[Quận 3] Gà nướng Ò Ó O - Chuyên về gà nướng được ướp nhiều vị - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/63 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 63/63
Kết quả 31 đến 40 của 63
    bửa mới mua về nhậu với mấy đứa bạn mình ăn thì thấy ngon mà sao thấy tụi nó chê là thịt bở không phải gà ta mình thì cũng chẳng rành thịt gà ai rành ăn thử về cho ae biết là gà gì nhé

Giá này mà gà ta thì mission impossible heng, vả lại gà ta nướng khó hơn gà thả vườn, gà công nghiệp nhiều vì thịt chắc, dai hơn

NguyễnLan Anh's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi iamsok Xem bài viết
    bửa mới mua về nhậu với mấy đứa bạn mình ăn thì thấy ngon mà sao thấy tụi nó chê là thịt bở không phải gà ta mình thì cũng chẳng rành thịt gà ai rành ăn thử về cho ae biết là gà gì nhé
    Gà thả vườn đó, không phải gà ta đâu. Nó là giống gà thường được nuôi thả cho thịt săn chắc thôi. Chứ nếu là giống gà ta thì nướng không ngon, chỉ nên dùng nấu cháo hay hấp và luộc, vì thịt nó rất dai. Gà thả vườn nướng là đủ ngon rùi.^^
    Mình có mua về ăn rùi, nói chung là thấy ổn. Chất lượng ngon, giá phù hợp. Mua gà Anh Tư ăn trời ơi nó vừa bở vừa khô, không có được ngon như bên này. Mà mình thấy bên này nướng chưa đều tay lắm, chắc tại quán mới nên có bữa mua bị khét mất 1/2 cái cánh hic hic. Với phục vụ thấy còn khá cập rập vì quán đông quá. Mình chỉ toàn mua mang về chứ lười ngồi lại.

hôm qua đi ăn, đến quán lúc 9h kém 15 thì chỉ còn gà xá xíu, thất vọng vì gà đem lên thì nguội k tả được, thịt gà ăn thì k có vị j, đã vậy thịt còn bở, chén đũa đem lên thì còn ướt nguyên như mới rửa, bù lại được cái sốt ngon, hi vọng lần sau ghé lại ăn được thử vị khác bù qua xem sao

WindyKim's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi Phoenix Ngoan Xem bài viết
    Này hồi đó là Nhà vàng Nam Mỹ nè
    Trích dẫn Gửi bởi danhpham Xem bài viết
    nhà hàng nam mỹ?
    nhà hàng nam mỹ dẹp rồi hả ta :-?
    em này hình như là sản phẩm của foodaholic. vì sử dụng lại hình ảnh món gà của foodaholic.
    sau khi foodaholic vừa dẹp thì em này xuất hiện ngay.
    Trích dẫn Gửi bởi Vi ViTran Xem bài viết
    Chà, Nhà Vàng Nam Mỹ đây mà. Lúc trước ăn ở đây được một lần, thấy cũng ngon mà chưa kịp quay lại nữa.
    Mà thoy kệ, ở đâu có món ngon là quất hết. Nhìn gà hấp dẫn chảy nước miếng. Phải tranh thủ cuối tuần lên kèo thoy.
    Trích dẫn Gửi bởi EmK Xem bài viết
    vị nào ngon nhất nhỉ?
    mình thích vị hương thảo nhất nha bạn, nên mình nghĩ nó ngon nhất ^^

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi Zyzy.iu Xem bài viết
    hôm qua đi ăn, đến quán lúc 9h kém 15 thì chỉ còn gà xá xíu, thất vọng vì gà đem lên thì nguội k tả được, thịt gà ăn thì k có vị j, đã vậy thịt còn bở, chén đũa đem lên thì còn ướt nguyên như mới rửa, bù lại được cái sốt ngon, hi vọng lần sau ghé lại ăn được thử vị khác bù qua xem sao
    chắc quán đông quá đó bạn, lần sau bạn thử đi sớm hơn thử xem

Thấy lúc trước là nhà hàng Nam Mỹ cũng dc review thấy đông khách lắm mà, sao lại dẹp chuyển qua bán gà nướng rồi nhỉ

NguyễnLan Anh's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi vnvn121212 Xem bài viết
    Thấy lúc trước là nhà hàng Nam Mỹ cũng dc review thấy đông khách lắm mà, sao lại dẹp chuyển qua bán gà nướng rồi nhỉ
    chắc bán đồ Âu khó quản lý nên ko lời như bán gà hehe. Nhắc thấy thèm gà quá, chắc mai đi ăn tiếp

Nữ Hoàng Cơm Nguội's Avatar
    order 1 nướng sốt thái , 1 ướp hương thảo , q1 khu bùi viện free ship chờ 1 tiếng để nướng nói chung về mặt ship rất ok , hộp to có giấy bạc lót

nhưng hương vị thì .... thiệt tình ăn 2 cái này chả thấy khác nhau cái j =.= họa may có cái sauce chấm làm nó khác chút , nhưng sao ướp hương thảo k có muối xanh như hình mà lại cho muối ớt khô >.< mỗi bịch kèm 1 bịch muối tiêu nữa , nhưng 2 bịch chỉ có 1 vắt chanh

nói chung k hấp dẫn để thử lại lần nữa

Trích dẫn Gửi bởi Nữ Hoàng Cơm Nguội Xem bài viết
    order 1 nướng sốt thái , 1 ướp hương thảo , q1 khu bùi viện free ship chờ 1 tiếng để nướng nói chung về mặt ship rất ok , hộp to có giấy bạc lót

nhưng hương vị thì .... thiệt tình ăn 2 cái này chả thấy khác nhau cái j =.= họa may có cái sauce chấm làm nó khác chút , nhưng sao ướp hương thảo k có muối xanh như hình mà lại cho muối ớt khô >.< mỗi bịch kèm 1 bịch muối tiêu nữa , nhưng 2 bịch chỉ có 1 vắt chanh

nói chung k hấp dẫn để thử lại lần nữa
    mua mang về nên quán cho ít gia vị lắm,mình toàn ra quán ăn cho chắc, có gì xin này xin nọ

nhưng có lẽ nào lên ddau thì bắt đầu chất lượng đi xuống giống những quán khác ko nhỉ

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Giá còn rẻ hơn gà nướng Phi Long luôn ta ơi

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/63 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 63/63