BÚn nước bình định hay còn gọi là bún muối ớt. Quận bình thạnh :) - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 25/25
Kết quả 11 đến 20 của 25
    DOP's Avatar
    Đang ở
    Chờ người nơi ấy
    Nguyên bài RV mình chấm tấm hình nữ-thí-chủ ngồi gác chân lên ghế ăn Yêu ghê cơ
    [Days Of PAIN]
    - Devil Inside -

meomapuvn's Avatar
    hồi nào giờ đi qua đi lại thấy cái bảng hiệu cứ thắc mắc sao lại có quán bún nước lèo là như thế nào, giờ thì biết rồi ^^, công nhận là lạ thật
    www.123mua.vn/meomapuvn

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    À em gửi Địa chỉ nhà + Tên Thật + SđT + Nick để chị gửi voucher con cù cho nha

ArterNis's Avatar
    Đang ở
    Nụ cười bí ẩn
    Nghe tả ngon quá, mà hơi xa
    Cái gì mà hễ có cay, sa tế, hay ớt là có mặt mình ngay
    Mà thấy nhìn cái tô hành cũng đâu nhiều lắm đâu nhỉ. Bữa nào ghé wa ăn chắc phải dặn cho ít tiêu và cho nhiều ớt mới đc. Chứ 2 cái này mà cho nhiều cùng 1 lúc hơi bị lạc điệu
    Đầu ở đâu, kí vô liền

sweetcandy8x's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ArterNis Xem bài viết
    Nghe tả ngon quá, mà hơi xa
    Cái gì mà hễ có cay, sa tế, hay ớt là có mặt mình ngay
    Mà thấy nhìn cái tô hành cũng đâu nhiều lắm đâu nhỉ. Bữa nào ghé wa ăn chắc phải dặn cho ít tiêu và cho nhiều ớt mới đc. Chứ 2 cái này mà cho nhiều cùng 1 lúc hơi bị lạc điệu
    tại giờ bị khác người ko ăn hành nhiều như lúc đầu mới ăn nữa chắc dư chất hành nhìu quá oy, chứ bạn tới quán ăn thì thấy người ta ăn hành nhiều lắm, thường bưng ra tô bún cho khách rùi còn thêm 1 chén hành ko khi mà khách cần thêm nữa

ndm10vn's Avatar
    Đang ở
    tphcm
    Trích dẫn Gửi bởi sweetcandy8x Xem bài viết
    @ quậy : có biết lê quang đinh mà ăn dở lắm quậy ơi ăn nhạt nhẽo lắm, thịt bò ko tơi ra bò dồn 1 cuc lai, nước lèo thì lạt nhách ah, nói chung cách làm thì ko khó nhưng hok phải ai cung làm duoc, tại cung phải có đồ nghề nữa chứ ko ăn lạt quẻ lắm, kỳ thử mua sống về nấu ăn thử, nấu xong đem đổ lun ))) tui ăn lúc còn 8, 10k 1 tô ăn lúc đó dung ngon, sau này thêm bò viên trứng với doi mặt bằng bán nên thêm nhìu thứ chứ ăn đúng gốc như xưa thấy ngon hơn
    uh thì bên lê quang định dở mà còn thường hơn chữ thường nên nó vắng teo mà xe bán nhìn ko để ý kĩ cũng ko biết lun, bún nước lên vạn kiếp mới ngon mà nhỏ đó nghỉ rồi tiếc ghê, giờ thì có ăn chỗ này là được thôi nên Quậy cũng ít ăn
    4 QUẬY - 098.491.7850
    fb: https://www.facebook.com/diem.tran.1610

WangHy's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    Ui thích quá, mình cực kỳ ghiền ăn cay, bữa nào fải ghé ăn thử cho biết (mà chắc fải dặn ít bột ngột thôi tại mình bị dị ứng bột ngọt dữ lắm, ăn 1 xíu thôi là mỏi hết cả 2 vai) TT_TT
    Uống trà sữa, trúng thưởng iPhone
    Chỉ có tại trà sữa All in One

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    đọc thành phần nguyên liệu thấy có vẻ hấp dẫn mà hơi xa nhỉ! hôm nào rãnh ghé wa ăn thử, thanks bài review

Crossie's Avatar
    Đang ở
    Everywhere
    Trích dẫn Gửi bởi nhokmon Xem bài viết
    đọc thành phần nguyên liệu thấy có vẻ hấp dẫn mà hơi xa nhỉ! hôm nào rãnh ghé wa ăn thử, thanks bài review
    Ăn thử cho mình ý kiến nha bạn, mình không rành ăn uống với ở SG lắm (dân quê mùa xa xôi) nên có dịp về SG mình đi ăn. Giờ lên đây thấy bài nào cũng bị tố PR nên mình chỉ căn cứ vô vài người "đáng tin" để lò dò theo cmt của mấy người đó đi ăn thôi
    It is our choices, that show what we truly are, far more than our abilities

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi Crossie Xem bài viết
    Ăn thử cho mình ý kiến nha bạn, mình không rành ăn uống với ở SG lắm (dân quê mùa xa xôi) nên có dịp về SG mình đi ăn. Giờ lên đây thấy bài nào cũng bị tố PR nên mình chỉ căn cứ vô vài người "đáng tin" để lò dò theo cmt của mấy người đó đi ăn thôi
    thật sự là pr tràn ngập và bị admin dời box rất nhiều mà
    Lần sửa cuối bởi nhokmon, ngày 17-05-2013 lúc 11:43 PM.

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 25/25