[Review] Buffet Xiên Xiên - Ăn lẩu thả ga - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/39 ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi Bearie♥ Xem bài viết
    Mình mới đi hôm tối T7. K có thói wen chụp hình đồ ăn nên chỉ rì-viu chay
    Nói luôn đây là quán ăn, chứ k phải nhà hàng như mấy deal nói. Và bạn nào trông chờ đi ăn buffet là phải nơi sáng sủa, đồ ăn thênh thang thì suy nghĩ lại trc khi mua deal nhé, vì 125k là k thể

Không gian: ngang khoảng 4m, dài 10m, chừng 10 bàn, trc cửa là lò nướng than nhỏ xí

Chi phí phát sinh: gửi xe 5k, khăn 2k, nước ngọt 16k/chai (k phải lon nha)

Nước lẩu (lẩu Thái): chua, k đậm đà, k có mùi sả, nói chung tệ hơn nước mì gói lẩu thái 5k mua trong siêu thị

Phục vụ: dễ thương, vui vẻ. Mình vừa ngồi xuống, quay sau lưng nhìn quầy đồ ăn trống trơn, chưa kịp hỏi gì thì em pv đã nói "Dạ, tụi em lên đồ ăn liên tục, yên tâm nha chị" - chắc tại nhìn mặt mình khó chịu

Đồ ăn: Gà công nghiệp, mềm, nhưng mình thích ăn gà, nên lấy gà nhiều. 4,5 loại đồ viên, cá viên ngon, ngọt. Cá kèo, cá basa, vây cá hồi. Thịt bò, nghêu, mực, tôm, thịt heo...Mình ăn khoảng 1 tiếng thì thấy châm đồ ăn đc 3 lần. Rau củ đa dạng, mình toàn ăn rau tần ô . Sau khi ăn khoảng nửa tiếng, thì mình thấy nước lẩu tanh, 2 đứa bạn mình nói bình thường, nhưng mình thấy tanh đến nỗi mình k dám nhúng rau luôn. K hiểu trong 3 loại cá trên thì cái nào làm tanh nước. Định đổi nước khác, mà thấy ai cũng đi về, quán trống trơn nên thôi về lun
    Quan sát thấy ai đi ăn cũng tranh thủ ăn đại rồi về, chứ k nhâm nhi, thưởng thức gì ráo. Đồ nướng thì vài xiên có mấy cục gà, xiên đậu bắp, hết. Mình cũng chẳng ăn vì thấy có 1 anh nướng, biết là đợi lâu nên thôi chia tay

Mình dễ tính, đi ăn vui thôi, k đòi hỏi nhiều nên nếu k có vụ án như trên thì thấy cũng đc so với giá 125k. Nhưng trc giờ chỗ nào mình mua deal ăn cũng chưa bao giờ quay lại, chỗ này cũng k ngoại lệ
    vậy quán này nếu không có voucher thì bao nhiêu một người vậy bạn ? quán có nóng không ? đồ ăn thịt thà châm đầy đủ và tươi ko bạn ?

Trang 1 đa phần khen, nhưng từ đó đến trang 4 này negative nhiều quá. Ko biết tình hình chất lượng có cải thiện dc chưa nhỉ?
    Tính làm sinh nhật nhóc em họ ở đây. Mình mong ý kiến của bà con DDAU!

Trích dẫn Gửi bởi garfield3250 Xem bài viết
    Trang 1 đa phần khen, nhưng từ đó đến trang 4 này negative nhiều quá. Ko biết tình hình chất lượng có cải thiện dc chưa nhỉ?
    Tính làm sinh nhật nhóc em họ ở đây. Mình mong ý kiến của bà con DDAU!
    hôm 1-12 mình có làm sinh nhật ở đây ! có 1 số ý kiến cho bạn xíu : quán hơi chật , rất nóng , đồ ăn thì có tiếp thêm liên tục nhưng món khai vị thì ko nếu mình nhớ không lầm thì là gỏi và mực chiên , tráng miệng chỉ có dưa hấu , chè thì rất ít , đồ nướng thì nướng lâu lắm trung bình từ 20 -30 phút mới xong ! nhân viên phục vụ rất nhiệt tình nhưng khách đông rất lóng ngóng , phục vụ khá chậm ! dù mình có đặt trước với XX , nhưng đâu lại vào đấy , chuẩn bị chưa được tốt !quán này ăn 2--4 người thì ok nhưng đãi tiệc thì bạn nên cân nhắc !

mun_mum_mim's Avatar
    mỗi lần nghĩ tới các Xiên Xiên này là bực bội vô cùng tận
    Lần sửa cuối bởi mun_mum_mim, ngày 11-04-2013 lúc 12:15 AM.
    http://munshop.com.vn/

Mình vừa đi ăn ở đây xong và nhận xét như sau:

Lúc vừa vào gửi xe thì họ nói qua khu kế bên. Ăn xong lấy xe ra thì 10k/chiếc
    Mình ăn lúc 5h15, không thấy ai, quán khá vắng, không biết tại mình đi sớm hay sao ?
    2 người 211k cũng khá no.

Túm lại: trừ cái chỗ giữ xe khó chịu 10k/chiếc thì quán cũng OK (giữ được hình ảnh từ lúc ở Trần Phú Q5)

mun_mum_mim's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi lovekidz Xem bài viết
    cho em hỏi vs tạj em chưa bao giờ ăn buffet nên em thắc mắc là nếu em đi 2 người mà chỉ mua vé của 1 người thì có cùng ăn chugn đc ko ạ tại vì em là mem mới của DDAU nên chưa có kinh nghiệm mong anh chị chỉ giáo giùm
    đi mấy người thì mua vé mấy người nè, đi 2 người mà mua vé 1 người thì không được nhé, dù người kia có thề thốt sẽ ko ăn
    http://munshop.com.vn/

Bearie♥'s Avatar
    cho em hỏi vs tạj em chưa bao giờ ăn buffet nên em thắc mắc là nếu em đi 2 người mà chỉ mua vé của 1 người thì có cùng ăn chugn đc ko ạ tại vì em là mem mới của DDAU nên chưa có kinh nghiệm mong anh chị chỉ giáo giùm
    Haha, bạn này hỏi nghe dễ thương wá. Đi 1 đống người rồi mua vé ăn chung vậy chắc dẹp tiệm sớm wá
    Em là em của xót xa
    Anh là anh của người ta mất zồi

andyroodick's Avatar
    hỏi dễ thương quá. Mai bạn cứ dẫn nguyên lớp học 50 bạn rồi đến nhà hàng của mình mua 1 vé cũng dc. mình là mình thích tâm hồn trong sáng lắm. hihi
    VÉ ĐẦM SEN NƯỚC TRỌN GÓI 2 NGƯỜI 180k - 01227..060301
    https://www.5giay.vn/threads/6051873

Quán này ăn rồi. Ngon!

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/39 ... 234