Hàu chiên trứng (Phùng Hưng Q.5) - món ăn chơi đêm khuya - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/67 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 67/67
Kết quả 11 đến 20 của 67
    greenwind007's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Lavie Xem bài viết
    Ăn rồi, giống như ăn trứng chiên thôi chứ không có gì lạ, không thơm, không có mùi vị gì đặc biệt. Chỉ thấy ngán thôi, ngán ơi là ngán đó, toàn mùi dầu mỡ.
    mình cũng ăn rồi 1 lần, lúc còn 35k, thấy dở, ngán quá...mà cái này đâu phải hào, giống hến thì hơn

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Trích dẫn Gửi bởi greenwind007 Xem bài viết
    mình cũng ăn rồi 1 lần, lúc còn 35k, thấy dở, ngán quá...mà cái này đâu phải hào, giống hến thì hơn
    hơi hơi giống hến vì nó nhỏ nhỏ giống thôi, chứ thật ra ăn béo hơn đó bạn, vì hàu sữa nên bé tí xíu hà...
    từng con hàu một được đặt lên bếp, nướng chín con nào ăn ngay con đó. Hay dùng vỉ gang áp những con hàu mập ú ướp đủ thứ gia vị, gặp nóng gia vị văng tung toé, vừa ăn vừa né. Đó là những con hàu lớn. Còn những con hàu sữa bé tí xíu thì đa số chỉ dược dùng nấu cháo để dùng cho cuối buổi tiệc hàu.

darkofdevil's Avatar
    Chỗ này ăn ngon nè bùi bùi béo béo thơm thơm, mình cũng chưa phân biệt được lắm các loại hào, chỉ biết hào đá thì to hào sữa thì nhỏ nhưng mà kô đến mức nhỏ như hến. Mình nghĩ là hào cắt nhỏ ra chiên lên kô bik fải kô. Cái chỗ bánh bò bánh tiêu bạn nói còn có bán bánh ú người Hoa ăn khá ngon nữa đấy
    List quán ăn ngon Sài Gòn
    Các bạn có chung sở thích ăn uống thì add facebook giao lưu làm quen nhé
    http://facebook.com/darkofdevil

Cái này có món hàu nào khác ngoài hàu chiên ko bạn? Mình khoái hàu sống.

Món ruột của tui đây mà, ăn từ hồi giá $11 ngàn/phần. Mà món này mua về ăn ngon hơn tại chỗ, bởi vì dầu mỡ đã ráo bớt.

hau2 - Hàu chiên trứng (Phùng Hưng Q.5) - món ăn chơi đêm khuya

hau - Hàu chiên trứng (Phùng Hưng Q.5) - món ăn chơi đêm khuya

digimonxxx's Avatar
    Mình ăn đây hoài !! Chú ý là nhân viên quán rất hung dữ nhé !! Họ thường to tiếng với nhau, nhiều khi tưởng chúng muốn chém nhau luôn !!! Nên mình toàn mua mang về ko à !! KẾ bên có xe bán dầu cháo way, banh tieu ngon lam luôn !!!

Chất lượng thì ok

Giá trên trời !! mình tự làm chỉ tốn khoảng 100k cho 4 người ăn mà ngán luôn!!!

hôm wa chạy wa mà ko có bán

Cũng không có gì đặc sắc cho lắm, giá 40k thì hơi cao đấy.
    Đúng là cái xe bán bánh tiêu, bánh bò chiên kế bên đông nghẹt khách đợi mua, chắc ngon lắm đó

WinMap9x's Avatar
    mới di ăn tối t4 ....gút gút ^^ 1 phần ăn +2 ly nước mía = 50k . nước mía dở ẹt ,thấy phí 2 ly nước mía còn dia hàochiên thì ngon hehe 1193950402 - Hàu chiên trứng (Phùng Hưng Q.5) - món ăn chơi đêm khuya1193950401 - Hàu chiên trứng (Phùng Hưng Q.5) - món ăn chơi đêm khuya ( ko up dc thi ban nào sửa zum mình nha >< )

Kanye Mập Nhỏ's Avatar
    Đang ở
    tửu cốc
    mua dề ăn cơm là hết sẩy xong dô toilet mở nước rì rào , cứ tưởng tượng mình đang ngồi ăn cơm hào chiên trứng ở cây bàng vũng tàu

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/67 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 67/67

Tag của Chủ đề này