[Quận 1] Chinh phục phở khổng lồ giành 1 triệu - tưởng khó, ai ngờ khó thiệt. - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/39 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 39/39
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Bánh Bèo's Avatar
    Tớ đã thử ở bên Lê Thánh Tôn. Hết sạch bánh phở luôn nhé. Tới phần nước thì húp còn 1/2 tô tớ đi wc ói. Ngta nói 1 tô khổng lồ = 4 tô nhỏ là nói xạo. Cái tô nó bưng ra = cái nồi 2l đó. Ăn mạnh cỡ nào cũng thua phần nước thôi.

Nước béo nhiu ơi là nhiu thịt bò thì tái có 2 miếng. Còn lại thì thịt gàu, là thịt ít..mỡ nhiu í. Cho quá trời. Ai mà ăn theo cách ăn thịt sau cùng là sai lầm nhất. Mẹ ơi mỡ bò nó nguội, nó tanh ở cổ khi nuốt.

Ko sợ no bể bụng mà sợ ói vì ngán trước rồi. Số người thắng chắc ko ăn thua j đâu. Lời dữ lắm luôn cái ct này. Ôi.. thật là sai lầm khi đi thi cái này. Nhắc lại còn buồn nôn quá.. huhu

Trích dẫn Gửi bởi rainnyday92 Xem bài viết
    Hồi lúc nó còn cho thời gian 60' , mình vs thằng bạn đi ăn, thằng bạn mình ăn gần hết sạch rồi, còn có mỗi 2 muỗng nước lèo nhỏ xíu, tính đứng dậy cho tiêu bớt ai dè vừa đứng dậy ọe ra tại bàn luôn Tí nữa là có 1 củ rồi, tiếc ghê Mình thì ăn hết cái rồi, còn nửa tô nước đang ngồi húp thấy nó ọe cũng nhợn quá nên thôi tính tiền về lun, bay mất 400 cành
    Đọc xong comment của bác em cười lộn ruột

Bảo tiệm không cho nước béo không được à mọi người? Bắt cố định vậy ép người quá nhỉ? Tưởng chỉ cố định số lượng thịt, số lượng nước, số lượng bánh phở, còn khẩu vị phải tuỳ người thì hay hơn? Chơi vậu xấu quá.

ăn đi rồi ói ỉa ra phở luôn

cuahapbia's Avatar
    nói thật làm chục chai bia thì đc chứ húp hết mớ nước lèo đó thì bó tay

Đang ở
    Đâu đó trong vũ trụ
    Trích dẫn Gửi bởi cuahapbia Xem bài viết
    nói thật làm chục chai bia thì đc chứ húp hết mớ nước lèo đó thì bó tay
    bia chơi cả két cũng k xi nhê

cuahapbia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi trieuduynhat Xem bài viết

bia chơi cả két cũng k xi nhê
    trà tam rượu tứ 1 mình chơi không có nổi, đông vui xôm tụ anh em nói dóc thì được

Bác nào đi thi rùi cho hỏi cái, bộ đang đi ăn mình ko được đi WC ah? hay là đi mà có người kèm?

ai bụng xệ mới ăn nổi mà, bụng mình giỏi lắm ăn được 1/3 tô hôi

yêu cầu nó ko lấy nước béo ko dc hả

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/39 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 39/39