Bánh mỳ xíu mại khô (đầu hẻm số 358 Nguyễn Thị Minh Khai) - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 ... 2345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47
Kết quả 31 đến 40 của 47
    shopwhisky's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    chắc phải thử quá!
    Em là để yêu và tôn trọng

https://www.facebook.com/Carmennguyen.13

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi watarai Xem bài viết
    Đã ghé thử, chất lượng ko tương đương với hình ảnh nhé mọi ng, nhìn bình thường vậy thôi mà ăn ngon quá ngon. Có cái là lần sau phải rút kinh nghiệm gọi bánh mì xíu mại ko thôi chứ có há cảo vô bột dày mà dẻo quá ăn mất hứng
    Hỳ, ăn ngon là Mèo vui vì mình đã RV dc 1 chỗ tốt ^^
    Trích dẫn Gửi bởi shopwhisky Xem bài viết
    chắc phải thử quá!
    tiếc gì mà không thử cho biết

sáng nay tới lúc 10h20 mà hết xíu mại mất tiu. còn có bánh bao với xôi thôi. đã nge cảnh báo đừng mua bánh bao nên mua xôi về ăn thử.
    Xôi 12k/gói. Không phải xôi hấp lá sen như trong các quán dimsum. Xôi này bọc lá giống như lá gói bánh giò vậy đó. Nhân bên trong cũng là thịt bằm và nửa trái trứng gà (hơi hơi giống bánh giò nhưng thay trứng cút bằng trứng gà, không có nấm tai mèo). Xôi có thêm 1 ít tôm khô. Nói túm lại là mình ăn xôi hấp lá sen quen rồi nên khi ăn xôi này có 1 sự ngỡ ngàng nhẹ, không thích hợp với khẩu vị của mình.
    Ráng phấn đấu trốn công ty sớm hơn để thử xíu mại mới được.

Bánh mì xíu mại ở q1 thì mình chỉ ăn ở đây ko ăn ở đâu khác, dù có đứng đợi hơi lâu . Ăn ở đây cũng hơn 5 năm rồi . Tuy chất lượng có giảm một tí nhưng cái chất riêng chưa bị biến đổi.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi yokobi Xem bài viết
    sáng nay tới lúc 10h20 mà hết xíu mại mất tiu. còn có bánh bao với xôi thôi. đã nge cảnh báo đừng mua bánh bao nên mua xôi về ăn thử.
    Xôi 12k/gói. Không phải xôi hấp lá sen như trong các quán dimsum. Xôi này bọc lá giống như lá gói bánh giò vậy đó. Nhân bên trong cũng là thịt bằm và nửa trái trứng gà (hơi hơi giống bánh giò nhưng thay trứng cút bằng trứng gà, không có nấm tai mèo). Xôi có thêm 1 ít tôm khô. Nói túm lại là mình ăn xôi hấp lá sen quen rồi nên khi ăn xôi này có 1 sự ngỡ ngàng nhẹ, không thích hợp với khẩu vị của mình.
    Ráng phấn đấu trốn công ty sớm hơn để thử xíu mại mới được.
    có bánh bao cade ăn dc lắm á
    Trích dẫn Gửi bởi ICE Xem bài viết
    Bánh mì xíu mại ở q1 thì mình chỉ ăn ở đây ko ăn ở đâu khác, dù có đứng đợi hơi lâu . Ăn ở đây cũng hơn 5 năm rồi . Tuy chất lượng có giảm một tí nhưng cái chất riêng chưa bị biến đổi.
    mình thì mới ăn dc vài lần à

khacbinh94's Avatar
    Đang ở
    giữa Nhà Bè và Q4 :))
    8-9h là hết mất tiêu
    xấu xí nhưng huyền bí o.O

Quánh dấu mai test... ^00^

cái này hồi cấp 3 mình đã ăn r, siêu ngon mà bây giờ xem review mới nhớ, ôi kí ức

SouryZetma's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Ngon vai~

tabtran's Avatar
    Sáng nay mình mới ghé mua. Chạy qua mừng quá, không có ai hết, tưởng đi nhầm hàng nữa chứ. . Chắc mình đi cái giờ lỡ cỡ o có ai
    Nhưng bánh mì kết hợp w xíu mại ngon, ăn okie lắm. Mà xíu mại trong ổ bánh mì, nghĩ ít lắm, ai dè ăn thấy wá chừng luôn. .

4/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 ... 2345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47