[Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 9 của 9
Like Tree9Cảm ơn
  • 5 Post By
  • 1 Post By
  • 3 Post By
Like Tree
11449

Banxai's Avatar

Cuối năm rồi đám tụi mình tổ chức họp lớp, thành phần tham gia chỉ là tụi bạn lớp 9 và chủ nhiệm thui nhìn chung cũng vui kiếm quán ăn và thấy quán này kha khá Ẩm Thực Hòn Non Bộ

Ấn tượng đầu tiên là ................quán chân dài nhiều quá :-":-" phục vụ toàn là ............chân dài he he

do gần tết nguyên liệu hiếm nên quán chỉ cố định vài món để phục vụ thôi, lúc mình ghé quán là trưa 11h30 nghen !!!

coi xong menu kiu lên vài món he he :

Bò Nướng phộ mai : ở đây bò nướng phô mai ko phải là cuôn phô mai mà là cuộn rau củ rồi phết phô mai nướng ăn tàm tạm khá !!!!!! 55k/dĩa
    IMG 0060 - [Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!

Cá Điêu Hồng nướng : mình mún kiu cá mú hay cá lăng nhưng đều báo là hết hàng hic hic bùn như con chuồn chuồn, cá điêu hồng nướng muối ớt : 105k/con 1 con chắc khoản <<<1kg mình đoán vậy
    IMG 0059 - [Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!

Cơm Chiên hải sản : món này chắc chắn người thích người ko he he he vì cơm chiên nó trộn 2 loại là cơm cháy và cơm thường chiên cho có độ giòn giòn he he he he mình thì ko thích món này lắm nhưng bạn mình khen ngon :-? 65k/dĩa
    IMG 0052 - [Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!
    IMG 0054 - [Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!

Lẩu thái : lẩu thái mình thấy kỳ kỳ tự nhiên bỏ thịt vô sẵn lun ...........ko hấp dẫn tý nào trong nồi gồm tôm lột vỏ, mực, cá viên, thịt bò, thanh cua, nghêu, .......... 125k/lẩu ( rau bún tính riêng )
    IMG 0056 - [Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!
    IMG 0058 - [Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!

mình ko thể up menu đươc do menu thiếu sót nhiều quá nên ko chụp he he he, ak mình là thằng áo đen he he
    IMG 0053 - [Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!
    IMG 0074 - [Q.Tân Phú] ẩm thực hòn non bộ !!!!!!!!!!!!

Mỗi món đều 2 dĩa !!! Cuối cùng bill là 849k !!!!!!!!!!! khá rẻ cho 1 bữa ăn khá no

Địa chỉ quán : 74 Tân Hương Q.Tân Phú

Nhận xét :
    ---- Điểm cộng : giữ xe free, phục vụ tận tình ..............chân dài nhiều he he, quán khá rộng có chỗ đỗ xe hơi. Đồ ăn khá ngon ko có gì bất mãn nhiều cho lắm !!!!!!!!!!!!
    ---- Điểm trừ : gần lễ ăn ít món quá nên hơi bùn, đô ăn lên hơi chậm nghen !!!!!

2. Xem thêm review nổi bật khác

Trà đá đường's Avatar
    Nhận xét :
    ---- Điểm cộng : giữ xe free, phục vụ tận tình ..............chân dài nhiều he he, quán khá rộng có chỗ đỗ xe hơi. Đồ ăn khá ngon ko có gì bất mãn nhiều cho lắm !!!!!!!!!!!!
    ---- Điểm trừ : gần lễ ăn ít món quá nên hơi bùn, đô ăn lên hơi chậm nghen !!!!!
    Quán này là quán nhậu mà ?

Nguyên dãy quán da trắng chân dài từ đầu đường Tân Sơn Nhì ---> Tân Hương mần luôn đi chú

Mà sao không post ảnh mấy món "quái đản" như cam , bưởi , trái cây :-"

Với lại quan trọng là giá cả không mềm tí nào .

Đừng cười gã xỉn nằm sương
    Mấy ai chiến đấu còn đường rút lui

Banxai's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Trà đá đường Xem bài viết
    Quán này là quán nhậu mà ?

Nguyên dãy quán da trắng chân dài từ đầu đường Tân Sơn Nhì ---> Tân Hương mần luôn đi chú

Mà sao không post ảnh mấy món "quái đản" như cam , bưởi , trái cây :-"

Với lại quan trọng là giá cả không mềm tí nào .
    lễ tết mà bạn mình nghĩ trong mấy ngày gần cuối năm giá thế là hợp lý rồi !!!!

Đúng rồi, đồ ăn ngon mà gái đẹp nữa

Cuối cùng bill là 849k !!!!!!!!!!! khá rẻ cho 1 bữa ăn khá no !!!!!!!!

hài vãi

may em xinh ngoi.jpg
    này cam bưởi của mấy bác nè! Mình phải dùng nhiều chiêu lắm mới có được tấm này đó nha. Anh em bình luận dùm. Mình cũng hay ghé quán ăn lắm nên cũng biết được mấy em. Tuy là quán nhậu nhưng do đồ ăn ở đây nấu ngon lắm nên mình cũng hay rủ mấy thằng bạn vào làm vài ve!:ar!

Đang ở
    HCM City
    hình như bài review này bị chuyển sang hướng khác rồi

chỗ này chế biến dơ lắm, hôm bữa đi vệ sinh, thấy họ bỏ mấy con cá trên nền nhà dơ hầy, cạnh nàh vệ sinh luôn. Nhìn xong ra ăn mất ngon. @@

Đang ở
    Pleiku City
    mình mới ghé hôm t7 vừa rồi, buổi trưa
    quán cũng sạch sẽ, thích ngồi ở trên cho mát mà quy định tới 4g chiều mới cho lên, pó tay
    được cái giá rẻ, đồ ăn cũng được
    thích hợp nhậu trường, đỡ hao đạn