[Quận 5] Bò "bittet" Tín Hưng - Đắt xắt ra miếng ! - Trang 8
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

8/10 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/93 ... 678910 Trang cuối - Kết quả của 91 từ 93/93
Kết quả 71 đến 80 của 93
    koutouyo's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi asahi_nguyen Xem bài viết
    Từ hôm qua đến giờ đọc mãi chẳng biết thế nào mới giống miếng beefteak ?!?! Chỉ thấy nói người này ba hoa người kia ba hoa.

Theo triệu chứng lâm sàng thì rất giống với tâm thần phân liệt thể hoang tưởng .
    Anh trả lời hết câu hỏi của tôi ở những comment trước đi nhé anh bạn, sao anh cứ đánh trống lảng hoài thế ờ sao anh nói không comment nữa mà hay thấy nhột nên phải comment cho được?

Anh nói ai tâm thần? tôi thấy triệu chứng đó giống anh hơn đấy vì mắc bệnh hoang tưởng nên mấy comment tôi ghi ra thế nào anh đọc cũng đâu hiểu và còn lầm tưởng người khác thế này thế kia ) trong khi đã nói rõ thế mà vẫn không hiểu oh mà triệu chứng này làm cho anh lầm tưởng là làm bác sỹ và phán bệnh cho người khác qua internet hả siêu vãi. Ngưỡng mộ anh lắm
    Lần sửa cuối bởi koutouyo, ngày 30-08-2014 lúc 08:31 AM.
    Never bullshit with me! or else you are gonna to regret it.

Haha đúng là tâm thần có vấn đề chứ không vừa.

Thôi kệ nó đi, nói chuyện với nó tốn thời gian, chọc nó khùng lên cũng tội.

-------------------------------

Lời cuối cho em: thể loại của em thì thích hợp về nhà đóng cửa phòng tự kỷ. Em nói em có ý riêng của em, OK bình thường thôi, nhưng người ta cũng có ý kiến của người ta, hà cớ gì người ta nói ý của người ta ra là em nhảy dựng lên, người ta có bắt em theo người ta đâu? Mà em lại thuộc loại cứng đầu hay tự ái nên việc đó cũng hơi khó.

Em nói bò Tín Hưng không phải bít tết mà là bò chiên thảy lên chảo gì đó. Cũng được thôi. Vài chục, vài trăm member trong đây nói nó là bít tết và cộng thêm hàng đống người là khách quen của Tín Hưng cũng nói vậy. Chưa kể rất nhiều người nội trợ làm món bò cắt miếng rồi thảy lên chảo cũng nghĩ rằng mình đang làm bít tết. Em cứ giữ ý kiến đi, có ai bắt ép em phải bỏ chủ kiến của em đâu, người ta chỉ nói em sai thôi. Em cũng chẳng thể bắt ai hầu chuyện em, trả lời em để chứng tỏ rằng em đúng trong cách suy nghĩ của em.

Nguồn cơn chuyện này cũng do em thôi. Người ta ăn thấy ngon, em vô nói bò vậy cũng nói bò beefsteak, ngán. Đá người ta trước nên bị đá lại. Nếu thấy không ngon thì nói em ăn thấy không ngon, hà cớ gì bắt người khác cũng thấy nó dở như em, hay giở giọng đả kích người ta.

PEACE OUT = ))
    Lần sửa cuối bởi NOELSAIGON, ngày 30-08-2014 lúc 07:11 PM.

koutouyo's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi NOELSAIGON Xem bài viết
    Haha đúng là tâm thần có vấn đề chứ không vừa.

Thôi kệ nó đi, nói chuyện với nó tốn thời gian, chọc nó khùng lên cũng tội.

-------------------------------

Lời cuối cho em: thể loại của em thì thích hợp về nhà đóng cửa phòng tự kỷ. Em nói em có ý riêng của em, OK bình thường thôi, nhưng người ta cũng có ý kiến của người ta, hà cớ gì người ta nói ý của người ta ra là em nhảy dựng lên, người ta có bắt em theo người ta đâu? Mà em lại thuộc loại cứng đầu hay tự ái nên việc đó cũng hơi khó.

Em nói bò Tín Hưng không phải bít tết mà là bò chiên thảy lên chảo gì đó. Cũng được thôi. Vài chục, vài trăm member trong đây nói nó là bít tết và cộng thêm hàng đống người là khách quen của Tín Hưng cũng nói vậy. Chưa kể rất nhiều người nội trợ làm món bò cắt miếng rồi thảy lên chảo cũng nghĩ rằng mình đang làm bít tết. Em cứ giữ ý kiến đi, có ai bắt ép em phải bỏ chủ kiến của em đâu, người ta chỉ nói em sai thôi. Em cũng chẳng thể bắt ai hầu chuyện em, trả lời em để chứng tỏ rằng em đúng trong cách suy nghĩ của em.

PEACE OUT = ))
    Nói thiệt với chú em, anh nghĩ chú em mày nhỏ tuổi hơn anh nên anh cũng nói thiệt lòng là chú em mày có vấn đề về não, và hình như trí tuệ cũng không được sáng cho lắm. Những gì anh ghi trên đây anh đoán là chú em không có đọc nên ghi comment túa xua. tranh luận không lại thì giở thói mất dạy.

Cha mẹ chú em mà biết chú em ra nên nỗi này chắc họ buồn lắm nên thôi. Chú em cứ đi nghĩ nghơi tịnh dưỡng lên đây chi mà cho nhục vậy em?

Anh quên là em không biết nhục và vấn đề đọc hiểu cũng không. Nên anh nói cái gì trên này em cũng đâu có hiểu. Anh đâu quan tâm quán này đắt hay ế? tại chú em mày ba hoa, xạo nổ. Nên anh làm cho chú em mày bẽ mặt chơi thôi, anh chơi là chơi đường hoàng chính chính. Nếu chú em mày trả lời được hết câu hỏi trong phần những comment trước của anh thì anh xem chú em mình cũng có tí não. Nhưng đáng tiếc là thay vì trả lời đường hoàng chú em mày lại đi NỔ

Nổ đã đời rồi lại quay sang chửi... làm anh nhớ đến con chó dại gần nhà anh, nó sủa hok ai sợ rồi nó chạy đến cắn người.

PS: con chó đó bị chú hàng xóm nhà anh đánh bể não chết rồi em em cũng nên đi uống thuốc và có hiếu với cha mẹ em hơn và đừng làm họ cảm thấy xấu hổ vì em, anh thấy em chường cài mặt nhục lên đây anh cũng thấy tội cho người lớn tuổi chúc em sớm ngày ra viện trả hiếu cho cha mẹ nhé cưng

Nữ Hoàng Cơm Nguội's Avatar
    đã ghi rõ là "bò bittet" mà mấy ba mấy má lôi beefsteak ra , nghe phát mệtttttttttttttttttttttttttttttt ...

túm váy lại thì người ta mở cái quán , người ta nấu món ăn , người ta bán kiếm tiền , người ta gọi "bít tết" , thì nó là "bít tết" ... steak tiếc j đó chả cần quan tâm ...

thôi .... đạp xe ra tín hưng ăn bò "bít tết" đây ngồi đọc thấy cãi nhau như con nít , rồi đem tuổi ra so sánh , giờ đòi đem cả phụ huynh với phụ huynh gom chung lại đem lên đây =.=

Nguồn cơn chuyện này cũng do koutouyo thôi. Người ta ăn thấy ngon, em vô nói bò vậy cũng nói bò beefsteak, ngán. Đá người ta trước nên bị đá lại. Nếu thấy không ngon thì nói em ăn thấy không ngon, hà cớ gì phản bác ý kiến người khác với thái độ bất lịch sự hết chỗ nói. Suốt buổi mở miệng nói em có ý kiến riêng, kêu mọi người tôn trọng trong khi em làm như ông nội người ta. Học cách tôn trọng trước đi rồi sẽ được người khác tôn trọng.

10417516 10152439137597732 6553995364568834454 n?oh=b12f806c44fcf3ac54ebc80d7ed31311&oe=54779A01 - Bò "bittet" Tín Hưng - Đắt xắt ra miếng !
    Lần sửa cuối bởi NOELSAIGON, ngày 30-08-2014 lúc 07:20 PM.

koutouyo's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi NOELSAIGON Xem bài viết
    Nguồn cơn chuyện này cũng do koutouyo thôi. Người ta ăn thấy ngon, em vô nói bò vậy cũng nói bò beefsteak, ngán. Đá người ta trước nên bị đá lại. Nếu thấy không ngon thì nói em ăn thấy không ngon, hà cớ gì phản bác ý kiến người khác với thái độ bất lịch sự hết chỗ nói. Suốt buổi mở miệng nói em có ý kiến riêng, kêu mọi người tôn trọng trong khi em làm như ông nội người ta. Học cách tôn trọng trước đi rồi sẽ được người khác tôn trọng.
    Anh thấy chú em mày có vấn đề, và hình như cái mặt không biết nhục của chú em mày nó còn dày lên thêm. Anh thực sự thấy tội cho chú em, không đc dạy dỗ đi học, và biết con chữ nên nói chuyện bố láo. Ý kiến của anh mày thế nào là chuyện của anh, còn chú mày ý kiến ý cò gì là chuyện của chú mày. Anh không thích chú mày quote rồi đưa ý kiến của chú áp đặt vào ý kiến của anh và nổ.

Anh cũng nói cho chú em mày biết là anh cũng không thích làm ông nội người ta. Nhưng mà mấy thằng nổ thì anh lúc nào cũng nói thẳng, và khi nói thẳng thì bản chất mất dạy của chú em mày chịu đâu nổi nên mới chửi anh. Em nói chuyện không lai anh em chửi người khác thì ai mới là ông nội hả cưng.

Giờ cưng đổ lỗi cho anh, anh ý kiến về quán thế là chuyện của anh nhe. Em đừng có mà nói bậy bạ, bản chất của em nó như thế nào thì lộ cũng rõ rồi, em nên đi quỳ xin lỗi ba mẹ em đi. Vì em lôi cái bản mặt lên đi bị anh xỉ nhục đến nỗi ba mẹ em mà biết chắc cũng nhục thay cho em.

Giờ em im miệng, thì xong chuyện, em còn lên tiếng thì anh còn. Em không biết nhục thì anh sẽ làm cho em biết nhục.

Cái quán này nó ra sao anh không quan tâm, nhưng ý kiến của anh mày thì mày nên tôn trọng đừng quote áp đặt ý kiến của chú em lên người khác. Muốn comment hạ anh thì chú em trả lời hết câu hỏi của anh ở mấy comment trước đi. Qua vài comment là anh mày biết chú em là loại người thế nào rồi, làm cho chú bẽ mặt đến giờ anh cũng thỏa chí cười tươi. Ờ mà lễ thì đi chơi đi cưng, thù anh mày đến mức gần lễ mà hok đi chơi à? anh mày mới đi chơi với vợ về xong. Mấy bữa gần lễ công việc không nhiều nên mới comment cho chú em biết trời biết đất.

Chú em mày mà không thay đổi thì cuộc đời chú em chẳng ra gì đâu.

smtluoi's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Có 1 ngày mà topic này cãi tới 4 trang Kinh thiệt Mà chỗ này bán cái giờ éo le quá :'( Không biết tới ngày tháng nào mới ghé ăn thử được

-----------------------------------------------------

A beefsteak is a flat cut of beef, usually cut perpendicular to the muscle fibers. Beefsteaks are usually grilled, pan-fried, or broiled
    iskandals steak3 - Bò "bittet" Tín Hưng - Đắt xắt ra miếng !
    Này định nghĩa beefsteak trên wiki nè Chiên thì vẫn là beefsteak nha... Không có cố định nướng không đâu Mình vẫn không hiểu tại sao lại phải cãi tới 4 trang lận @_@
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

tuyetdaitavuong's Avatar
    Đang ở
    Wyoming
    plz, đừng trả lời ba cái thể loại này, nó cố gây chú ý thôi, ignore đi là xong..

"đừng bao h cãi với bọn ngờ u vì chúng rất đông và nguy hiểm" lol

Nữ Hoàng Cơm Nguội's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Này định nghĩa beefsteak trên wiki nè Chiên thì vẫn là beefsteak nha... Không có cố định nướng không đâu Mình vẫn không hiểu tại sao lại phải cãi tới 4 trang lận @_@
    giờ hết cãi về chuyên môn rồi e giờ đang nói về quyền tự do ngôn luận , nhân phẩm , đạo lý làm người , làm con các kiểu chả biết cứ nói quài như zậy nó đc cái j ...

giờ mới để ý , k biết tự bao giờ mà haivl trở thành nơi nghiêm túc và ném đá @.@ thế chắc bữa nào sai thái giám dịch sang tiếng anh up lên 9gag để nâng tầm sự kiện , vươn ra thế giới

@koutouyo : được rồi, mấy bạn có trình độ cỡ đó thôi, bỏ qua lần nay đi, cứ cho các bạn đó PR cho đã đi, peace
    Lần sửa cuối bởi mr.hieu, ngày 31-08-2014 lúc 07:08 AM.

8/10 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/93 ... 678910 Trang cuối - Kết quả của 91 từ 93/93