[Review] Bún bò Huế O Hè hẻm 315 Lê Văn Sỹ - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/37 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 37/37
Kết quả 21 đến 30 của 37
    Mình lượn Địa Điểm Ăn Uống cũng khá lâu mà hôm nay mới reg nick, chỉ vì cái bài bún bò này cả

Ko hiểu sao, nhìn vào cái tô đó 45K phải nói là quá đắt í.

Hôm nào bạn test thử quán Út Hưng [lúc trước nằm ở Trần Quốc Thảo, giờ nằm ở đường Tú Xương] xem thế nào.

Mình hay ăn ở đây vào dịp cuối tuần vì cả tuần đi làm mà, cuối tuần nào đến cũng đông nghẹt người.

Chất lượng ok, giá cả phải chăng hơn, 35K/ tô

huba's Avatar
    Hôm nào mình sẽ thử quán bạn chỉ, thx bạn nhiều lắm

Quan niệm đắt rẻ mỗi ngừoi mỗi khác, có thể đối với bạn là mắc, còn đối với mình là bình thừong. Mình ăn thấy ngon miệng là đc

Cyndi's Avatar
    Hôm nọ bạn dẫn tới ăn chỗ này 1 lần rồi mình bye luôn. Bún bò ở đây thì đúng là ngon thật nhưng cho nhìu mỡ wá ăn đã ngán mà thấy trên bàn + hũ đựng đũa cũng dính mỡ màng + thêm quán cũ nữa nên chả thấy ngon miệng mấy. Đã vậy nhân viên lại hơi chảnh / + với thịt bò chân giò đễ trong tủ gì mà ruồi bay vèo vèo.. Sợ luôn =.=
    p/s : Ớt ở đây đúng chất Huế cay thôi rồi

lovefool's Avatar
    mình cũng từng ăn quán này rồi, có lẽ không hợp khẩu vị của mình vì bún bò và mì quảng đều dở tệ, mà hình như không phải chủ cũ đâu.

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Trích dẫn Gửi bởi Tiamo Tanto Xem bài viết
    chị bữa nào thử cái bên lý chính thắng đi chị . từ nhà chị lên lý chính thắng , đi 1 chút quẹo hẻm đầu tiên bên trái nghen . bán tầm 6h-10h à , đi sớm có xí quách bò đã lắm :X

còn k thì bữa nào về chốn xưa làm cái review đi chị bún bò hẻm đặng văn ngữ

rút kinh nghiệm lần sau cầm cái màn hình xoay xoay cho đỡ mỏi khớp nhen a
    ^^ em oi cai em noi la` tinh' tu khuc Nguyen Thong queo qua Ly Chinh Thang ha?

@Chi Wen: em cung the, cha thiet an gi, an gi thay cung nhu nhau. Co' hung len la`m may cai linh tinh nhu Sau Rieng dam`, Creme Brulee nay no thi an duoc, con nghi ra duong an cha biet an gi, cha biet muon gi luon :-S, ma an gi thay cung nhu nhau ca.

Tiamo Tanto's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi West Xem bài viết
    ^^ em oi cai em noi la` tinh' tu khuc Nguyen Thong queo qua Ly Chinh Thang ha?

@Chi Wen: em cung the, cha thiet an gi, an gi thay cung nhu nhau. Co' hung len la`m may cai linh tinh nhu Sau Rieng dam`, Creme Brulee nay no thi an duoc, con nghi ra duong an cha biet an gi, cha biet muon gi luon :-S, ma an gi thay cung nhu nhau ca.
    sorry chỵ , e nói từ khúc trần quốc thảo quẹo dô

Ai ỡ gần Đường Trần bình trọng có quan bún bò Hạnh ăn ngon lắm giá30k

bé gáo's Avatar
    bún bò O Hè mình cũng có ăn vài lần, vị nêm ăn ok, lúc trước ăn thấy ngon hơn bây giờ, có lẽ do truyền lại cho con cháu hay người nhà nên vị cũng hơi khác nhưng dù sao đây cũng là chỗ bán bún bò mà mình thấy ăn được (vì mình ăn bún bò nhà nấu quen rồi nên ra ngoài ăn khó tính lắm^^)
    điểm (-) là quán tối tối, có vẻ âm u vì thiếu đèn

tinyfairy's Avatar
    Đang ở
    Freedom
    Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    huba ăn bún bò Ngự Bình chưa, chỗ cầu Công Li á. So voi cai na thi khac thế nao
    Gau thich bên kia á
    a Gấu ơi cho e đường đi cụ thể đến quán Ngự Bình đi a. giá ntn vậy ạ

tim toi's Avatar
    có ai ăn qua quán bun bò huế trên đường hậu giang chua, ngon phết, tháng 3 lần ăn, giá 40k/ tô, ngon và cay, nước trong ko béo, có mùi hải sản, vì bỏ mực khô vào.

quán sát ké bên coop mart bình tây nhé bà con, ké 10 căn,
    gần ngã tư hậu giang, minh phụng quận 6, có bán xôi ngon lắm, thử nhé .?

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/37 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 37/37