<Review> Buffet ở La Brasserie - Nikko Hotel - Trang 9
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

9/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/89 ... 789
Kết quả 81 đến 89 của 89
    có vẻ là có cải tiến nhỉ, thấy có bạn nói có vịt quay bắc kinh nữa kìa. Chắc đợi bớt ngán buffet thì vô đó ăn lại mới được

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Trích dẫn Gửi bởi candywen2510 Xem bài viết
    có vẻ là có cải tiến nhỉ, thấy có bạn nói có vịt quay bắc kinh nữa kìa. Chắc đợi bớt ngán buffet thì vô đó ăn lại mới được
    Cuối năm đi chị )))))))))))))

ÂnThiên's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    rất đáng để di thử

trời đây là cái buffet mình ăn mà thấy phí nhất! đến ăn vì nghe quảng cáo tôm hùm ngon! mà trời ơi tôm hùm và cua chảy nước thịt thì bở bở! thiệt tình luôn đó! bữa ăn phí phạm nhất trong đời!

Hải sản tươi, ngon, nhưng đi ăn buffet mà lại ghiền cơm chiên ở đây mới khổ.
    Cơm chiên bằng loại gạo rất lạ, hột gạo nhỏ dài khô. Tuy chiên với bơ, cà, rau mùi thôi nhưng lần nào ăn ở đây cũng làm 2 đĩa. Mùi vị rất đặc biệt.

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Khi nào mới có dịp vô đây ăn nhỉ

La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    Từ 10/11/2014 giá buffet tăng lên 1.100.000++. Với giá này chắc không có cứa với market 39 rồi.

-----------------------------------------------------

Mai sinh nhật sau khi phân vân giữa Nikko và Market 39 đã chọn ngay market 39 sau một email trã lời. Mình gửi email hỏi thông tin bằng tiếng Việt cho cả 2 khách sạn. Trong khi InterContinental trã lời email mình bằng tiếng Việt thì bên Nikko trã lời hoàn toàn bằng tiếng anh. Mặc dù mình hoàn toàn có thể đọc được email nhưng có vẻ bên Nikko họ không tôn trọng người Việt. Nếu khách hàng không hiểu tiếng anh thì thế nào?
    Cafe sân vườn quy mô nhất Sài Gòn
    https://www.facebook.com/xpgardencafe

sujini's Avatar
    mình cũng ghét các thể loại như vậy lắm nha. Hồi trước viết mail đặt tiệc ở một resort 5 sao bằng tiếng Việt, xong bạn TPKD người Việt trả lời lại hoàn toàn bằng tiếng Anh, ghét đặt chỗ khác luôn. Bình thường mình làm việc với KH (nếu là người Việt) vẫn viết song ngữ Anh- Việt để sếp theo dõi thôi, chứ đâu ra cái thể loại mà viết mail trả lời bằng tiếng Anh hoàn toàn như vậy, thà người trả lời mail tui là người nước ngoài thì tui chịu ><"

Du Lich Phu Quoc

vừa rồi mình mới đi phượt phú quốc về. nói chung mọi thứ đều tốt. mình chỉ tâm đắc nhất là ăn sáng ở phú quốc, ngon rẻ mà nhũng món ăn sáng nơi đây rất đậm đà hương vị miền tây xứ đảo. nếu có nhịp ra nữa mình nhất định ghé Quán Việt ở đường bạch đằng thị trấn dương đông. nên alo truoc đặt chỗ nếu gia đình bạn đông người. vì ở đây ngay tuef sáng sớm đã rất đông rồi: 0932620779

9/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/89 ... 789