[Quận 11] Cơm gà Hải Nam Âu Cơ - sạch sẽ, sáng sủa, mát mẻ - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/15 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    eremes8x's Avatar
    hồi lâu lắc có ăn, cơm ngon nhưng canh chua ngọt lìm lịm luôn á, chắc là chè chua mới đúng

k biết giờ sao

đánh giá cơm gà Hải Nam ở Âu Cơ và Cơm Gà Hải Nam (kiểu Singapore) ở Lê Thị Hồng Gấm là ok nhất
    Còn chỗ tệ nhất là cơm gà Hải Nam Nguyễn Tri Phương, ăn gà luộc còn thua gà ở KFC

Trưa nay ghé ăn cơm gà luộc giá 41k, cơm vịt quay xá xíu 46k, chén cơm thêm 6k, trà đá 3k

Goldnguyen91's Avatar
    Đang ở
    tp HCM
    ăn chỗ này được 3 lần ok lắm lun nhưng khi nào bóp cộm cộm xíu mới dám vô

"THÀ CHẾT ĐÓI CHỨ ĐỪNG ĐỂ CHẾT THÈM"

mail: goldnguyen71@gmail.com

Chỗ Âu Cơ này mình xin bỏ , mình k biết mọi người sao chứ mình thấy chỗ này còn thua xa cơm gà Ngô Quyền đó , giá cũng cỡ đó nhưng ÂC thái độ phục vụ siêu siêu tệ . Khoảng 2 tháng trước mẹ con mình ghé chỗ này mua cơm về ăn thử , đứng giữa nắng đợi gần 30p , người ta tới sau cứ có đồ về trước , mình vô hỏi nv là có chưa , nhỏ nv bảo đợi tí , lúc đó mẹ mình cũng bực rồi , kêu về , không mua nữa , nó nghe vậy nó hét vô mặt mình là " AI BẢO MUA CANH LÀM CHI " . Trời , mình nghe xong muốn quỳ với nó , ra là quán có qui định không được mua canh à , lúc đó đã 12h trưa rồi chứ có phải 12h khuya đâu , nó chửi xong quay sang thằng chặt gà kêu chặt 3 hộp cho mình , lạy đợt 2 , tưởng chỉ còn canh là xong , ai dè cái gì cũng chưa . Lúc này mình cũng bực , định về luôn , nó kéo lại kêu " Canh ra rồi " , mình nhịn dữ lắm mới không cầm xấp tiền quăng vô mặt nó .

Tưởng ngon lành thì thôi cũng nhịn , ai dè cơm mang về vàng thì vàng đó , nhưng ăn chả có tí mùi vị gì như bỏ màu , vị thì lạt nhách , gà bở như gà chết , chả có tí vị gì cả , nước mắm gừng tàm tạm , canh thì như bỏ cả chén bột ngọt , xá xíu thì như thịt nướng bình thường , không rõ vị gì cả

Lần đầu là lần cuối , mình cạch luôn

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/15 12

Tag của Chủ đề này