[Review] Bánh canh cua chả giò góc Calmette vs. Đặng Thị Nhu - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/30 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi Eo Như Hăn Xem bài viết
    Nhà bán bánh canh này là hàng xóm nhà mình mỗi lần bán ế là đem về đầu hẽm bán
    ủa, bán tới 3h chiều là hết sạch rồi mà còn đâu đem về nữa chứ?

MèoMèo's Avatar
    Hôm nay em mới ăn trưa ở đây thử rùi vì gần nhà , xin nói trước tiên là anh bán bánh canh rất là dễ thương, hiền và chăm sóc khách rất tốt .

Tuy nhiên bánh canh ở đây em xin nói thật lòng là ăn hơi chán, lạt lẽo, cua lèo tèo và cua bóc hơi bị nát, k còn nguyên trạng bùn lắm. Em ăn 1 tô + 2 cây chả giò nhỏ nhỏ hết 52k, hix, hơi mắc tuy đây là ở q1 nhưng đồ ăn khu này em ở thường rất rẻ, k mắc như vậy. E là em vẫn hảo bên Trần Khắc Trân hơn, tô to uỳnh chất lương gấp 2 ở đây mà có 30k , lại còn có thể kêu thêm chân gà nấu trong nước soup cua ở tiệm bên cạnh gặm ngon tuyệt )

tinyfairy's Avatar
    Đang ở
    Freedom
    Trích dẫn Gửi bởi MèoMèo Xem bài viết
    Hôm nay em mới ăn trưa ở đây thử rùi vì gần nhà , xin nói trước tiên là anh bán bánh canh rất là dễ thương, hiền và chăm sóc khách rất tốt .

Tuy nhiên bánh canh ở đây em xin nói thật lòng là ăn hơi chán, lạt lẽo, cua lèo tèo và cua bóc hơi bị nát, k còn nguyên trạng bùn lắm. Em ăn 1 tô + 2 cây chả giò nhỏ nhỏ hết 52k, hix, hơi mắc tuy đây là ở q1 nhưng đồ ăn khu này em ở thường rất rẻ, k mắc như vậy. E là em vẫn hảo bên Trần Khắc Trân hơn, tô to uỳnh chất lương gấp 2 ở đây mà có 30k , lại còn có thể kêu thêm chân gà nấu trong nước soup cua ở tiệm bên cạnh gặm ngon tuyệt )
    cho dia chỉ cụ thể bên Trần Khắc Chân ih b ^^

Chiều nay đi ăn ngay và luôn thôi

swimboy99999's Avatar
    Quán này có trên chục năm rồi. Ăn rất ngon. Lần nào đến cũng kêu mấy cuốn chả giò ăn lai rai trước rồi mới ăn bánh canh cua. Anh chủ cũng dễ chịu, vui vẻ. Thường thì ghé ăn trưa khoảng 12h là đông nghẹt tại dân văn phòng khu đó ra ăn cũng nhiều.

Đậu BộngBé Xinh's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Được chồng mua cho ăn, thấy không ngon lắm, giá khá cao so với chỗ khác. Bỏ nguyên hộp cho ổng ăn, ổng lại khen nức nở!!?? Khó hiểu!

WindyKim's Avatar
    Đang ở
    unknown
    c Cherish review mấy tiệm bánh canh rồi, tiệm nào cũng hấp dẫn hết

Cường Sirô's Avatar
    Đang ở
    Xa Lắm
    Ồ, ở đây có chả giò nữa kìa. <- thích thích
    Sống để ăn...
    ...hay ăn để sống...
    ...không quan trọng!
    Miễn là mỗi ngày đều có đồ ăn ngon dâng lên miệng là được!

chỗ này bán ngon lắm. Mình có ghé ăn vài lần hehe

Quán nay dời về địa chỉ mới r nhé mọi người.
    19 Calmette, P.nguyễn Thái Bình, Q1 ( bên hông dạ cầu Calmette - chạy tới Cầu Calmette, thấy tiệm Dulux Dũng Mai, chạy qua đó, cùng dãy vs tiệm Dũng Mai đó, cách đos 50m)
    Đt đặt hàng: 01217.250.240

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi Crossie Xem bài viết
    Nhìn cái giờ bán...tự nhiên tụt hết cả hứng. Hồi đó giờ ăn bánh canh cua ngon nhất là ở đường Tôn Thất Đạm, kế bên hủ tiếu cá Nam Lợi, mà giờ chỗ đó dẹp tiệm lấu rồi. Buồn luôn
    Quán nay dời về bán ở 19 Calmette Q,1 r nha bạn. Bán từ 10g30 -18g. Mời bạn ghé sang dùng thử

Trích dẫn Gửi bởi Crossie Xem bài viết
    Nhìn cái giờ bán...tự nhiên tụt hết cả hứng. Hồi đó giờ ăn bánh canh cua ngon nhất là ở đường Tôn Thất Đạm, kế bên hủ tiếu cá Nam Lợi, mà giờ chỗ đó dẹp tiệm lấu rồi. Buồn luôn
    Quán nay dời về bán ở 19 Calmette Q,1 r nha bạn. Bán từ 10g30 -18g. Mời bạn ghé sang dùng thử

Trích dẫn Gửi bởi DOP Xem bài viết
    Bán giờ độc ghê Trời nắng mà chạy kiểu này chắc chết thật Lâu lắm rồi hông ăn bánh canh cua

hi bạn. Quán dời về 19 Calmette Q1 r.
    bán từ 10g30-18g hàng ngày mời bạn ghé dùng thử. hoặc bạn có thể liên lạc số 01217.250.240 để đc ship hàng tận nơi nhé

Trích dẫn Gửi bởi Phoenix Ngoan Xem bài viết
    nhìn cái time bán thấy khó đi rồi đó =.=
    quán dời về địa chủ mới r e ơi, bán từ 10g30-18g. e có thể đén quán thưởng thức nha.
    đija chỉ 19 calmette Q,1
    Đt: 01217.250.240

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/30 123

Tag của Chủ đề này