[Tân Phú] Ốc Nhớ Sài Gòn - ốc ngon, xốt lạ mà sao quá rẻ - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    ngon quá à

gunkeny279's Avatar
    đỉnh cao review, chẹp chẹp

Kén ăn's Avatar
    Nhìn thôi đã chảy nước miếng rồi. Đúng là ốc nhớ mà !!!

Chỗ này không bán mấy món cháo, cơm cho con nít ăn hà chủ topic? Muốn dẫn cả nhà đi ăn mà ko có cơm, cháo thì mấy đứa nhỏ bị đói

Hôm trước ghé ăn. Thích nhất món này. Thiết điều, ăn hết bắp rồi mới ăn ốc

18379327961 a73b814768 c - Ốc Nhớ Sài Gòn - ốc ngon, xốt lạ mà sao quá rẻ

Cám ơn chủ thớt đã review và giới thiệu, hồi cuối tuần rồi mới dẫn cả nhà đi ăn ở đây, nói chung đồ ăn chế biến khá ngon, vừa miệng ngoại trừ sò điệp trứng cút hơi nhiều dầu mỡ, 4 người ăn hết 900k no lặc lè... những điểm + thì mọi người đã nói hết rồi, mình chỉ nói điểm - thôi, ko có gì lớn lao nhưng tính mình hay để ỷ đó giờ nên cảm thấy ko hài lòng lắm:

1. Giữ xe 3k nha, chắc hết miễn phí rồi
    2. Quán tính dư khăn lạnh cho mình, đem ra 10 cái, xài 5 cái, mình thấy nhân viên đã đem vô lại quầy tính tiền nhưng vẫn tính đủ 10 cái, mình ko muốn tranh cãi nên thôi, bù lại bớt chút tiền bo, coi như huề
    3. Mình kêu cháo hào nhưng đem ra cháo sò huyết, hỏi lại nhân viên thì nói là cháo hào đó, mà lặn hoài ko thấy hào đâu, trong bill cũng vẫn ghi cháo hào

Cá nhân thì mình sẽ ko quay lại vì lí do thứ 2 ở trên. Nấu dở có thể chấp nhận đc nhưng ko đàng hoàng mấy đồng lẻ như vậy là ko chấp nhận đc.

Trích dẫn Gửi bởi edgardavids Xem bài viết
    Cám ơn chủ thớt đã review và giới thiệu, hồi cuối tuần rồi mới dẫn cả nhà đi ăn ở đây, nói chung đồ ăn chế biến khá ngon, vừa miệng ngoại trừ sò điệp trứng cút hơi nhiều dầu mỡ, 4 người ăn hết 900k no lặc lè... những điểm + thì mọi người đã nói hết rồi, mình chỉ nói điểm - thôi, ko có gì lớn lao nhưng tính mình hay để ỷ đó giờ nên cảm thấy ko hài lòng lắm:

1. Giữ xe 3k nha, chắc hết miễn phí rồi
    2. Quán tính dư khăn lạnh cho mình, đem ra 10 cái, xài 5 cái, mình thấy nhân viên đã đem vô lại quầy tính tiền nhưng vẫn tính đủ 10 cái, mình ko muốn tranh cãi nên thôi, bù lại bớt chút tiền bo, coi như huề
    3. Mình kêu cháo hào nhưng đem ra cháo sò huyết, hỏi lại nhân viên thì nói là cháo hào đó, mà lặn hoài ko thấy hào đâu, trong bill cũng vẫn ghi cháo hào

Cá nhân thì mình sẽ ko quay lại vì lí do thứ 2 ở trên. Nấu dở có thể chấp nhận đc nhưng ko đàng hoàng mấy đồng lẻ như vậy là ko chấp nhận đc.
    Cả nhà 4 người 9 xị là có bia trong đó ko bạn, chứ ăn ốc mà 9xi 4 người thì cao thật

ỦnĨnOOO's Avatar
    giá ok quá! tiếc là xa nhà mình ... ực... ực...

BinBin2's Avatar
    Đang ở
    unknown

Thất vọng

Quán này, trước mình ăn đc 2 lần tháng 11 12 2015 cảm thấy rất ngon giới thiệu bạn bè đến rất nhiều, nhưng sau 2016 thì cảm thấy quán bất cần khách hay sao ấy. Mình đi 2 ng ( mình với bạn gái ) thì luôn luôn kêu hết bàn, trc đó mình đi thì luôn sắp bàn cho tụi mình mặc dù 2 đứa ăn lúc nào hoá đơn cũng trên 200k, nên h cạch luôn,h mình đi qua cứ bắt gặp cặp nào 2 ng là toàn hỏi hỏi là bỏ đi hết. H qua quán khác ăn cũng ko thua gì Ốc Nhớ .

athenacomplex's Avatar
    nhìn ngoan quá đi thôi
    http://athenacomplex.vn

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12

Tag của Chủ đề này