[Review] AEON MALL - thiên đường món Nhật giá rẻ lẫn cao cấp - Trang 61
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

61/70 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/696 ... 11515960616263 ... Trang cuối - Kết quả của 691 từ 696/696
Kết quả 601 đến 610 của 696
    ZummySUMmer's Avatar
    @tammynguyen còn đầy luôn nha bạn
    may nhà gần , tranh thủ đi từ lúc 8h mới mở cửa chưa bao h phải xếp hàng
    kitkat 2 tuần trc' giá đã là 139k rồi , mua hàng xách tay có 120

Bearie♥'s Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ZummySUMmer Xem bài viết
    @tammynguyen còn đầy luôn nha bạn
    may nhà gần , tranh thủ đi từ lúc 8h mới mở cửa chưa bao h phải xếp hàng
    kitkat 2 tuần trc' giá đã là 139k rồi , mua hàng xách tay có 120
    Kitkat ăn ngon k mấy bạn, thấy hot quá, hình như ở trong là dạng bánh xốp hả?
    Em là em của xót xa
    Anh là anh của người ta mất zồi

cherryflowers's Avatar
    Đang ở
    hcm Q5
    hôm qua đi AEON thèm lẩu mà mua trúng cái lẩu ức chế. cực tiếc tiền luôn tối phải ghé bên Q5 ăn lại cho đỡ thèm
    do k chụp đc mặt tiền của quán này nên chỉ chụp thẻ thôi mọi ng nhé
    mình gọi lẩu thái 1 ng. lấu thái j mà chả cay cũng chả chua j hết. mùi vị nhạt nhẽo. vừa ăn vừa tức mà. khay và dụng cụ lẩu thì rất đẹp nhưng còn ăn thì ý ẹ quá

IMG 3430 - [Review] AEON MALL - thiên đường món Nhật giá rẻ lẫn cao cấp

IMG 3431 - [Review] AEON MALL - thiên đường món Nhật giá rẻ lẫn cao cấp
    trong đó k có j ngon hết trơn 2 miếng đậu hủ và vài miếng cá nhỏ tý ty bị nát bét hết 68k + 5k bún ít hơn bên lẩu hongkong nữa. nếu để ý kĩ sẽ thấy phần rìa bị sét
    IMG 3432 - [Review] AEON MALL - thiên đường món Nhật giá rẻ lẫn cao cấp

ZummySUMmer's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Bearie♥ Xem bài viết
    Kitkat ăn ngon k mấy bạn, thấy hot quá, hình như ở trong là dạng bánh xốp hả?
    trào lưu bán đầy thế thôi , ăn không ngon đâu, ngán , ngọt, chả nge mùi trà xanh gì , không biết sao kitkat của tớ mùa nóng nó chảy be bét , chả nhìn ra cục gì luôn

thothichga's Avatar
    Quầy bánh mì mà nhiều khi bị thiếu bánh hay sao á, bữa có Danish trà xanh ăn cũng ngon
    cái tên nói lên tất cả, có tâm hồn ăn uống vì ẩm thực là văn hóa cơ mà . Là thỏ thích thịt gà nhé

wolf1990's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi thothichga Xem bài viết
    Quầy bánh mì mà nhiều khi bị thiếu bánh hay sao á, bữa có Danish trà xanh ăn cũng ngon
    mình thấy quầy đó bị me lia lịa............ ra là hốt lia hốt lịa
    thức ăn cũng có TRÁI TIMLINH HỒN.....
    .Skype: human.wolf90
    hãy LẮNG NGHE nó ..... theo CÁCH RIÊNG của bạn.
    .Y!H: leo_xita1896
    http://www.facebook.com/cookingwolf

Suki's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    trào lưu bán đầy thế thôi , ăn không ngon đâu, ngán , ngọt, chả nge mùi trà xanh gì , không biết sao kitkat của tớ mùa nóng nó chảy be bét , chả nhìn ra cục gì luôn
    mình cũng chưa ăn, mà bạn mình khen ngon mà ta. mà đúng là nóng quá, nên là nó chảy ra, nhìn k đẹp nữa
    Iu ăn uống

mingyan's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh
    Kitkat là nhân bánh xốp phủ chocolate mềm mà bạn. Mà mình thấy không riêng gì kitkat, chocolate nào mà bạn để nóng thì cũng chảy ra thôi

sujini's Avatar
    Khuyến cáo mọi người đừng mua hải sản ở đây. Hôm thứ 7 mình có mua 2kg ghẹ và 1kg cua ở đây. Cua thì còn sống (250k/kg) còn ghẹ thì để là ghẹ tươi ướp đá (190k/kg). Cua ăn thì tạm chứ ko ngon còn ghẹ thì là một thảm họa. Dẫu biết hàng đông lạnh sẽ ko ngon bằng đồ tươi sống nhưng mình ko ngờ nó dở tệ và kém chất lượng tới mức thịt ghẹ bở như cháo, lạt nhách ko ăn được gì luôn. Hơi thất vọng với tiêu chuẩn của chỗ này, vì hải sản ở siêu thị khác dẫu là hàng đông lạnh vẫn ngon hơn nhiều

kem trà xanh 11k ở tầng trệt cho hỏi thật là kem trà xanh hay kem rong biển? TANH KINH KHỦNG! Mình múc 1 muỗng ăn ko nổi đưa cho người yêu cũng ăn ko nổi luôn, vứt ngay vào sọt rác, torng khi mình có phải mới ăn trà xanh đâu. Kem dưa lưới thì lại ngon.

61/70 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/696 ... 11515960616263 ... Trang cuối - Kết quả của 691 từ 696/696

Tag của Chủ đề này