[Quận 1] Gỏi khô bò lâu năm nhất Sài Thành - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/33 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 33/33
Kết quả 11 đến 20 của 33
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Nhìn hấp dẫn quá, bữa nào phải ghé mới được

Bim Bim's Avatar
    Mình hỏng biết ăn món này, mà nhìn hình cũng hấp dẫn ghê ha...
    Lần sửa cuối bởi VinhPhùng, ngày 29-05-2014 lúc 02:35 PM.

Ăn ở đây rồi nè! Khô bò ăn giòn ăn đã lắm! :X

Chỗ này ngon khỏi nói rồi, lâu lâu cứ phải phi từ Q.4 lên đây để mua một phần về, lâu lâu thêm phần bột chiên nữa, haha

gỏi vừa bò vừa gan, ăn bùi bùi, nhưng vẫn thích bột chiên ở đây, vàng giòn đều, hợp khẩu vị, mà hơi ít bột .
    Mỗi lần ăn xong ở đây mình đều chạy xuôi đường lên gần 100m, có ông lão bán chè thập cẩm, lề đường bên phải, chè ăn cũng đc, nhiệt tình, chủ yếu là để ủng hộ ông lão bị tàn tật ở tay, mọi ng` ai ghé qua ủng hộ nhé, nhiều hôm trời mưa nhìn ông ngồi lủi thủi tội lắm

quán này ngon ^^

koutouyo's Avatar
    Hình hơi bị lừa tềnh nhé mấy bạn ra ăn chẳng được nhiều bò như vậy đâu, mà chỗ này bán hàng hơi bị buồn cười. Đồ ăn rõ ràng còn mà mình tới mua toàn nói hết ra là giữ cho mấy người khách quen, chỗ này ngoài ra còn bán bột chiên, nước mía

Cảnh báo mấy bạn khỏi đi ăn cho nhọc công nói chung cũng bình thường như bao chỗ khác thôi.
    Lần sửa cuối bởi koutouyo, ngày 07-08-2014 lúc 03:00 PM.
    Never bullshit with me! or else you are gonna to regret it.

sweetlove_vna's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi koutouyo Xem bài viết
    Hình hơi bị lừa tềnh nhé mấy bạn ra ăn chẳng được nhiều bò như vậy đâu, mà chỗ này bán hàng hơi bị buồn cười. Đồ ăn rõ ràng còn mà mình tới mua toàn nói hết ra là giữ cho mấy người khách quen, chỗ này ngoài ra còn bán bột chiên, nước mía

Cảnh báo mấy bạn khỏi đi ăn cho nhọc công nói chung cũng bình thường như bao chỗ khác thôi.
    mình thấy chỗ này ăn cũng được, nhưng mình hay mua ở CV Lê Văn Tám do tiện đường (đối với mình)
    Còn cái chuyện bạn nói chắc là do có khách quen dặn trước rồi đó bạn, nên làm sao bán luôn được

koutouyo's Avatar
    Không biết có đặt trước hay không, nhưng tui thấy khách ăn xong rồi còn được mời ăn thêm o.O còn tui lại hỏi mua thì nói hết. Nên mới nói bán hàng mắc cười
    Never bullshit with me! or else you are gonna to regret it.

Cáo Nham Nhở's Avatar
    Thấy mọi người khen nhiều ghê, cho ngay zô list phải ăn

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/33 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 33/33