The Burger Corner - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 25/25
Kết quả 11 đến 20 của 25
Like Tree13Cảm ơn
Like Tree
9452

The Burger Corner

cecilianguyet's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi tuxedo211 Xem bài viết
    hì, hamburger mà tuốt trong hẻm kiểu này hơi khó đỡ . mình ở khu này mà chưa bao h nghe tới hết
    Đúng là ko hiểu cách chọn mặt bằng của chi nhánh này luôn . Lần đầu mình đi, tìm vòng vòng mấy lần + gọi điện hỏi NV mới mò ra quán

phatnero's Avatar
    Quán thức ăn nhanh, nhưng lại bày trí như quán Cafe hic hic
    Có 1 quán Burger Corner gần nhà mình, ở đường Cách Mạng Tháng Tám, nhưng thấy vắng kinh dị. Theo kinh nghiệm đi ăn thì thấy quán vắng thường đồ ăn hok tươi, nên cg hổng dám vô

Mới đi ăn hồi tối ở chi nhánh TQDung
    1 chữ "tuyệt vời"
    Hip với bạn hip ăn 1 cái rice bò teriyaki với 1 burger bò BBQ
    Rice ngon, dẻo, lúc mang ra nhìn nhỏ xíu mà ăn xog mới thấy no căng bụng. Bò mềm, thơm, ướp rất đậm đà
    Burger bò bbq ngon cực, bò dày, dai, cắn phía trong còn ướt chứ k hề bị khô, ướp ngon, ăn cái này xong mới thấy Whooper bên BKing chẳng bằng 1 góc của BCorner (k bít có nói wá hay k chứ tuần trc hip ăn ở BKing thất vọng tràn trề, bánh khô, thịt khô, bò vị kì kì chứ k mún nói là nhạt nhẽo...)
    Khoai tây chiên nóng, dòn, ngon, 25k (vì xài vc NM nên k dc gọi phần combo khoai nước 29k mà fải mua riêng)
    NV thân thiện, niềm nở
    Khung cảnh cũng yên tĩnh
    Nói chung thích ghê á, chắc hip sẽ ghé BCorner dài dài
    À đag có ctrình kmãi t5 đồng giá burger 40k đó

nhìn cũng hấp dẫn

cuonglidola's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi hip.lipbip Xem bài viết
    Mới đi ăn hồi tối ở chi nhánh TQDung
    1 chữ "tuyệt vời"
    Hip với bạn hip ăn 1 cái rice bò teriyaki với 1 burger bò BBQ
    Rice ngon, dẻo, lúc mang ra nhìn nhỏ xíu mà ăn xog mới thấy no căng bụng. Bò mềm, thơm, ướp rất đậm đà
    Burger bò bbq ngon cực, bò dày, dai, cắn phía trong còn ướt chứ k hề bị khô, ướp ngon, ăn cái này xong mới thấy Whooper bên BKing chẳng bằng 1 góc của BCorner (k bít có nói wá hay k chứ tuần trc hip ăn ở BKing thất vọng tràn trề, bánh khô, thịt khô, bò vị kì kì chứ k mún nói là nhạt nhẽo...)
    Khoai tây chiên nóng, dòn, ngon, 25k (vì xài vc NM nên k dc gọi phần combo khoai nước 29k mà fải mua riêng)
    NV thân thiện, niềm nở
    Khung cảnh cũng yên tĩnh
    Nói chung thích ghê á, chắc hip sẽ ghé BCorner dài dài
    À đag có ctrình kmãi t5 đồng giá burger 40k đó
    bạn Hip nói đúng nè, mình ăn bên Burger King cũng thấy ko bằng bên Corner này, ^^

TheBurgerCorner's Avatar
    Đang ở
    43 Nguyễn Huệ Quận 1 TP,HCM
    Hihi cám ơn mọi người đã yêu thích The Burger Corner nhé!

Các bạn ơi, chi nhánh bên CMT8 là xưởng sản xuất, còn chi nhánh bên Trương Quốc Dung hiện đang sửa chửa, đừng "nghi oan" cho TBC nha ^^

Hiện TBC đang có set menu holiday dành cho nhóm bạn từ 2 - 3 người, rất tiết kiệm mà lại no bụng, còn chất lượng thì đảm bảo khỏi phải chê nha! Ngoài ra TBC còn giao hàng tận nơi và mua 4 tặng 1 cho delivery, khi đói bụng các bạn cứ gọi hotline 38 42 09 42

Hy vọng mọi người luôn yêu quý và ủng hộ TBC

tuyetdaitavuong's Avatar
    Đang ở
    Wyoming
    Hơ hơ, hoá ra có bài review về BC.

Thành thật mà nói, TBC là của bạn thân mình hùn vốn làm cùng mấy ng nữa.
    Nhưng mình cmt theo đúng nguyên tắc khách quan

với kinh nghiệm lăn lộn ăn burger 4 năm T_T hãng burger nào cũng nếm qua, là chuỗi cửa hàng lớn, của hàng địa phương bên Mĩ, thì theo mình thấy, nếu các bạn mún ăn burger thì nên ra TBC or Lotte, vì cái Burger King ở VN, theo mình là ko đáng ăn

ko phải hương vị thay đổi hay gì, mà là nó bán ko trung thực, mấy cái burger Jr, hầu hết bên này bán 1-1.5$ = 20-30k, mà về vn thành 70k

Cho nên, cùng giá tiền đó thì nhảy qua mấy cái khác ăn cho đỡ bị cảm giác chém

Mình đến Trương Quốc Dung rồi. Thức ăn rất chất lượng và không gian lãng mạng, rộng rãi như đang ăn trong cái vườn đầy hoa và cây vậy (nghe lạ quá hih) nhưng thật sự mình rất thích.

Tiếc là Trương Quốc Dung đang bị di dời sang điểm mới mà phải đợi TBC thông báo mới biết được. Nên hôm qua mình ra chi nhánh 43 Nguyễn Huệ ăn. Chọn cái burger heo Tonkatsu, bò mỹ Teriyaki, và burger mới ra lò là xông khói cuộn bò mỹ nhân phô mai. Cả mình và đứa bạn ĂN SẠCH SẼ mà vẫn không ngán. Nghĩ lại giờ vẫn thèm. Lần sau mình ra nữa. Mình đồng ý là ăn burger ở TBC chất lượng, giá cả combo chỉ bằng 1/2 burger king và chất lượng thì bằng. Hình trên website chụp thế nào ra thực tế y vậy. Hình BK chụp to hoành tráng quá mà lúc mình nhận cái burger cầm trên tay mình ko tin nổi

nhìn cái khu vực bếp hơi mất cảm tình, cánh cửa giống phòng trọ ktx qá ><. cơ mà sẽ ráng thử burger ở đây xem sao

Trích dẫn Gửi bởi Phoenix Ngoan Xem bài viết
    Dạo này nhiều rv về burger wá làm mình muốn đi ăn ghê, dù trc giờ hok thích ăn
    mình cũng vậy á!

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 25/25