[Review] Aussie Beefsteak - nhà hàng nhỏ trên đường Ngô Đức Kế - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    evaasuka's Avatar
    Nay len deal chup hình nhìn cũng ngon, muh thấy menu chán qua, may mà ko mua deal....
    Mieng bò nhìn đúng nản...
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

mắc quá, 300k/phần so với trong hình thì ko phải là sự lựa chọn của mình rồi

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    hình đầu tiên chất wá chị trúc ơi, có fải do máy ảnh lừa tình của chị ko thế ....

BoAni's Avatar
    NYDC có menu mới nữa sao,để bữa nào đi chơi Vincom ghé vô ăn thử coi sao cái hình Cherish chụp nhìn miếng bò hấp dẫn ghê

Thật ra NYDC ăn khá lắm,thích nhất là món Rib,thịt ngon sốt cũng ngon.Món gì ở đây làm cũng ổn hết,pizza ăn đế mỏng cũng ok lắm luôn.Có đợt bị ghiền NYDC tuần nào cũng tới 2,3 bữa lận nên trong vòng 1 tháng là ngán lắm luôn ,từ đó trở đi ko có quay lại luôn.Bánh kem ở NYDC cũng ngon ( nếu như ko bị ế để lâu và bị khô ).Nhược điểm duy nhất của NYDC chắc là 1 phần ăn quá nhiều và quá ngán thường mà mình order 1 mình 1 phần là ko bao h ăn hết,phải ăn chung với ai mới hết được.Có lần ăn miếng bò gì đó mà mỡ nó nhiều lắm,y chang trên hình bên trên Cherish chụp vậy áh,lại có mùi hơi hơi hôi nữa,ráng ăn mà ăn miết ko có hết luôn,chắc lâu lâu xui nên mới vậy.Mà nhìn chung là đồ của NYDC ngon mà ngán,phải 2 đứa mới xử hết được.đồ ăn giá cao nhưng 1 phần nhiều nên tính ra cũng ko mắc ha

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi nhokmon Xem bài viết
    hình đầu tiên chất wá chị trúc ơi, có fải do máy ảnh lừa tình của chị ko thế ....
    hic, máy chị dạo này chụp khá lừa tềnh em ơi
    Trích dẫn Gửi bởi BoAni Xem bài viết
    NYDC có menu mới nữa sao,để bữa nào đi chơi Vincom ghé vô ăn thử coi sao cái hình Cherish chụp nhìn miếng bò hấp dẫn ghê

Thật ra NYDC ăn khá lắm,thích nhất là món Rib,thịt ngon sốt cũng ngon.Món gì ở đây làm cũng ổn hết,pizza ăn đế mỏng cũng ok lắm luôn.Có đợt bị ghiền NYDC tuần nào cũng tới 2,3 bữa lận nên trong vòng 1 tháng là ngán lắm luôn ,từ đó trở đi ko có quay lại luôn.Bánh kem ở NYDC cũng ngon ( nếu như ko bị ế để lâu và bị khô ).Nhược điểm duy nhất của NYDC chắc là 1 phần ăn quá nhiều và quá ngán thường mà mình order 1 mình 1 phần là ko bao h ăn hết,phải ăn chung với ai mới hết được.Có lần ăn miếng bò gì đó mà mỡ nó nhiều lắm,y chang trên hình bên trên Cherish chụp vậy áh,lại có mùi hơi hơi hôi nữa,ráng ăn mà ăn miết ko có hết luôn,chắc lâu lâu xui nên mới vậy.Mà nhìn chung là đồ của NYDC ngon mà ngán,phải 2 đứa mới xử hết được.đồ ăn giá cao nhưng 1 phần nhiều nên tính ra cũng ko mắc ha
    bạn nên ăn thử set menu mới ăn được lắm, phần nào phần nấy to bự món mặn thôi nha... còn nước của nydc thì vẫn siêu dở đó h chưa khá lên nổi !

tinyfairy's Avatar
    Đang ở
    Freedom
    NYDC dịch là chuyên về desert, nên chắc bánh ngon

nhìn đã thiệt...!!hấp dẫn woa

ronin777's Avatar
    nhà hàng mà giá cũng mềm quá nhở

cảm thấy nơi nào có steak thì sẽ có ss, toàn rib eye mới ghê… tình iu của e cũng là rib eye như ss Cạp đó…nhưng e đang phải diet rùi, 2 tuần liền ko đc an thịt bò, tàn nhẫn quá… ước gì e ăn hoài ko mập Ps: miếng bò khô hơn thịt khô nữa

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Trang_Nay Xem bài viết
    cảm thấy nơi nào có steak thì sẽ có ss, toàn rib eye mới ghê… tình iu của e cũng là rib eye như ss Cạp đó…nhưng e đang phải diet rùi, 2 tuần liền ko đc an thịt bò, tàn nhẫn quá… ước gì e ăn hoài ko mập Ps: miếng bò khô hơn thịt khô nữa
    mấy bữa chị bị ghiền ribeye đó em nhưng dạo này sao thấy ngán ngán rồi, tự dưng hơi sợ mỡ của nó >.< bò xịn ít mỡ thì ăn được...

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12

Tag của Chủ đề này