[Review] Buffet Dìn Ký Q.TB - Chất lượng trong phân khúc bình dân - Trang 5
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

5/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    Chỗ này là chi nhánh Cộng Hòa hả bạn? Ko biết mấy chi nhánh khác có giống thế này ko nữa?

La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    Trích dẫn Gửi bởi camvinh Xem bài viết
    Chỗ này là chi nhánh Cộng Hòa hả bạn? Ko biết mấy chi nhánh khác có giống thế này ko nữa?
    Cái này là Cộng Hoà Grand Palce. Mình chỉ ăn buffet ở đây thôi những chổ khác mình không rõ.
    Cafe sân vườn quy mô nhất Sài Gòn
    https://www.facebook.com/xpgardencafe

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Dúng là chất lượng siêu đã luôn, 280k mà có cua ốc hương là quá dữ rồi, lúc trước mình đến ăn thì toàn thấy đồ chiên là nhiều hà, ko ngờ bây giờ chất lương lên quá (đó h hay thấy buffet dễ bị xuống chất lượng chứ hiếm khi nào đi lên).

Minhanh0's Avatar
    Hình như bây giờ chỉ còn mỗi chỗ ở Cộng Hòa này có buffet thôi,mấy chỗ Dìn Ký khác đóng cửa dẹp hết rồi phải hok các bạn?

La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    Trích dẫn Gửi bởi Minhanh0 Xem bài viết
    Hình như bây giờ chỉ còn mỗi chỗ ở Cộng Hòa này có buffet thôi,mấy chỗ Dìn Ký khác đóng cửa dẹp hết rồi phải hok các bạn?
    Dìn Ký Lái Thiêu vẫn còn mà nhưng không có buffet.

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Dúng là chất lượng siêu đã luôn, 280k mà có cua ốc hương là quá dữ rồi, lúc trước mình đến ăn thì toàn thấy đồ chiên là nhiều hà, ko ngờ bây giờ chất lương lên quá (đó h hay thấy buffet dễ bị xuống chất lượng chứ hiếm khi nào đi lên).
    Đung là quá bất ngờ với chất lượng Dìn Ký sau tết. Mà chất lượng Dìn Ký xưa giờ dù chỉ trung bình nhưng chứ bao giờ xuống cấp. Nay thì lên tầm mới rồi.
    Cafe sân vườn quy mô nhất Sài Gòn
    https://www.facebook.com/xpgardencafe

wolf1990's Avatar
    IMAG1929 zpsc58486f0 - [Review] Buffet Dìn Ký Q.TB - Chất lượng trong phân khúc bình dân

Hòang Yến Betexco hỏng có cái này
    thức ăn cũng có TRÁI TIMLINH HỒN.....
    .Skype: human.wolf90
    hãy LẮNG NGHE nó ..... theo CÁCH RIÊNG của bạn.
    .Y!H: leo_xita1896
    http://www.facebook.com/cookingwolf

Mình mới đi hôm qua. Mình thấy y như Happy tolm thứ 2 vậy đó. Đầu tiên là đặt bàn 20 ng mà ghi sao còn có 12ng. Đồ ăn thì ít, châm nhiều lần nhưng lượng khách quá đông cộng với lượng châm mỗi lần ít nên chả thấm vô đâu cả. Mấy món hải sản không thấy mặt nổi luôn, ốc huơng thì không thấy, hàu chỉ có vỏ, nghêu ,toom nhỏ với sò huyết thì luôn hết... khoảng cỡ 7g mới bắt đầu đem cua ra, phải nóiy như ăn cướp, ai cũng nhào vô bốc . Có ông khách bức xúc quá đứng chửi um sùm. Thiệt chứ giá này mình thấy đi kichi cho lành. Chứ nhà mình ăn có mỗi mấy món chín như cơm bắp xào với sa lách này kia thôi hà, vì nhà mình ghét ăn kiểu chờ đợi giành giựt như ăn xin vậy. Cuối cùng kết 1 câu vẫn là tạm biệt không quay lại nữa

5/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 ... 345

Tag của Chủ đề này