chiều mình mới đi ăn xong.Đông dã man luôn,đứng chờ gần 10p mới mua được.Thấy ai cũng mua nhiều (đựng trong hộp giống như hộp cơm),mình mua có 4 cái (đựng trong hộp xôi) thấy kì kì,sợ mua ít người ta ko bán .Bánh mang về nhà vẫn còn ấm,thích nhất là bánh hẹ vuông và tròn,2 loại còn lại ko đặc biệt lắm

dara's Avatar
    quá ngon luôn
    https://www.facebook.com/dara.thanhnhan

Cáo Nham Nhở's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi GàNa Ná Ngựa Xem bài viết
    hồi chiều mình mới đi ăn xong.Đông dã man luôn,đứng chờ gần 10p mới mua được.Thấy ai cũng mua nhiều (đựng trong hộp giống như hộp cơm),mình mua có 4 cái (đựng trong hộp xôi) thấy kì kì,sợ mua ít người ta ko bán .Bánh mang về nhà vẫn còn ấm,thích nhất là bánh hẹ vuông và tròn,2 loại còn lại ko đặc biệt lắm
    Mình cũng thích 2 loại bánh hẹ nhất, thấy người ta mua nhiều cũng ngại mà cô chú bán dễ thương lắm mua ít cũng bán à, rất vui vẻ nữa ^^

Chỗ này ăn siêu dở....ko bik ngon chỗ nào nữa...thua mấy bà bán xe đẩy ở gần khu này

baobao93's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    rẻ vậy nè ? sẽ ghé thử 1 ngày ko xa thôi
    Đàn ông biết giá trị của chữ tín. Họ hứa là làm, và sẽ im lặng nếu biết điều đó là bất khả thi. Còn con trai thường hứa và hứa rất nhiều, nhưng thực hiện lại là chuyện khác.

ChìaTình Yêu's Avatar
    Đang ở
    unknown
    hihi.co lẽ các bạn ít ăn bánh hẹ or chưa ăn qua nên bảo rẻ.bánh hẹ là bánh của nguoi hoa.ong ban banh nay gần nha mình,2 vk ck nay co 2 dua con gái,con gai lon lấy chồng hút sike chog dag ngoi o tù thì da lấy ng khác,con gai ut(thuong di ban chung) thì quậy lắm ăn chơi tá lả,uong bia so 1,hoi do gia dinh nay giau ko choi vs ai hết bây h thi du song thui ,banh cua 2 vk nay an cung ngon nhung co dieu banh hoi nho ,doi vs q6 thì 2 vk ck nay bán mắc.cho khac bán 5k banh bu gấp đôi.q6 nguoi hoa nhieu nen ban banh he nay cung nhieu.nếu chưa ăn thì ăn thừ cho biết.hinh nhu mình hơi 8 hihihi.

pela's Avatar
    co an rui.. nhung cung k ngon lam.. tam duoc

tinyfairy's Avatar
    Đang ở
    Freedom
    Trích dẫn Gửi bởi JasminNguyen Xem bài viết
    trên đường Nguyễn Xuân Khoát, Tân Phú cũng có quán bán bánh hẹ ăn ngon lắm, bột bánh dai dai. Chỗ bán bánh hẹ q6 xa quá nên mình qua ăn có 1 lần hà, còn lại toàn qua quán gần nhà này mà ăn, bánh hẹ tương đương một chín một như bên q6 luôn. Nhà bạn nào xa như nhà mình thì qua bên quán mình chỉ ăn thử cho đỡ ghiền
    b ơi chỉ rõ thêm xíu đi bạn s, giờ bán và nằm khúc nào. cũng gần đó mà hok biết gì hết
    "The secret of success in life is to eat what you like and let the food fight it out insight" - Mark Twain

4/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/49 ... 2345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 49/49