Danh sách các tiệm ĂN CHAY ở Sài Gòn - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/60 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 60/60
Kết quả 21 đến 30 của 60
    mình cũng có đi ăn thử quán đoá sen vàng...ăn cũng ok, nhưng mà đồ chay ở đây nấu hơi kì, nấu đồ chay mà có hành, hẹ vô trong đó nữa! nấu như vậy kì quá !!....

Đang ở
    sai gon
    Trích dẫn Gửi bởi tihieu1301 Xem bài viết
    Có 1 quán chay khá nổi ở Sài Gòn nằm trên đg Trần Đình Xu, ( khúc giao nhau với Đại Lộ Đông Tây )
    Ở đây ko thực sự là ngon , nhưng đa số ai trẻ trẻ như mình đều bik,
    quán bán giá ko mắc ( 15k 1 phần - cơm bún phỏ .. v ... rất đa dạng )
    nhìu ng cứ tối tối ko bik ăn gì lại ghé vào đây bởi ở đây mở cửa khá khuya 2 3h sáng vẫn còn.
    tự đánh giá sơ bộ : Chất Lượng - 6 , Phục Vụ - 6 , Giá cả - 7.
    quán này thì ngon nhưng chỗ bày đồ ăn thì nhìn nhớp lắm, ko sạch sẽ chút nào.

mình mới biết thêm 1 tiêm cơm chay ở quận tân bình, gần dóa sen vàng lun, hihihii, tại vì rằm bên đáo sen vàng đông quá, nên ghé thử wa quán chay chân tâm gần đó ăn xem nó như thế nào, thực đon phong phú, đồ ăn thì cũng ngon, giá cả cũng hợp túi tiền
    dia chỉ: 88 bắc hải, p6, quận tân bình

ở kichi kichi thhu7c5 đơn khá phong phú, đẹp, nhưng hơi mắc so với những nguoi lao động
    @jolin:mình thấy bạn nói về quán chân tâm ,mình cũng ghé wa thử, giá cả ở đây cũng hộp túi tiền, ở đây đặc biệt có món toboki, và mì chachang ko biết đầu bếp ở đây có phải là người nấu ăn cho hàn quốc ko, mình cũng ăn thử toboki, công nhận ngon đó bạn, thêm quán CHÂN TÂM vào list quán chay nhé

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Vừa edit lại 1 chút để các bạn có thể ăn chay vào Lễ Phật Đản (là hôm nay).

crazywolf's Avatar
    còn quán Phật Ngọc gần Việt Nam Quốc Tự, trên đường Lê Hồng Phong, ăn cực ngon, giá phải chăng và còn dc 1 li trà sữa Ấn Độ miễn phí. Món nên thử: các loại cơm chiên, gỏi củ hủ dừa, lẩu thì bình thường. Mừng Phật Đản !!!!!!

(ah còn bạn nào bik cái quán trên CMT8, gần cv Lê Thị Riêng ko? bán chuyên các món nước :Bún, Mì, .... cũng ngon cực)
    Lần sửa cuối bởi crazywolf, ngày 05-05-2012 lúc 03:46 PM.

Khu Gò Vấp có quán cơm chay Việt trên đường Nguyễn Thái Sơn, thức ăn phong phú mà giá cả cũng bình dân lắm đó các bạn ạ.

Siro's Avatar
    Siro hay ăn ở Âu Lạc vì gần nhà ,rất nhiều món và bán từ sáng tới tối ,mấy bữa rằm tới 10h khuya còn bán nữa.Đặt biệt có bán các sản phẩm chay đóng hộp đóng gói đa dạng ,mua ở trong quán rẻ hơn mua siêu thị .Bên Thanh Lương Q10 ăn cũng ok ,hôm trước ghé quán có anh kia gọi bún chả giò nhưng quán hết bún sợi nhỏ nên chơi sợi bún bò to đùng ,Siro ngồi kế bên nhìn tô bún mắc cười ,haha=]],quán bán đắt dã man ,có bánh mì chả cá chay nữa .

Trích dẫn Gửi bởi que_thanh219 Xem bài viết
    quán này thì ngon nhưng chỗ bày đồ ăn thì nhìn nhớp lắm, ko sạch sẽ chút nào.
    đúng rùi bạn..bên trần đình xu có vẻ dơ vì nta làm wa' nhìu mà..bán chay quanh năm nhưng rằm thì thôi rồi..đúng xếp hàng dài dài..nên mua về ăn.giá cơm là 18k..các món nước dao động từ 18-22k.cơm thì nhìu lắm.phải 2ng ăn mới hết hộp cơm..hjx..nên ăn bún chả giò vs bún bò..riêng mình thấy ngon..hjhj

ko hiểu sao nữa...mình cũng ăn chay trường vậy...quán ở trần đình xui mình ăn mấy món nước như hủ tiếu,mì có thấy ngon lành gì đâu... nghe đồn dữ wa' nen háo hức..ai dè kêu 2 tô ra bỏ mứa cả 2 tô...ăn dở hơn cô bán đồ chay gần nhà mình..
    Vote cho quán Đoá sen vàng...mấy chỗ nổi tiếng khác chưa ăn nên chưa bít

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/60 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 60/60