:::REVIEW::: Bánh canh cua Dung ==> Rất tươi và ngon ^_____^ - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/83 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 83/83
Kết quả 11 đến 20 của 83
    quán này bán lâu lắm rồi & mình vẫn hay ăn ở đây... nói chung là ok, có nước chấm làm từ tắc nữa... ăn buổi trưa công nhận là nóng thiệt

Lydia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi vohaidang Xem bài viết
    Quán này có ăn vài lần rồi, cũng ok nhưng không ngon bằng quán bên chợ (từ hẻm chạy thẳng qua đường VVT khoãng 200m là sẽ thấy)
    ...cái quán trong chợ đó Lyd cũng ăn rồi... nó có thêm mấy miếng chả cua hay j` j` nữa nhưng thấy tanh tanh sao ák... ở đây ăn không có bị tanh...
    .....................Beauty is in heart......................
    ................Not in face.............
    ♥¯º• …Lydia …•º¯♥

có 1 tiệm bánh canh cua trên võ văn tần vào buổi tối 1 tô cũng 35k với gỏi cuốn cũng ngon và rẻ lắm á. cuối đường võ văn tần gần cmt8.

BéoKaKa's Avatar
    13333350501425566433 574 574 - :::REVIEW::: Bánh canh cua Dung ==> Rất tươi và ngon ^_____^

13346852391789955777 574 574 - :::REVIEW::: Bánh canh cua Dung ==> Rất tươi và ngon ^_____^
    2 ng chụp,2 cái máy,2 cái hình,2 cái tô....cùng 1 quán... mà sự khác biệt quá lớn ,còn hơn cả lừa tình

may dang hu ko co vietkey mode thong cam. Theo minh thi to nho qua, 35k ma nho bang1/2 so voi 320 Vo Van Tan. nhieu bot ngot nen an vao khat nuoc kinh khung. Quan nho va nong. Ko tuong xung voi cai gia. Chi co 1 uu diem duy nhat la "quan banh canh cua duy nhat ban buoi trua ma minh biet". Nhung se ko an lan 2.

Lydia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi bemapmap08 Xem bài viết
    may dang hu ko co vietkey mode thong cam. Theo minh thi to nho qua, 35k ma nho bang1/2 so voi 320 Vo Van Tan. nhieu bot ngot nen an vao khat nuoc kinh khung. Quan nho va nong. Ko tuong xung voi cai gia. Chi co 1 uu diem duy nhat la "quan banh canh cua duy nhat ban buoi trua ma minh biet". Nhung se ko an lan 2.
    ...ủa Lyd bị dị ứng bột ngọt mà ăn vô không thấy phản ứng j` hết taz... @.@
    ...mà đồng ý là cái tô nhìn nó hơi nhỏ... cơ mà ăn xong no lắm... vại cũng đâu phải là nhỏ...
    .....................Beauty is in heart......................
    ................Not in face.............
    ♥¯º• …Lydia …•º¯♥

Phoenix Ngoan's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Lydia Xem bài viết
    ...ủa Lyd bị dị ứng bột ngọt mà ăn vô không thấy phản ứng j` hết taz... @.@
    ...mà đồng ý là cái tô nhìn nó hơi nhỏ... cơ mà ăn xong no lắm... vại cũng đâu phải là nhỏ...
    em ăn xong cũng no luôn
    mà nói chung trong 3 tiệm ăn gần đây (đều đc rv trên ddau hết rồi) thì em thấy chỗ này ngon nhất nhưng hơi xa nên ko đi ăn thường xuyên đc

chắc bữa đó tô bánh canh của mình có thêm 10 điểm cộng vì mùi nhang thơm

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi bemapmap08 Xem bài viết
    Đọc xong cmt của bạn, gấu nghĩ quán sẽ cám ơn vì bạn sẽ ko ghé lần 2. Ghé nữa mà đánh giá rất ư là tào lao thì chỉ có hại quán thêm thui

Thứ 1, nhóm 8 ngừoi gấu đi đều là mem DDAU thừong xuyên check quán, mà ko ai cảm thấy nhìêu bột ngọt. Vậy ko bít 8 ngừoi tụi mình ko bit ăn hay là có 1 ngừoi nói chuyện trên trời dưới đất

Thứ 2, quán 320 gấu cũng ăn rùi, như bạn nói là to gấp đôi thì chắc lấy thau đựng quá

Thứ 3, giá trị tô banh canh cua ko phải ở chỗ nhiều và ít mà ở chỗ chất lựong của nó. Nếu tính thịt cua trong tô so ra theo con cua thì mắc hay rẻ. Còn so với mấy quán mà thịt cua bày đầy ra tủ thì thử xem cái nào ngon hơn. Dĩ nhiên giá trị món ăn còn phải so với ngừoi bít đánh giá nó ko nữa. Đối với bạn thì mắc là đúng rùi

Thứ 4, bạn bít nói là quán bán buổi trưa mà lại than thở là quán nóng. Vậy bạn hãy chui vô phòng máy lạnh để khỏi phải than nhé.

Có thể quan điểm của gấu và bạn là khác nhau, nhưng vui lòng đánh giá trứơc khi suy nghĩ kĩ nhé.
    Thân
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

huba's Avatar
    Chỗ này so với cái Trần Khắc Chân hồi xưa thì chỗ nào hơn vậy bạn Gấu

320 VVT mình ăn rồi, nguyên văn cảm nghĩ lúc đang ăn là "nấu lợ lợ khó ăn bỏ m* đi đc, quán gì mà dơ như cái cầu t***"

evaasuka's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi huba Xem bài viết
    Chỗ này so với cái Trần Khắc Chân hồi xưa thì chỗ nào hơn vậy bạn Gấu

320 VVT mình ăn rồi, nguyên văn cảm nghĩ lúc đang ăn là "nấu lợ lợ khó ăn bỏ m* đi đc, quán gì mà dơ như cái cầu t***"
    Yeah , 320 là cai quán em ăn 1 lần xong từ bỏ bánh canh cua 2 năm trời , sau này ăn cái 122 ngô gia tự mới ăn lai được bánh canh cua .
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

2/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/83 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 83/83