[Review] AEON MALL - thiên đường món Nhật giá rẻ lẫn cao cấp - Trang 67
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

67/70 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/696 ... 17576566676869 ... Trang cuối - Kết quả của 691 từ 696/696
Kết quả 661 đến 670 của 696
    - Em ở Suối Tiên Q9, cho em hỏi muốn vào đây thì đi những tuyến xe bus nào ?
    - 9h Bắt đầu đi thì có thích hợp không ?
    - Và liệu nếu đi 2 người vào đây thì có tốn kém lắm không ? ( vì em là sinh viên muốn đến cho biết )
    - Giá vé dành cho sinh viên xem phim ở đây bao nhiêu/vé ?
    Xin cảm ơn
    1, bạn có thể lên Somerset NTMK Q1 đi bus free của Aeon mall
    2, 9h bắt đầu đi thì hơn 11h mới tới nơi => 3-4h lo về nếu ko hết bus => ko khả thi. Tốt nhất nên đi xe máy vs đi từ 8h là đẹp
    3, bạn dắt túi ~500k/người đủ ăn uống 1 số thứ ở tầng trệt or 1 vài nhà hàng Nhật, lẩu Thái,... mua sắm chưa tính. Nếu bạn ko shopping thì cũng tạm đủ
    4, khoảng 100k/vé chưa kể bắp vs nước uống
    Lần sửa cuối bởi pinkmoth, ngày 08-09-2014 lúc 02:17 PM.

TrungTrung1's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi pinkmoth Xem bài viết
    1, bạn có thể lên Somerset NTMK Q1 đi bus free của Aeon mall
    2, 9h bắt đầu đi thì hơn 11h mới tới nơi => 3-4h lo về nếu ko hết bus => ko khả thi. Tốt nhất nên đi xe máy vs đi từ 8h là đẹp
    3, bạn dắt túi ~500k/người đủ ăn uống 1 số thứ ở tầng trệt or 1 vài nhà hàng Nhật, lẩu Thái,... mua sắm chưa tính. Nếu bạn ko shopping thì cũng tạm đủ
    4, khoảng 100k/vé chưa kể bắp vs nước uống
    Em không ăn uống lung tung hay ở nhà hàng gì hết, chắc cũng chỉ có ăn trưa ở đó với ăn những thứ linh tinh thôi. Cho em hỏi đồ ăn trong đó trung bình bao nhiêu/món ? ( không tính trong nhà hàng nhé ) Vì 500k hơi khó khăn

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    Trích dẫn Gửi bởi TrungTrung1 Xem bài viết
    Em không ăn uống lung tung hay ở nhà hàng gì hết, chắc cũng chỉ có ăn trưa ở đó với ăn những thứ linh tinh thôi. Cho em hỏi đồ ăn trong đó trung bình bao nhiêu/món ? ( không tính trong nhà hàng nhé ) Vì 500k hơi khó khăn
    Bạn xem lại trang 1 nhe, ở tầng trệt AEON mall có mấy món linh tinh khá rẻ chứ k mắc đâu

NhocSocola's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    từ hồi bạn nam tóc dzàng bán chewy junior gây sự với con bé thèm bánh tội nghiệp *là mình* và bị mình kêu quản lý ra la 1 trận thì từ đó không còn thấy ẻm xuất hiện ở chewy của mình nữa.
    sushi vẫn ngon và rẻ, nhưng mình thấy có nhiều loại nó lạ ghê, sushi trứng thì hình như hơi nhiều đường, ngọt quá ăn như bánh... còn lại thì ngon.

Trích dẫn Gửi bởi TrungTrung1 Xem bài viết
    Đồ ăn ở tầng trệt tuy rẻ hơn nhà hàng nhưng tính ra cũng mắc e ơi. Nếu tiết kiệm thì mang đồ ăn ở nhà theo, hoặc mua xôi vò, xôi đậu phộng,... gì đó mang theo. Chỗ đó có nhiều hàng ghế cho ngồi ăn thoải mái.

Từ Suối Tiên quận 9 bắt xe số 8 ra bến xe miền đông. Từ bến xe miền đông bắt xe 51 ra bình hưng hòa. Đường đi của nó chạy ngang Tân Kỳ Tân Quý, nhìn từ xa thấy AEON Mall thì kêu xe dừng, đi bộ vào.
    Không biết có lộ trình 1 tuyến hay ko, em tìm thử xem.
    Bắt đầu đi khoảng 8h. Đến 5h chuẩn bị ra đón xe về là vừa. Hình như 6h tối hết chuyến 51.

Nếu muốn coi phim giá rẻ thì nên kiếm mấy rạp bình dân bên ngoài mà xem, trong đây mắc lắm.
    Nếu em áp dụng đúng cách S chỉ thì em tốn chưa đến 50k cho tiền xe đi và về cho 2 người.
    Lần sửa cuối bởi scotti, ngày 19-09-2014 lúc 06:09 PM.

GoominerTít's Avatar
    Đang ở
    unknown
    em ở Đồng Nai nay lên Q1 có chút việc thấy chỗ này đẹp với nhiều đồ ăn ngon quá muốn qua xem thử thế nào, ai biết tuyến xe bus đi từ chợ bến thành qua đây thì chỉ em với, đi taxi chắc viêm màng túi

HoàArale's Avatar
    Đang ở
    unknown
    ngon ngon. vk kiu kiếm hoài mà giờ mới thấy

Trích dẫn Gửi bởi nhoxcalem Xem bài viết
    cá nhà cho mình hỏi mình thấy ở trong aeonmall có cái quán có giăng màn ko biết là quán ăn hay là ngồi uống cafe nhỉ..nhìn như dạng ngăn từng phòng có màn che ấy tó mò quá
    nhà hàng Bayby Spoon chuyên bán các món tây kiểu Nhật hoặc món Nhật kiểu tây. màn che là thiết kế đặc trưng của hệ thống quán này.

GoominerTít's Avatar
    Đang ở
    unknown
    AOEN Mall phát âm sao nhỉ? chả là em ở Đồng Nai tính ghé chơi thử mà chả biết đọc thế nào, đi taxi đọc bậy tài xế không biết thì mệt

Nội dung bạn nhập quá ngắn. Độ dài tối thiểu là 10 ký tự.
    Lần sửa cuối bởi muafiu, ngày 27-03-2015 lúc 06:15 PM.

67/70 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/696 ... 17576566676869 ... Trang cuối - Kết quả của 691 từ 696/696

Tag của Chủ đề này