Danh sách các nhà hàng buffet ở Sài Gòn theo giá tiền (updated 2011) - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/88 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 88/88
Kết quả 21 đến 30 của 88
    Trích dẫn Gửi bởi Gà Quay Xem bài viết
    mình thích ăn đồ nướng, mà chả biết buffet ở đâu Ok nhất, xem review xong hoang mang wo' =.=
    ban muốn ăn đồ nướng ngon thì đến địa chỉ happy tôm đồ nướng cực ngon, đa dạng, chúc ngon miệng

kem o buffet hoang yen lah free hak cac ace

Red face

Trích dẫn Gửi bởi suzuki9559 Xem bài viết
    giá ở Winsor bnhiu thế Ad...đc ăn sushi thoai mái lun hả...ngoài sushi còn món nào nữa k...sao k thấy kể chi tiết zị.???????
    Giá thì bây giờ mền ko nhớ nữa nhưng tính theo $ nhé! Nhưng chất lượng thì khỏi fai chê! Mình đi vào tối thứ 7 nhé! Ngon cực, đồ ăn thì nhìu vô số kể, chả thể ăn hết các món nổi vì wa' nhìu món ngon! Hết là lại có phục vụ tiếp tế thêm lên.
    Bạn có thể ăn Sushi thoải mái lun. Ngoài Sushi thì có các loại hải sản như Tôm, Càng Ghẹ, Nghêu, Sò, Ốc... để cho vào nồi lẩu, Hào Nướng Phô-Mai cũng ngon lém đó! Ngoài hải sản thì có các món như Thịt Nướng các loại, Mì Ý, Pizza, Cơm Chiên Dương Châu, Hoành Thánh Trung Hoa, Canh Chua, Cá Kho Tộ, Súp, Gỏi các loại, Salade......... Tráng miệng thì tuyệt cú mèo luôn, Trái Cây các loại, Chè, Cocktail non-alcohol, Nước Ngọt, Kem các loại, các loại Bánh Ngọt thì ngon ơi là ngon ^^
    Bạn có thể chọn chỗ ngồi trong phòng máy lạnh or ngoài trời tùy thích. Không gian khá rộng rãi, lịch sự.
    Ăn xong nếu bạn thích chụp hình nữa thì có khu vực sảnh bên trong của khách sạn rất là đẹp để bạn tha hồ tạo dáng! ^^

Chúc bạn vui với câu trả lời của mền! Thân chào.

có ai đi buffet lầu phố á rồi cho mình cái review với

garret's Avatar
    ai ăn buffet Vasta ở lê Thánh Tôn cho ý kiến nha, thấy đi ngang hình như ngồi ăn ở tầng trệt chứ ko phải lầu 1 như quảng cáo nhỉ

[Buffet] Lộc Thịnh - buffet trưa giá quá rẻ 35k (Võ Văn Tần)

==> ad ơi ... xóa đi

Lộc thịnh hết buffe rùi

c2n cơm văn phòng àh ... 30k 1 phần
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

tynxaigon's Avatar
    Mình mới đi ăn ở buffet Dìn Ký ở Cộng Hòa q.TB hôm thứ 2, đồ ăn khá ngon mà và cũng còn nóng nữa, hết đồ ăn là có người bưng mới ra liền, tiền nước uống cũng bao gồm trong giá vé rùi, kết nhất là cái anh chạy patin bưng thức ăn ra. WC cũng sạch sẽ, có nhạc nhẹ trong WC nữa. Nói chung giá 165k như thế là dc rùi

Trích dẫn Gửi bởi tynxaigon Xem bài viết
    Mình mới đi ăn ở buffet Dìn Ký ở Cộng Hòa q.TB hôm thứ 2, đồ ăn khá ngon mà và cũng còn nóng nữa, hết đồ ăn là có người bưng mới ra liền, tiền nước uống cũng bao gồm trong giá vé rùi, kết nhất là cái anh chạy patin bưng thức ăn ra. WC cũng sạch sẽ, có nhạc nhẹ trong WC nữa. Nói chung giá 165k như thế là dc rùi
    hic vậy mà nghe đồn thằng này dẹp rùi
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

tynxaigon's Avatar
    sau cái vụ chìm tàu Dìn Ký ờ Bình Dương bây h khai trương lại hôm 7/6 rùi, còn cái ở Cộng Hòa mình mới đi với ox hôm t2. Nói chung là ăn ở đây mình thấy hài lòng hay có thể vì ko phải cuối tuần nên khách ko đến nỗi đông đúc lắm!
    KHÔNG CÓ CHỮ KÝ!

Có ai đi ăn buffet ở nhà hàng A1 trên đường hai Bà trưng chưa nhỉ? Cho mình xin ý kiến với, thấy quảng cáo có 40 mốn Hàn-Nhật-Việt mà giá có 55k ah? rẻ quá nên mình lo lo, anh em ai đi rồi thì review phát nhá. thanks.

3/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/88 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 88/88

Tag của Chủ đề này