[Review] Ba Con Sóc - sushi lề đường rẻ chất lượng ở Bình Thạnh - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/29 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/281 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 281 từ 281/281
Kết quả 21 đến 30 của 281
    Tôi mới đi ăn về hồi nãy. Thấy quảng cáo nên đến thử. Nhưng phải nói là: thất vọng. Đồ ăn cũng được nhưng không nói là quá ngon. Nhưng điểm trừ lớn nhất là phục vụ quá chậm, dù thấy có tới 2 đầu bếp cuốn sushi và rất nhiều anh phục vụ khác. Ngồi chờ mòn mỏi từ 7g30 tới 9g chỉ ăn được 3 món, chờ lâu hủy 1 món tính tiền, 4 người ra về bụng còn đói.

Crossie's Avatar
    Đang ở
    Everywhere
    Đây ngon hả em? Sashimi cá mà cá không tươi là toi luôn. Để về sẽ ghi nhớ rồi check quán. Mà hình như em canh chị đi rồi đi ăn toàn chỗ ngon rẻ ta ơi
    It is our choices, that show what we truly are, far more than our abilities

Với lại người viết bài review coi lại, set deluxe làm gì có trứng cá, lúc nãy bọn mình order đem ra ko đầy đủ như hình chụp tên bài review nhé.

Trích dẫn Gửi bởi superbabyga Xem bài viết
    Tôi mới đi ăn về hồi nãy. Thấy quảng cáo nên đến thử. Nhưng phải nói là: thất vọng. Đồ ăn cũng được nhưng không nói là quá ngon. Nhưng điểm trừ lớn nhất là phục vụ quá chậm, dù thấy có tới 2 đầu bếp cuốn sushi và rất nhiều anh phục vụ khác. Ngồi chờ mòn mỏi từ 7g30 tới 9g chỉ ăn được 3 món, chờ lâu hủy 1 món tính tiền, 4 người ra về bụng còn đói.
    Thấy bạn tạo nick hình như muốn chìm hàng quán hay sao đó. Khách đông mình cũng hiểu cho quán, mình thấy vẫn vui khi chờ món bởi sự ân cần của nhân viên trong quán. Đỡ hơn ngồi chờ sushi nguyễn văn cừ nhiều.

vy_vy's Avatar
    Nay đến quán thử món của quán,quán nay đông quá chừng. Món lâu nhưng ra đều đều chất lượng món cũng tốt.Do đông mình k gọi thêm.Nhưng món ăn mình thấy ngon (nay gọi sushi chiên, gà teri , mì soba ) h vẫn còn thèm ^.^

Mình không muốn dìm hàng quán, mình chỉ góp ý thôi, không hề chê đồ ăn dở tệ hay cung cách phục vụ. Chỉ nói là chờ quá lâu, mà không chỉ mình nhóm tụi mình, mà tất cả mọi người đều phiền lòng, nhiều người tính tiền về hủy món lắm.

darkchocolate9's Avatar
    Đang ở
    hcm city
    Nãy e mới đi ăn cái món ở trên c Cạp chụp ko phải Thiên Thạch đâu c, nãy e ra kêu cái đó nhân viên quán nói là vừa có bàn khách kêu nhầm cái này. Món đó là món số 12 trong menu ^^, e ko có nhớ tên, mà món này ngon ghê gớm <3 <3. Thik ơi là thikkkkkkk
    Ai làm gì cũng đều có nguyên nhân....

dexoixa's Avatar
    a ngon quá mum mum

darkchocolate9's Avatar
    Đang ở
    hcm city
    Trích dẫn Gửi bởi superbabyga Xem bài viết
    Mình không muốn dìm hàng quán, mình chỉ góp ý thôi, không hề chê đồ ăn dở tệ hay cung cách phục vụ. Chỉ nói là chờ quá lâu, mà không chỉ mình nhóm tụi mình, mà tất cả mọi người đều phiền lòng, nhiều người tính tiền về hủy món lắm.
    Chỗ ăn ngon, já bình dân, mà đầu bếp thì ít, nên đành phải chịu thôi bạn à. Mình thấy nếu mà thong thả thời gian thì vô đây ăn uống là hết ý ^^
    Ai làm gì cũng đều có nguyên nhân....

david_jk's Avatar
    thịt đùi của quán nhìn có vẻ đẹp nhưng không biết ăn vào thế nào!

3/29 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/281 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 281 từ 281/281

Tag của Chủ đề này