<Review> Buffet ở La Brasserie - Nikko Hotel - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/89 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 89/89
Kết quả 31 đến 40 của 89
    Crossie's Avatar
    Đang ở
    Everywhere
    Trích dẫn Gửi bởi chebanitp Xem bài viết
    Tối qua (chủ nhật) mới đi về, thấy không nhiều hải sản như trong hình, không có ghẹ và tôm càng gì hết.
    Hình như chủ topic đi nhằm dịp Nikko Seafood Buffet hôm 25-7 hay sao á, phải hok dzậy?

Trích dẫn Gửi bởi chebanitp Xem bài viết
    Tối qua (chủ nhật) mới đi về, thấy không nhiều hải sản như trong hình, không có ghẹ và tôm càng gì hết.
    ua ngộ vay, tối t7 mình vừa đi nè, vẫn tôm hùm và cua đầy nhóc, chỉ 0 có tôm càng thui ah. mình chỉ lo xực tôm hùm và cua ah, ngon lắm, đáng dồng $ lam, hihi

baongocmap's Avatar
    không có đâu bạn . ngày nào thực đơn cũng như nhau hết , nếu sợ đi nhầm thì gọi dt lên đó hỏi buffet hôm nay có gì la biết thôi , còn bân chebanitp có đi thì hãy commet đúng sự thật đừng nói kiểu như vậy làm mọi người sợ , không dám đi

đọc kỹ nhe chủ topic, mình chỉ nói không có tôm càng và ghẹ thui mà, chứ có nói thêm bớt gì đâu mà mọi người sợ chứ, tại mình chưa biết cách upload hình lên thôi, chứ bữa đó có chụp hình quầy hải sản mà, chỉ có cua và tôm hùm thôi.

tramden0209st's Avatar
    Chùi ui. Nhìn thôi là thích rồi, khỏi cần cảm tưởng cơ mà mấy món sushi cuốn ko đc đẹp lắm nhỉ. Nhìn cứ xù xì làm sao áh
    mặp như con hêu òi...

tôm hùm, cua, ghẹ, tôm càng, salmon sashimi ... nhiêu đây thôi cũng xứng đáng để mình đi thử 1 lần kekeke

baongocmap's Avatar
    Mình thấy ăn 3 con tôm hùm là đã lấy lại vốn rồi ko sợ lỗ nhỉ ...

Đang ở
    HCMC
    vậy theo như bạn Gitain và bạn Chebanitp thì thứ 7 và chủ nhật vừa rồi chỉ có tôm hùm và cua thôi ah??? bùn vậy
    Bữa trước đọc bài này xong thích wá trời mới book thứ 7 này đi ăn nè, mà nghe nói ko có ghẹ làm bùn ghê vì mình thích ăn ghẹ nhất hihi.
    Để thứ 7 này mình đi ăn về sẽ kể các bạn nghe là seafood có những gì nha, hy vọng là có đầy đủ như hôm bạn baongocmap đi :X
    Giống lần trước mình đi Cham Charm, chỉ có tôm hùm và mực thôi, chứ ko có ốc hương với ốc gì to to như bàn tay íh, nên mình nghĩ ăn buffet cũng hên xui tùy bữa mà nhà hàng họ nhập thức ăn về...
    Lần sửa cuối bởi linhtinhtinh, ngày 08-08-2012 lúc 05:00 PM.

baongocmap's Avatar
    Bạn có thể gọi điện thoại lên nhà hàng hỏi mà, hỏi họ buffet tối nay có những hải sản gì, chế biến theo những kiểu gì v.v họ sẽ trả lời rất chi tiết cho mình thôi.

rofl.001's Avatar
    lại tốn tiền nữa rồi....

4/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/89 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 89/89