The Burger Corner - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
Like Tree13Cảm ơn
Like Tree
9641

The Burger Corner

Trích dẫn Gửi bởi Thinhphan Xem bài viết
    Mình đến Trương Quốc Dung rồi. Thức ăn rất chất lượng và không gian lãng mạng, rộng rãi như đang ăn trong cái vườn đầy hoa và cây vậy (nghe lạ quá hih) nhưng thật sự mình rất thích.

Tiếc là Trương Quốc Dung đang bị di dời sang điểm mới mà phải đợi TBC thông báo mới biết được. Nên hôm qua mình ra chi nhánh 43 Nguyễn Huệ ăn. Chọn cái burger heo Tonkatsu, bò mỹ Teriyaki, và burger mới ra lò là xông khói cuộn bò mỹ nhân phô mai. Cả mình và đứa bạn ĂN SẠCH SẼ mà vẫn không ngán. Nghĩ lại giờ vẫn thèm. Lần sau mình ra nữa. Mình đồng ý là ăn burger ở TBC chất lượng, giá cả combo chỉ bằng 1/2 burger king và chất lượng thì bằng. Hình trên website chụp thế nào ra thực tế y vậy. Hình BK chụp to hoành tráng quá mà lúc mình nhận cái burger cầm trên tay mình ko tin nổi
    Trương Quốc Dung là ở mô vậy bạn?

burger quán này ngon không ta!? Dạo này, thức ăn nhanh lên ngồi rồi ta ơi....Mình sẽ thử đến đây xem sao!

Trích dẫn Gửi bởi thanh thu Xem bài viết
    burger quán này ngon không ta!? Dạo này, thức ăn nhanh lên ngồi rồi ta ơi....Mình sẽ thử đến đây xem sao!
    thử đi nhóc, burger ở đây ngon đó với quán mới sửa lại trong đẹp hơn á!

thèm ăn burger

tự nhiên thèm ăn burger quá ...phải tới TBC thôi.

lovelyvincent's Avatar

Cool

Chắc bữa nào cũng phải đi ăn thử mới được, nge rất nhìu người nói đây là "best burger in town"

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123