Bánh mỳ xíu mại khô (đầu hẻm số 358 Nguyễn Thị Minh Khai) - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47
Kết quả 11 đến 20 của 47
    bốc tay hả chủ topic, sao ng` bán ko lấy cái muỗng hay đeo bao tay ta, nhìn ngon mà thấy bốc tay vậy tụt cảm xúc tức thì ._.

meodenvn's Avatar
    Chỗ này tính ra chỉ ăn bánh bao thôi, rất ngon nhưng có nhiều mùi bột khai, bạn nào không chịu được mùi thì hơi khó ăn ^^ Còn há cảo thì bình thường.
    Xíu mại thì ngon đấy. Nhưng bạn đi qua bên đường vào quán bánh mì tươi ăn bánh mì còn ngon hơn ^^
    -------------------------------

Chỗ này mình đã ăn từ còn học lớp 1, nó gần Karaoke Nice, gần đó có cái Tân Sinh Hoạt chuyên bán dimsum, nhưng theo mình nghĩ và đã ăn qua gần cả 2 chỗ thì há cảo và xíu mại chỗ này ngon đứt hơn Tân Sinh Hoạt và có món xôi nếp của người Tiều ( phiên âm nôm na là lò mãi cấy), các bạn nên ăn thử qua rất là ngon. Chỗ này bán khá sớm từ 6h sáng đến khoảng 9-10g sáng.

Ah còn có bạn nói qua ăn bánh mì tươi ngon hơn, xin lỗi ở đây là món xíu mại nó khác so với bánh mì tươi nên so sánh hơi khập khiễng nha bạn.

PhạmNga's Avatar
    đúng rồi đó bạn!

cái này là dấm đỏ của người hoa đó bạn

Đang ở
    Đâu đó trong vũ trụ
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Lạ quá mới thấy lần đầu luôn đó, giống như chế ra vậy mốt tui bán thêm bán mì há cảo này nọ nữa coi sao
    chị chị, bán lun bánh mì kẹp xôi lá sen ăn cho lạ

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi Chubby Xem bài viết
    Đoạn này là khúc 1 chiều hay 2 chiều vậy a
    2 chiều đó bạn
    Trích dẫn Gửi bởi XiahLam Xem bài viết
    đoạn này là khúc 2 chiều ah. chạy qua khỏi karaoke Nice NGuyen Thi Minh Khai là thay ah
    Chính xác
    Trích dẫn Gửi bởi pinky_le Xem bài viết
    có phải cái xe đẩy mà dùng xửng bằng tre, gần karaoke Nice không bạn? Sáng đi làm nhìn sang bên kia đường nhiều khi thấy đông người mua lắm nhưng mà chưa ghé được, luôn tự hỏi là có phải bán bánh bao không ^^ Thì ra là có món độc lạ này
    Có bán cả bánh bao nha bạn

Trích dẫn Gửi bởi dorymap Xem bài viết
    Xe này là đời thứ 2 rồi nhé cả nhà - Nhà ngoại heo sữa 348 ,tuần nào về nhà ngoại cũng làm 1 ổ , mà anh biết mình từ nhỏ đến lớn nên lúc nào ổ cũng đầy ụ ụ
    haha, chưa bao h cái ổ nó ít xíu mại
    Trích dẫn Gửi bởi tienthtr32 Xem bài viết
    bốc tay hả chủ topic, sao ng` bán ko lấy cái muỗng hay đeo bao tay ta, nhìn ngon mà thấy bốc tay vậy tụt cảm xúc tức thì ._.
    haha, cái này thì miễn bình luận
    Trích dẫn Gửi bởi meodenvn Xem bài viết
    Chỗ này tính ra chỉ ăn bánh bao thôi, rất ngon nhưng có nhiều mùi bột khai, bạn nào không chịu được mùi thì hơi khó ăn ^^ Còn há cảo thì bình thường.
    Xíu mại thì ngon đấy. Nhưng bạn đi qua bên đường vào quán bánh mì tươi ăn bánh mì còn ngon hơn ^^
    nói như bạn thì có vẻ bó tay, kiểu như thấy bánh mỳ ngon nhưng nă bò né ngon hơn =]]
    Trích dẫn Gửi bởi Kitsune Xem bài viết
    Ah còn có bạn nói qua ăn bánh mì tươi ngon hơn, xin lỗi ở đây là món xíu mại nó khác so với bánh mì tươi nên so sánh hơi khập khiễng nha bạn.
    Mình thích câu trả lời của bạn

Trích dẫn Gửi bởi tienthtr32 Xem bài viết
    bạn nhìn k kĩ rồi anh ấy cầm tăm xỉa từng viên bỏ vô hộp hay bánh mì đó, làm nhanh lém

dịp lễ nghỉ dài ngày này sẽ qua Tân Sinh Hoạt ăn dimsum, đồng thời thử chỗ này luôn. nhắm lâu rồi mà bận bịu chưa đi được

geya's Avatar
    lên diadiemanuong 1 phát đông kinh lên được. 8h tới mà cái xửng hết sạch

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47