Hải sản nướng muối ớt ngon bá cháy bọ chét (lecker ^.^) - Trang 6
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

6/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/124 ... 45678 ... Trang cuối - Kết quả của 121 từ 124/124
Kết quả 51 đến 60 của 124
    tommy_sieuquay207's Avatar
    cho hỏi quán này khai trương lại chưa mấy bác

Đầu năm chúc các bác sức khoẻ dồi dào, thành công trong công việc, hạnh phúc trong cuộc sống, phát tài phát lộc, vạn sự như ý.
    hôm qua mình mới ghé ăn

Ủng hộ ông a

Đang ở
    Ngôi nhà socola:X
    nhà gần đó cũng hay đi ngang qua... oánh dấu phát bữa nào ghé

Đã thử tối qua. Mình đến lúc 8h nhưng quán chỉ có 1 bàn khách, lúc đầu cũng hơi ngại nhưng sau đó thì cũng không hối tiếc. Nhận xét của mình về quán như sau:
    - Ưu điểm: thức ăn ngon, khá tươi, ướp vừa miệng, nướng bằng than, rất kỹ và chăm chút nên thức ăn chín vừa, không bị khô hay còn sống, đặc biệt da cá nướng không bị khét mà lại rất giòn. Nhân viên dễ thương, nhiệt tình. Giá cả lại rất phải chăng. Mình gọi 1 gỏi cá trích, 1 bạch tuột nhỏ, 1 tôm nhỏ, 1 cá dìa bông lớn, 3 lon ken, 1 chai coca, tổng cộng 365k, 2 người ăn no quá trời, mình nghĩ 3 người ăn là vừa.
    - Nhược điểm: do nướng bằng than và rất kỹ nên đợi hơi lâu, mọi người nên gọi tất cả các món ngay từ đầu để quán thu xếp lên món mà không phải chờ lâu hay ngồi không có đồ ăn. Ngoại trừ gỏi cá trích thì còn lại đều là món nướng và chỉ có 1 loại sốt để ướp nên ăn đến lúc sau hơi ngán. Chắc do quán nhỏ nên bố trí chỗ để chén dơ và rửa chén ngay trước mặt tiền, đa số bàn ngồi nhìn ra là thấy, mà mấy cảnh này mình nghĩ nên để khuất mắt khách thì sẽ ngon miệng hơn.
    Nhìn chung mình thấy quán này khá ổn, phù hợp tiêu chí ngon, rẻ để ngồi hàn thuyên hay lai rai.

Phoebe Le's Avatar
    Đang ở
    Gò Vấp, TP.HCM
    Lau roi khong ghe lai day.Hom nay 8/3 co ai muon di voi em khong? Hihi

Cuoi tuan den lai rai choi.lau qua ko ghe lai day

Mới ghé quán này, đang ngồi tại quán lun: hải sản tươi, ướp gia vị rất ngon.lúc đầu đi ngang thấy vắng cũng hơi ngại nhưng ko sai lầm.Có lẽ mình là người mở hàng..cũng may là giờ đã đông, ko chắc bị đốt lông wa.
    Ths chủ thớt

Oánh dấu, mai ghé ăn thử mới được, nhìn hấp dẫn quá, chẹp chẹp

Phoebe Le's Avatar
    Đang ở
    Gò Vấp, TP.HCM
    í, quán này mới được đăng tin lên trang ngôi sao nè.
    Ngoisao - n ch
    Bữa mới ghé lại thấy đông ghê. Thức ăn vẫn ngon và có thêm nhiều món mới nữa. Thích gỏi cá trích và mực trứng, chẹp chẹp...

6/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/124 ... 45678 ... Trang cuối - Kết quả của 121 từ 124/124