[Review] AEON MALL - thiên đường món Nhật giá rẻ lẫn cao cấp - Trang 66
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

66/70 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/696 ... 16566465666768 ... Trang cuối - Kết quả của 691 từ 696/696
Kết quả 651 đến 660 của 696
    tabtran's Avatar
    Hôm bữa đi tính tiền ở siêu thị thấy okie quá mức luôn nữa mà. Chị đó chào, rồi hỏi xin phép thẻ, rồi tính tiền, nói chung thấy lịch sự hơn mức bình thường luôn. Chắc tại mình không quen.
    Còn tính tiền ở từng quầy riêng thì thấy cũng bình thường, đến tính tiền xong đi thôi, nên cũng không để ý người ta có cười chào không, nhưng được cái là hay hỏi có thẻ thành viên không để người ta quẹt, thấy vậy cũng được rồi
    p/s: mà đi cũng nhiều chuyện, thấy mọi người lịch sự hơn, cái quầy tính tiền cho 3-5 món, thấy nhiều người bưng cái giỏ bự đến xếp hàng, xong để ý thấy bảng đó, cái lẳng lặng quành ra quầy khác tính tiền

maybayf1's Avatar
    Hơi xa, cuối tuần vào đây chơi cũng ok.
    Hôm bữa mình đi ăn ở Waku Waku cũng ok, em mình bị dị ứng đồ biển mà ăn cá hồi không sao, thấy có vẻ ổn
    Wanna taste the world
    (vừa nghĩ tới, ko biết có dụng hàng không )

Minh NgọcNguyễn Đặng's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Nhân viên đều có đeo bản tên trước ngực, bạn cảm thấy thái độ phuc vụ của ai ko tốt cứ việc viết cm ghi rõ tên vào rồi bỏ vào thùng góp ý để qly họ dễ bề khắc phuc và cũng tránh lạc đạn sang những nv vô tội khác^^

Còn vấn đề xin bao nylon dể đựng này nọ thì chak tại bạn ko để ý, Aeon để các bạn đc tự do chọn lựa, thik món nào cứ việc gắp rồi đem đi tính tiền. thế nên có trường hợp có bạn ko tính tiền mà lại lén bỏ bao rồi đem đi mất. không cho bao là để hạn chế việc đó chứ không phải là tiếc của gì cả đâu. do đó mà đến việc bạn tính tiền cũng bắt bạn phải tính ở quày khu vực đó chứ ko để bạn đi khu vực khác tính tiền đc, với lại cũng là để công bằng cho những ng xếp hàng phía sau.^^
    Lần sửa cuối bởi Minh NgọcNguyễn Đặng, ngày 24-07-2014 lúc 01:47 PM.

wow, hoành tráng quá

nhoxcalem's Avatar
    cá nhà cho mình hỏi mình thấy ở trong aeonmall có cái quán có giăng màn ko biết là quán ăn hay là ngồi uống cafe nhỉ..nhìn như dạng ngăn từng phòng có màn che ấy tó mò quá

Goldnguyen91's Avatar
    Đang ở
    tp HCM
    tối qua đúng xuôi luôn chị, đi 10h xem phim mà không thông báo hết vé thay đờ đẹp ngựa ngựa 1 tiếng đồng hồ chạy lên , vô mấy quầy bán vé nhân viên về hết trơn, bơ mõ, hết zui
    đi vòng vòng định xem cho bit aeon mall với người ta mà cũng đóng sạp nghỉ hết trơn

-----------------------------------------------------

à mà cho em hỏi luôn, có cái sieu thị nào bán đồ đủ thứ giống như big c, coop mart trong đó không chị? tối đảo 3 lầu mà hook thấy gi hết

"THÀ CHẾT ĐÓI CHỨ ĐỪNG ĐỂ CHẾT THÈM"

mail: goldnguyen71@gmail.com

sagittarius.thanh's Avatar
    Đang ở
    quận 5

à mà cho em hỏi luôn, có cái sieu thị nào bán đồ đủ thứ giống như big c, coop mart trong đó không chị? tối đảo 3 lầu mà hook thấy gi hết[/QUOTE
    mới vô bên phải là siêu thị đó bạn

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Goldnguyen91 Xem bài viết
    tối qua đúng xuôi luôn chị, đi 10h xem phim mà không thông báo hết vé thay đờ đẹp ngựa ngựa 1 tiếng đồng hồ chạy lên , vô mấy quầy bán vé nhân viên về hết trơn, bơ mõ, hết zui
    đi vòng vòng định xem cho bit aeon mall với người ta mà cũng đóng sạp nghỉ hết trơn

à mà cho em hỏi luôn, có cái sieu thị nào bán đồ đủ thứ giống như big c, coop mart trong đó không chị? tối đảo 3 lầu mà hook thấy gi hết
    Tầng trệt đó e, kế bên chỗ súshi dưới đất đó...
    mai mốt e mua vé trước ở nhà cho tiện, c toàn mua vậy à ko bao h hết vé

susu ham ăn's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Từ lúc khai trường đến giờ vẫn chưa có cơ hội đặt chân đến đây vì xa nhà mình quá. Tranh thủ dịp Lễ này được nghỉ ngơi ghé qua coi thế nào
    Sống là để ăn!!!

TrungTrung1's Avatar
    Đang ở
    unknown
    - Em ở Suối Tiên Q9, cho em hỏi muốn vào đây thì đi những tuyến xe bus nào ?
    - 9h Bắt đầu đi thì có thích hợp không ?
    - Và liệu nếu đi 2 người vào đây thì có tốn kém lắm không ? ( vì em là sinh viên muốn đến cho biết )
    - Giá vé dành cho sinh viên xem phim ở đây bao nhiêu/vé ?
    Xin cảm ơn

66/70 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/696 ... 16566465666768 ... Trang cuối - Kết quả của 691 từ 696/696

Tag của Chủ đề này