[bình thạnh ] ốc cây đa
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 15/15
Kết quả 1 đến 10 của 15

[bình thạnh ] ốc cây đa

quán nằm trong đường lê trực , Nếu đi hướng lê quang định thì đường nằm gần chổ bán bánh mì phá lấu . chạy gần cuối đường sẽ thấy cây đa . lúc đầu quán ngay dưới cây đa do buôn bán đông hơi ồn với lại gần miếu nên dân ko cho bán ở đó nữa , nên dời vào nhà đi sau hơn chút , gửi xe ở ngoài nha mọi người( ngay cây đa luôn) . gửi xe miễn phí .quán bán đồng giá 25k .
    mình ăn ốc nhiều nơi nhưng thích kiểu cháy tỏi chổ này với nghêu thái chua chua của nước me mà thấy mấy chổ khác ko có . thấy đa số toàn nước nghêu cho chanh đường .
    sò huyết cháy tỏi sohuyet - [bình thạnh ] ốc cây đa
    ốc mở
    ocmo - [bình thạnh ] ốc cây đa
    nghêu hấp thái
    ngheuthai - [bình thạnh ] ốc cây đa
    sò lông thấy giống sò lá hơn
    solong - [bình thạnh ] ốc cây đa
    bữa đi lo ăn chụp có 4 món đầu hihihi
    mấy món làm muối ớt ko ngon như ốc oanh .

quảng cáo xíu mọi người ủng hộ http://diadiemanuong.com/home/f29/ch...ly-7945/?7945=

2. Xem thêm review nổi bật khác

bombovic's Avatar
    quánh dấu, khi nào có dịp ghé ngang sẽ thử. Mà ở đây có ốc len xào dừa ko bạn?

Châu Ngọc Thùy's Avatar
    Ốc cây đa cũng khá ngon...Có ốc len xào dừa đó bạn

evaasuka's Avatar
    Chỗ này phải chỗ vicky_nguyen dẫn mình đi hok ta :-?
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

khong^ ngon... dc cai re thoi

meomapuvn's Avatar
    đi rồi mà ko tìm ra nó nằm nơi nao, bạ có địa chĩ ko?đi thấy cái đình tên gì wên rùi,thấy cây đa mà ko thấy cái quán ốc nào hết
    www.123mua.vn/meomapuvn

vkrapper's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    Quán ruột của mình đây mà, từ lúc còn học tr Hoàng Hoa Thám đến h ra trường đã mấy năm rồi
    Các bạn đi từ đường HHTham nhìn bên tay phải cái hẻm khá lớn nằm gần 1 tiệm net với xe bánh tiêu thì quẹo vào, đi tới khoảng 200m là thấy cây đa to ình với bác giữ xe ngay.
    Quán bán tầm 3h tới gần 8h là hết. Quán bán trong nhà giá tầm 25k các dĩa khá nhiều, các món xào tỏi khá nhiều hành phi + tóp mỡ hấp dẫn thích hợp cho các bạn thích ăn béo. Điều thích nhất ở đây là chất lượng ốc khá to mà chỉ có 25k . Bữa tớ đi wth gf quất 5 dĩa là lết về
    P/s: các bạn uống trà đá muốn xin thêm thì vô tư nha.

đánh dấuuuuuuuuuuuuuuu
    TƯ VẤN VÀ BÁN BẢO HIỂM CÁC LOẠI : http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2996880

GIỎ XÁCH HẠT CƯỜM : http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2020539

Sao mình search địa điểm hok ra vậy ta?
    Lê Quang Định hok gần Lê Trực..........ai chỉ giùm mình chi tiết chút y. Thanks!

@vohuynhkhaclinh : bạn đi tới ngã tư lê quang đinh nguyễn văn đậu đường lê trực nó lằm ngay góc gần ngã tư trên dường lê quang định hướng ra nơ trang long . vô lê trực rùi bạn đi thẵng hoài gần cuối đường sẽ thấy cây đa có tầm bãng bằng giấy a4 là nó đó . có người ngồi ngay cây đa lun . gửi xe rùi đi vô hẽm xíu là thấy .

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 15/15