[Review] Buffet Tây Renaissance Hotel - Nhà hàng Riverside Cafe - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/35 ... 234
Kết quả 31 đến 35 của 35
    Đang ở
    HCM
    Mình với chồng và nhóc mới đi ăn hồi thứ 6 nè bạn. Nhà hàng đang có chương trình nên đông nghịt. Đồ ăn thì theo mình thua xa Market 39 ah nghen. Tôm thì chỉ có tôm mũ ni và tôm nhỏ thôi. Bánh tráng miệng thì làm thua xa mấy nhà hàng 5 sao khác. Nói chung là đang giảm giá nên mình đi ăn thử nhưng sẽ ko quay lại đâu vì đi 3 người cũng gần 1,5t rồi. Bỏ thêm 200k nữa vào Market 39 thì thấy cấp độ hơn hẳn.

Đồ ăn ở đây ít và theo chồng mình thì cá hồi ko tươi, washabi ko cay,... Nếu đi ăn thử trong dịp này thì ok, chứ nếu full giá thì đi ăn hơi uổn đó. Ý kiến cá nhân mình thôi nha. Hihi...

Mình thấy trên mạng có bán deal buffet của nhà hàng tên là Liberty Central Saigon Riverside (17 Tôn Đức Thắng), ko biết có phải là buffet trong topic review này không?

Đang định mua deal bên Nhommua 582k. Nghe bạn comment phân vân quá

ĐAng có deal bên nhommua, Không biết ai ăn rồi cho xin chút ý kiến đi ạ

Mình ăn 1 lần rùi. Đi ngay hôm bị sốt nên 1 đc 1 ít là người mệt đừ lun nên ko ăn đc thêm gì.
    Chỗ này mình thấy giá ko xứng với tiền. Hài sản thì mẹ mình nói 3 con cua thì 2 con thịt bị bở, còn 1 con thì ăn tạm được. Chế biến thì thua các quán ăn bình dân. Mình kêu 1 đống đồ hải sản nướng mà chờ gần 1h vẫn chưa đem ra, phải hối, hối 1 hồi mới đem ra đc chút.
    Nhìn mấy miếng thịt cừu, heo thì chà bá, ngon thiệt. Order xong dem ra 1 miếng bằng 1/2 mà nường kiểu gì chả có vị tí nào cả. Ăn cứ như 1 cục thịt cho lên nướng... xong.
    Kem nhìn ngon nhưng ăn vào ngọt hơn đường. Mẹ mình thích ăn kem nhưng ăn vào 1 chén nhỏ là nghỉ lun.
    Các món buffer khác thì các nhà hàng buffer nào cũng có rồi khỏi nói thêm.
    So với giá tiền thà đi ăn nhà hàng kêu tôm, hào,...này kia tính ra ngon hơn mà giá thì chắc chắn rẻ hơn rồi. Đồ ăn ở đây nhìn có nhiều thật nhưng chế biến ko ngon => ko ăn đc bao nhiêu.

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/35 ... 234

Tag của Chủ đề này