Happy Tôm - buffet lẩu nướng hải sản bằng than kiểu Thái (Q.3) - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/113 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 111 từ 113/113
Kết quả 31 đến 40 của 113
    sẽ ko đến lần thứ 2,đồ ăn ko tươi,phải canh mới có,bếp than thì yếu xìu,(kêu cái bếp thứ 3 tính 20k,nó ko bỏ thêm than cho mình mà thay lun bếp mới,phải đến cái bếp mình chi 20k thì than mới nhiều),nước uống mắc và thái độ phục vụ coi thường khách

mình thấy bên partyinsaigon có người còn kêu là ăn ở đây ai lấy thức ăn dư ,lúc ăn xong ra về mà ăn k hết,đồ ăn thừa trên bàn còn lại sẽ bị đem cân tính tiền phạt ...ai cho em ý kiến cái,nghe vụ bị phạt là thấy hết muốn ghé ăn thử rồi.

Bụng_Bự's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi NG_NHI Xem bài viết
    mình thấy bên partyinsaigon có người còn kêu là ăn ở đây ai lấy thức ăn dư ,lúc ăn xong ra về mà ăn k hết,đồ ăn thừa trên bàn còn lại sẽ bị đem cân tính tiền phạt ...ai cho em ý kiến cái,nghe vụ bị phạt là thấy hết muốn ghé ăn thử rồi.
    tính tiền là 25k / 100gr đồ ăn dư
    thật ra cái này ko mới,quy định đi ăn buffet ở nước ngoài cũng vậy,trước mình đi ăn buffet bên thái cũng có vụ nì.
    nhưng mà ở happy tôm thì khỏi lo,đồ ăn ko có mà ăn chứ làm gì mà dư
    www.batshop.vn - Biking and Traveling

ack, hên quá, xém cái là đi ăn ở đây rồi

Trích dẫn Gửi bởi pinkdiamon Xem bài viết
    hum bữa đuơc đi dự sinh nhật thằng bạn thân,nó đãi ở Happy tôm này,nó khoe là 1l tìm đụơc trên mạng nên đã rủ tôi đi đặt bàn chung...phải nói là rất THẤT VỌNG về quán này.hum t4 đi đặt bàn nói 13ng,quản lí nói 169k/ng rùi ko nói jì thêm,zậy mà tới t4 tuần sau đi ăn thì chì cho bàn 10ng mà ngối tolet nữa chứ.Nếu nói chưa đặt bàn,hết chỗ cho ngối gần đó thì ko nói,đằng này đã đặt truớc 1 tuần thì wá đáng!Nếu ai chưa đặt bàn chắc cho ngồi trong tolet lun wa!cái này cũng bỏ qua,vấn đề chính là giá cả,hum đó nói là 169k,zậy mà thanh tóan là 189k,hỏi lí do thì nói là mới lên giá vào t7,zậy mà ko thèm báo với khách hàng 1tiếng,189k/ng là chưa bao gồm tiền nuớc và tiền khăn,làm hum đó vô nhìn menu mà há mồm mà sửng sốt,nuớc suối 12k/chai,khăn 2k/cai,dự tính tiệc đó khỏang 2tr,rốt cuôc là 2tr8,gần 3tr...hên là thằng bạn nó có đem dư tiền để ăn xong đi chơi,chứ ko là chỉ còn cách gọi điện kêu nguời thân đem tiền lên mà thanh tóan wa !
    Ngòai ra phong cách phục vụ ở dây chưa chuyên nghiệp,khách hàng gọi mà ko thèm nghe và trả lời,dửng dưng đi lun,và 1 số điều bất mãn nữa:
    1/tôm nhỏ,ko tuơi,ko như giới thiệu
    2/cua thì nhỏ,ko thịt,chỉ có cái mai ko
    3/hào thì càng khỏi nói,nguyên đem ăn dựoc có 1con,30p mới đem ra 1 đợt,mà chỉ khỏang 10c
    4/chỉ thấy có nghêu,sò huyết,chứ chem chép,ốc bưu là ko thấy bóng dáng đâu cả
    5/đồ nuớng thì khoai lang,đậu bắp,thơm,lòng gà,cá diêu hồng là nhìu,chứ mấy thứ mắc mắc thì dừng có hi vọng là có..
    6/núơc lẩu thi ko ngon,có cảm giác la nuớc lọc+muối+dầu+ớt thui
    7/chè ko ngon như hình,chỉ tòan nuớc,ko béo,lạt nhách,bánh thì nở cục cục
    8/trái cây càng tệ hại,189k/ng mà miếng dưa hấu cũng ko có,chỉ có xoài và ối,mấy thứ rẻ tiền
    9/súp thì chỉ có nuớc và trứng,còn dở hơn súp lề duờng và truớc cổng truờng..
    10/cá viên chiên,bánh bao,cơm chiên,mì xào thì nhiều vô kể,còn những thứ mắc tiên như thịt bò,sò điêp,óc mỡ thì ko thấy..
    11/với 1 tiệm quy mô lớn zậy mà gửi xe ko duợc freemà tính 3k/chiếc...haiz...z

kết luận:nói chung là hòan tòan thất vọng,mặt chủ quán thu tiền rất chảnh,nhân viên xem thuờng khách hàng,NẾU AI CÓ DỰ ĐỊNh ĐÃI SINH NHẬT HAY LIÊN HOAN THÌ TỪ BỎ Ý ĐỊNH NÀY ĐI NHÉ!189K LÀ KO ĐÁNG ĐỂ ĂN Ở QUÁN NÀY.TÔI THỀ LÀ KO BAO JỞ QUAY LẠI QUÁN NÀY...thành thật khuyên mấy bạn...
    bạn bị như vậy là đúng rồi .minh từng làm ở đó.êkíp bây giờ không phải là êkíp ban đầu nữa .đầu bếp đã thay đổi hết rồi .Cho nên tốt nhất là sao các ban biết rồi đó

Đi 1 lần và vĩnh viển ko bao h quay lại. háo hức lắm, vô ăn xong, cả ng khét lẹt( chấp nhận vì là nướng than), nóng bức ko tả xiết, hàu, cua ko thấy đâu(hên vô sớm vớt đc vài miếng). Nói nó thay cho cái nồi than thì nó nói thêm tiền, em đi 4 ng, sau khi ngó lại nó mới "à" ràu thay cho cái bếp="=, kếu mấy nhỏ bán bia hay sao á dọn cho mấy cái đĩa dơ thì tụi nó thủng thẳng đi lun(bực mình nhất cái nài) hên sao lúc sau có nhỏ nó kiu mấy đứa dọn bàn ra dọn , ai đi 2 ng là bị tính thêm tìn cái lò ,="= em thấy zụ nài nhảm nhất bộ nó sợ ngta ăn hết đồ của nó hay sao zậy trời ="=, đồ ăn ra chậm, khói mù mịt, mới vô hơi bị shock vì khói kinh quá ="=, cái chỗ nài
    dân nhậu vô đc, sò nghêu èo uột cua ko thấy thịt lun

Đồng ý cho vào blacklist, tẩy chay quán nài
    Nói túm lại là never comeback!

Trích dẫn Gửi bởi dhoanglong91 Xem bài viết
    hình như lên 189k rồi,có bạn nào đi ăn chua7?cho mình hỏi là bao gồm nước chưa,với lại đồ ăn ra thường xuyên không?chứ ăn chụp giựt mệt lắm
    có món cua và ghẹ phải canh me mới ăn dc, gia bay giờ là 189k, chua bao gồm đồ uống, nc ngot từ 15k trở len, nc suối 15k 1 chai, bia 25k

Đang ở
    194/6 trần xuân soạn, tân hưng, quận 7
    hix, đi đâu cũng thấy bà con cho cái này vào blacklist hết (mình cho vào blacklist từ lâu rồi ). Thôi thì qua ăn thử buffet windsor đi. Mình bán rẻ hơn giá gốc nên bà con khỏi băn khoăn về khoản giá cao, thấp. he he he

sao nó chưa dẹp tiệm cho rồi ta

Trích dẫn Gửi bởi boducoscar Xem bài viết
    hix, đi đâu cũng thấy bà con cho cái này vào blacklist hết (mình cho vào blacklist từ lâu rồi ). Thôi thì qua ăn thử buffet windsor đi. Mình bán rẻ hơn giá gốc nên bà con khỏi băn khoăn về khoản giá cao, thấp. he he he
    Winsor bay gio giam con bao nhieu vay ban

4/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/113 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 111 từ 113/113

Tag của Chủ đề này