Happy Tôm - buffet lẩu nướng hải sản bằng than kiểu Thái (Q.3) - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/113 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 111 từ 113/113
Kết quả 11 đến 20 của 113
    louiskoo287's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    tính hôm nay đi mà ngay đầu tháng nên ăn chay,huhuhuhu

hi,đi rồi review nha bạn ^^

Bụng_Bự's Avatar
    hôm thứ 6 mình vừa đi,cảm giác rất là thất vọng .

1. giá 189k , chưa bao gồm tiền nước
    mà ăn đồ nướng mấy bạn biết khát cỡ nào rùi đó,bữa mình chữa cháy = chè sương sáo,mà cũng dc 2 ly là ngán

2. đồ ăn rất ít,hào 1 lần đem ra chắc dc 10 con,đứng ngay quầy hào dành còn ko dc chứ đừng nói là ngồi ở bàn chạy lại kịp,khoảng 20-30p mới có 1 đợt đem hào ra

3. hôm mình ăn ko thấy sò điệp,thịt bò úc,sò lông,ốc mỡ như trong hình . súp khai vị super dở và cũng chỉ có mỗi súp cua,mà thấy toàn trứng gà đánh với gà xé chứ chả thấy miếng cua nào

4. cua tuy có nhưng cũng ít và ốp xộp

5. chén dĩa ly muỗng đũa rửa ko kịp,chuyển wa ăn lẩu mà ko có dc cái chén sạch để ăn,chờ chén mới đem ra thì sờ thấy vẫn còn dính dầu bóng loáng

6. nước lẩu rất dở,ko mùi vị gì cả

7.ko có hệ thống hút khói,khói nhìu rất cay mắt,nóng nực

8. đồ ăn tẩm ướp ko ngon,nói chung chán toàn tập

9. mù tạt ko cay,ăn hào ko nổi luôn vì ko át dc mùi tanh

bữa mình ăn 3 người + mỗi người 1 lon coke thì mất 212k / người + 3k gửi xe . gửi xe lấy thì lâu,anh bạn mình trả tiền gửi xe cho cả 3 xe,đến lúc xe mình lấy ra nó lại đòi thêm 3k tiền xe

nói chung ko bao giờ way lại

Thumbs up Bưc mình !!!

hum bữa đuơc đi dự sinh nhật thằng bạn thân,nó đãi ở Happy tôm này,nó khoe là 1l tìm đụơc trên mạng nên đã rủ tôi đi đặt bàn chung...phải nói là rất THẤT VỌNG về quán này.hum t4 đi đặt bàn nói 13ng,quản lí nói 169k/ng rùi ko nói jì thêm,zậy mà tới t4 tuần sau đi ăn thì chì cho bàn 10ng mà ngối tolet nữa chứ.Nếu nói chưa đặt bàn,hết chỗ cho ngối gần đó thì ko nói,đằng này đã đặt truớc 1 tuần thì wá đáng!Nếu ai chưa đặt bàn chắc cho ngồi trong tolet lun wa!cái này cũng bỏ qua,vấn đề chính là giá cả,hum đó nói là 169k,zậy mà thanh tóan là 189k,hỏi lí do thì nói là mới lên giá vào t7,zậy mà ko thèm báo với khách hàng 1tiếng,189k/ng là chưa bao gồm tiền nuớc và tiền khăn,làm hum đó vô nhìn menu mà há mồm mà sửng sốt,nuớc suối 12k/chai,khăn 2k/cai,dự tính tiệc đó khỏang 2tr,rốt cuôc là 2tr8,gần 3tr...hên là thằng bạn nó có đem dư tiền để ăn xong đi chơi,chứ ko là chỉ còn cách gọi điện kêu nguời thân đem tiền lên mà thanh tóan wa !
    Ngòai ra phong cách phục vụ ở dây chưa chuyên nghiệp,khách hàng gọi mà ko thèm nghe và trả lời,dửng dưng đi lun,và 1 số điều bất mãn nữa:
    1/tôm nhỏ,ko tuơi,ko như giới thiệu
    2/cua thì nhỏ,ko thịt,chỉ có cái mai ko
    3/hào thì càng khỏi nói,nguyên đem ăn dựoc có 1con,30p mới đem ra 1 đợt,mà chỉ khỏang 10c
    4/chỉ thấy có nghêu,sò huyết,chứ chem chép,ốc bưu là ko thấy bóng dáng đâu cả
    5/đồ nuớng thì khoai lang,đậu bắp,thơm,lòng gà,cá diêu hồng là nhìu,chứ mấy thứ mắc mắc thì dừng có hi vọng là có..
    6/núơc lẩu thi ko ngon,có cảm giác la nuớc lọc+muối+dầu+ớt thui
    7/chè ko ngon như hình,chỉ tòan nuớc,ko béo,lạt nhách,bánh thì nở cục cục
    8/trái cây càng tệ hại,189k/ng mà miếng dưa hấu cũng ko có,chỉ có xoài và ối,mấy thứ rẻ tiền
    9/súp thì chỉ có nuớc và trứng,còn dở hơn súp lề duờng và truớc cổng truờng..
    10/cá viên chiên,bánh bao,cơm chiên,mì xào thì nhiều vô kể,còn những thứ mắc tiên như thịt bò,sò điêp,óc mỡ thì ko thấy..
    11/với 1 tiệm quy mô lớn zậy mà gửi xe ko duợc freemà tính 3k/chiếc...haiz...z

kết luận:nói chung là hòan tòan thất vọng,mặt chủ quán thu tiền rất chảnh,nhân viên xem thuờng khách hàng,NẾU AI CÓ DỰ ĐỊNh ĐÃI SINH NHẬT HAY LIÊN HOAN THÌ TỪ BỎ Ý ĐỊNH NÀY ĐI NHÉ!189K LÀ KO ĐÁNG ĐỂ ĂN Ở QUÁN NÀY.TÔI THỀ LÀ KO BAO JỞ QUAY LẠI QUÁN NÀY...thành thật khuyên mấy bạn...

KHÔNG BAO GIỜ ĂN Ở ĐÂY LẦN THỨ 2
    Hôm trước mình với bà chị đi ăn ở đây coi thử ra sao, mặc dù đã đc cảnh báo đừng ăn phí tiền vừa dở vừa bực nhưng vẫn quyết định đi rủi hnay khác thì sao, nhưng hoàn toàn thất vọng.
    1.Không có bất cứ miếng thịt bò nào đừng nói chi đến BÒ ÚC
    2.Tôm rất bủn, mềm èo, bóc vỏ là con tôm nát bét không nguyên vẹn.vậy mà chủ topic DÁM GHI 100% TƯƠI
    3.Cơm chiên không còn 1 miếng
    4. Cua không có 1 con chờ hoài mới đem ra đc 5 con xog bị giành hết
    5. Hào duy nhất 1 con ốm nhom
    6. Không có chè cháo như quảng cáo
    7. Không có tráng miệng, ăn xog đến lấy trái cây thấy toàn ổi ổi, hãi quá
    8.Nhân viên mất lịch sự, mình nướng trc xog thấy chán quá toàn thứ gì ko nên chuyển qua ăn lẩu nhân viên nói chứ: ỦA ANH CHỊ ĂN GÌ NHANH VẬY MỚI ĐÓ MÀ ĂN LẨU RỒI => bực kinh khủng
    9. bưng lẩu lên bỏ lên lò than 10 năm lẩu cũng chưa sôi, ngồi chờ mốc mỏ,sôi d8c chút nếm thử nc lẩu k biết lẩu gì luôn.lạt nhách(mình ăn lẩu thái)
    10.nghĩ sao giữ xe 4k???? ăn với 1 cái giá cắt cổ mà toàn đồ ăn rẻ tiền.
    Ăn xong tổng cộng 441k 2 người + 4k gửi xe
    CẢNH BÁO CÁC BẠN ĐỪNG BAO GIỜ ĂN Ở ĐÂY ĐỂ KHỎI PHẢI PHÍ TIỀN VÔ ÍCH
    PS: CHỦ QUÁN NÊN ĐỌC ĐC NHỮNG CÁI CM NÀY ĐỂ KHẮC PHỤC NẾU MUỐN TỒN TẠI

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    bài này chỉ là copy từ nguồn khác thôi (có ghi rõ bên trên cả), chứ ko phải DDAU review nhe các bạn nên đừng chém oan tội nghịp

Lydia's Avatar
    ...quán này hồi bên partySG review cũng bị chém ác liệt... ="=

Nói thật bây h mà chủ quán quảng cáo là mình sợ ròi ! hình ảnh càng hoành tráng thì càng fai~ "nghĩ" . Còn các bạn đi an về review có khen có chê , hình ảnh chân thực thì quá tốt !

Bụng_Bự's Avatar
    mấy cái hình trên chắc là chụp hôm khai trương,chứ vào ăn thì ko = 1 góc nữa

đề nghị tảy chay wán nì

mình cũng ăn ở đây rùi, rất bực bội, không dám đi lần thứ 2.
    đợi dọn bàn mất 15p ( phải kêu mấy lần lận ) , lấy cái gì cũng phải kêu mấy lần,
    đồ ăn không ngon, cua,tôm rất bở ( phải đứng đợi canh me đó nha, vì đi ăn mà giành giựt , ghê quá ) không có đồ gắp thức ăn, phải lấy tay bốc.mình ăn 2 người mà 425.000, với giá đó mình có thể ăn một bữa no nê, chất lượng ở BBQ Rơm rồi.thức vọng quá.

2/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/113 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 111 từ 113/113

Tag của Chủ đề này