[Review] Buffet Xiên Xiên - Ăn lẩu thả ga - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/39 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 39/39
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Bearie♥'s Avatar
    Mới đặt 3 vé bên 51deal, mong là ăn ok . 51deal mắc hơn muachung 6k, nhưng giờ giấc thoải mái hơn. Chừng nào ăn về sẽ lên đây hầu chuyện quý vị
    Em là em của xót xa
    Anh là anh của người ta mất zồi

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Bearie♥ Xem bài viết
    Mới đặt 3 vé bên 51deal, mong là ăn ok . 51deal mắc hơn muachung 6k, nhưng giờ giấc thoải mái hơn. Chừng nào ăn về sẽ lên đây hầu chuyện quý vị
    ai có incard cũng được giảm giá còn có 125.000/ 1vé buffet à tính ra khỏi mua deal cho rồi ....

mun_mum_mim's Avatar
    mới mua 2 deal bên 51deal, thấy cũng thích lắm tại giờ tự do, mà hum biết đi ăn giấc trưa đồ ăn có được châm lên hoài không nhỉ
    http://munshop.com.vn/

Bearie♥'s Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi mun_mum_mim Xem bài viết
    mới mua 2 deal bên 51deal, thấy cũng thích lắm tại giờ tự do, mà hum biết đi ăn giấc trưa đồ ăn có được châm lên hoài không nhỉ
    Zô đó nói mình là phóng ziên Mương 14, đem máy chộp hình bự tổ chảng, chắc mấy ẻm tiếp bò, mực, cá liên tục wá
    Em là em của xót xa

pavilight's Avatar
    Tối qua mới ăn ở đây, mình thấy thế này :

Khuyết :
    • Tình trạng các đĩa đồ ăn trống trơn thường xuyên kéo dài. Chỉ có lác đác vài đĩa, mà thường ~ 30 phút mới thêm đồ ăn 1 lần.
    • Chất lượng đồ ăn rất bèo, chả cá, thanh cua, rau, bột v.v... là nhiều. Những gì bạn thấy trong hình của chủ thớt là tất cả trong quán rồi đó. Chỉ thế thôi. Các món giá trị như bò, nghêu, tôm thì rất ít, thời gian châm thêm rất chậm nên cũng chẳng ăn được gì nếu cứ ngại giành giật ! (mình ko đủ dũng cảm làm chuyện đó)
    • Nhân viên đứng nướng rất chậm, thường xuyên mất tích ! Vừa đứng nướng, vừa ăn nhìn khá là phô.
    • Quán bẩn, nóng, chật chội.
    • Mình mua voucher trên sieumua với giá 130k/người. Đến ăn mới biết ko cần voucher gì hết thì 125k/người !

Ưu :
    • Rẻ so với buffet khác (nghiêm túc mà nói chất lượng vậy thì mình không quay lại đâu)

Kết luận : không bao giờ quay lại !

mun_mum_mim's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi pavilight Xem bài viết
    Tối qua mới ăn ở đây, mình thấy thế này :

Khuyết :
    • Tình trạng các đĩa đồ ăn trống trơn thường xuyên kéo dài. Chỉ có lác đác vài đĩa, mà thường ~ 30 phút mới thêm đồ ăn 1 lần.
    • Chất lượng đồ ăn rất bèo, chả cá, thanh cua, rau, bột v.v... là nhiều. Những gì bạn thấy trong hình của chủ thớt là tất cả trong quán rồi đó. Chỉ thế thôi. Các món giá trị như bò, nghêu, tôm thì rất ít, thời gian châm thêm rất chậm nên cũng chẳng ăn được gì nếu cứ ngại giành giật ! (mình ko đủ dũng cảm làm chuyện đó)
    • Nhân viên đứng nướng rất chậm, thường xuyên mất tích ! Vừa đứng nướng, vừa ăn nhìn khá là phô.
    • Quán bẩn, nóng, chật chội.
    • Mình mua voucher trên sieumua với giá 130k/người. Đến ăn mới biết ko cần voucher gì hết thì 125k/người !

Ưu :
    • Rẻ so với buffet khác (nghiêm túc mà nói chất lượng vậy thì mình không quay lại đâu)

Kết luận : không bao giờ quay lại !
    mình mua 2 VC, cũng 125k 1 cái, biết vậy khỏi mua, tự lại ăn cũng được rồi, nghe bạn nói vậy tự nhiên thấy nản quá hic
    http://munshop.com.vn/

Bearie♥'s Avatar
    Hic...mình mua 3 cái mà bận chưa đi đc , đọc cm bạn pavilight xong hết mún đi lun . Chắc chỉ đc húp nước với rau thôi wá
    Em là em của xót xa

mình chưa ăn xiên xiên, hot pot paradise, phố á bao h? Có bạn nào ăn r thì cho mình hỏi trong 3 chỗ, chỗ nào dc nhất nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi hip.lipbip Xem bài viết
    mình chưa ăn xiên xiên, hot pot paradise, phố á bao h? Có bạn nào ăn r thì cho mình hỏi trong 3 chỗ, chỗ nào dc nhất nhỉ ?
    phố á ok nhất , paradise wa tệ , đồ đông lanh ko ah , đồ ăn ít

Bearie♥'s Avatar
    Mình mới đi hôm tối T7. K có thói wen chụp hình đồ ăn nên chỉ rì-viu chay
    Nói luôn đây là quán ăn, chứ k phải nhà hàng như mấy deal nói. Và bạn nào trông chờ đi ăn buffet là phải nơi sáng sủa, đồ ăn thênh thang thì suy nghĩ lại trc khi mua deal nhé, vì 125k là k thể

Không gian: ngang khoảng 4m, dài 10m, chừng 10 bàn, trc cửa là lò nướng than nhỏ xí

Chi phí phát sinh: gửi xe 5k, khăn 2k, nước ngọt 16k/chai (k phải lon nha)

Nước lẩu (lẩu Thái): chua, k đậm đà, k có mùi sả, nói chung tệ hơn nước mì gói lẩu thái 5k mua trong siêu thị

Phục vụ: dễ thương, vui vẻ. Mình vừa ngồi xuống, quay sau lưng nhìn quầy đồ ăn trống trơn, chưa kịp hỏi gì thì em pv đã nói "Dạ, tụi em lên đồ ăn liên tục, yên tâm nha chị" - chắc tại nhìn mặt mình khó chịu

Đồ ăn: Gà công nghiệp, mềm, nhưng mình thích ăn gà, nên lấy gà nhiều. 4,5 loại đồ viên, cá viên ngon, ngọt. Cá kèo, cá basa, vây cá hồi. Thịt bò, nghêu, mực, tôm, thịt heo...Mình ăn khoảng 1 tiếng thì thấy châm đồ ăn đc 3 lần. Rau củ đa dạng, mình toàn ăn rau tần ô . Sau khi ăn khoảng nửa tiếng, thì mình thấy nước lẩu tanh, 2 đứa bạn mình nói bình thường, nhưng mình thấy tanh đến nỗi mình k dám nhúng rau luôn. K hiểu trong 3 loại cá trên thì cái nào làm tanh nước. Định đổi nước khác, mà thấy ai cũng đi về, quán trống trơn nên thôi về lun
    Quan sát thấy ai đi ăn cũng tranh thủ ăn đại rồi về, chứ k nhâm nhi, thưởng thức gì ráo. Đồ nướng thì vài xiên có mấy cục gà, xiên đậu bắp, hết. Mình cũng chẳng ăn vì thấy có 1 anh nướng, biết là đợi lâu nên thôi chia tay

Mình dễ tính, đi ăn vui thôi, k đòi hỏi nhiều nên nếu k có vụ án như trên thì thấy cũng đc so với giá 125k. Nhưng trc giờ chỗ nào mình mua deal ăn cũng chưa bao giờ quay lại, chỗ này cũng k ngoại lệ
    Em là em của xót xa

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/39 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 39/39