(Review) Bún riêu hẻm 404 gần chợ Vườn chuối
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 14/14
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Đang ở
    Tp.HCM 0907647373

(Review) Bún riêu hẻm 404 gần chợ Vườn chuối
    Đánh giá bài viết:5/5

Đi ngang nhiều lần thấy quán đông mà không ghé được . Hôm qua có dịp ghé luôn .

20130228 182042 resize zps93b22cbf - (Review) Bún riêu hẻm 404 gần chợ Vườn chuối

Quán chủ yếu bán vỉa hè ngay đầu hẻm 404 Nguyễn Đình Chiểu. Đi từ CMT8 vào Nguyễn Đình Chiểu gần tới ngã tư Nguyễn Thượng Hiền có cây xăng bên tay phải, quán kế bên cây xăng luôn.

20130228 182341 resize zpsdc8adcb1 - (Review) Bún riêu hẻm 404 gần chợ Vườn chuối

Quán đông khách nên chờ lâu, minh ngồi chờ mất gần 20 phút mới có được tô bún riêu .

20130228 182547 resize zpsc08a721d - (Review) Bún riêu hẻm 404 gần chợ Vườn chuối

Nhận xét bún riêu ở đây nước dùng ngọt đậm đà , ăn ngon

20130228 183434 resize zps6251391e - (Review) Bún riêu hẻm 404 gần chợ Vườn chuối

Giá : 25k / tô ,một quán đáng thử nếu bạn có thể kiên nhẫn ngồi chờ.
    Quán dọn hàng ra bán từ buổi trưa.
    Lần sửa cuối bởi asahi_nguyen, ngày 02-03-2013 lúc 07:03 AM.
    http://thannuongkhongkhoi.vn/

2. Xem thêm review nổi bật khác

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Mình thấy nhiều chỗ bán bún riêu lề đường mà rẻ lắm nha, chỗ Bà Hạt bán có 15k thì phải

tô inox hả bạn?thấy tô inox không hấp dẫn lắm hen

tim toi's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Mình thấy nhiều chỗ bán bún riêu lề đường mà rẻ lắm nha, chỗ Bà Hạt bán có 15k thì phải
    Nhìn dơ lắm, bạn ơi, chỗ mình ngon đc, nhưng rất chảnh ... hic ....

Đang ở
    Pizza world
    Giá lề đường mà 25 ngàn hơi mắc bạn ơi
    I love "Pizza"

andyroodick's Avatar
    sao nhìn tô ko có gì hấp dẫn hết vậy. nhìn cứ lõng bõng toàn nước. bạn chụp lúc ăn gần xong hay chụp lúc mới bưng ra.
    chắc lúc mới bưng ra vì hành lá còn nằm trên miếng thịt
    VÉ ĐẦM SEN NƯỚC TRỌN GÓI 2 NGƯỜI 180k - 01227..060301
    https://www.5giay.vn/threads/6051873

trandn's Avatar
    Quán này ngay nhà mình, cách mấy bước chân, rất lâu đời rồi nhưng ko ngon - mặc dù rất đông vào giờ tan tầm (5-6g chiều), giá khá chát so với chất lượng. Nếu muốn ăn ngon các bạn chạy lên ngay góc đèn xanh đèn đỏ đường Ng Đình Chiểu và Cao Thắng nhìn xéo bên tay phải có tiệm photocopy bên kia đường - ngay đó là xe bún riêu + canh bún nổi tiếng khu Q3 này, ko có bàn chỉ có mấy cái ghế ... bán rất ngon, chất lượng tuyệt vời, giá cũng hơi cao 35k/tô.

Trích dẫn Gửi bởi trandn Xem bài viết
    Quán này ngay nhà mình, cách mấy bước chân, rất lâu đời rồi nhưng ko ngon - mặc dù rất đông vào giờ tan tầm (5-6g chiều), giá khá chát so với chất lượng. Nếu muốn ăn ngon các bạn chạy lên ngay góc đèn xanh đèn đỏ đường Ng Đình Chiểu và Cao Thắng nhìn xéo bên tay phải có tiệm photocopy bên kia đường - ngay đó là xe bún riêu + canh bún nổi tiếng khu Q3 này, ko có bàn chỉ có mấy cái ghế ... bán rất ngon, chất lượng tuyệt vời, giá cũng hơi cao 35k/tô.
    bạn chỉ rõ dùm mình được không, tiệm photo hướng tù đâu?
    tks bạn

doctieu's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi trandn Xem bài viết
    Bingo, mình công nhận là quán này bán không ngon, mà không hiểu sao mà nhà mình ai cũng thích ở đây, chắc là do bán khá lâu rồi.Má mình bảo quán này bán từ hồi má mình còn là con gái lận
    Trích dẫn Gửi bởi princehoang Xem bài viết
    bạn chỉ rõ dùm mình được không, tiệm photo hướng tù đâu?
    tks bạn
    Bạn chạy thẳng từ chợ Vườn Chuối này lên theo đường Nguyễn Đình Chiểu, đến ngã 4 giao với đường Cao Thắng, quẹo phải, vừa quẹo nhòm phía tay trái là thấy liền. Hình như bán từ 1h trưa thì phải ( Nếu mình nhớ 0 lầm, vì lâu rồi chưa ăn)
    Sẳn tiện, tiệm canh bún ý bạn nhích lên 6 căn nhà, có 1 tiệm bán bánh mì chảo trong nhà rất lâu đời và theo mình là rất ngon >.< ( Bán buổi sáng)

andyroodick's Avatar
    -đi cao thắng hướng từ điện biên phủ về nguyễn đình chiểu thì đến giao lộ nguyễn đình chiểu-cao thắng cứ rẽ phải và nhìn bên tay phải sẽ thấy tiệm photo

-còn bánh mì chảo bạn kia nói đó là bánh mì Hòa Mã. thương hiệu cả chục năm. riêng cá nhân thấy đắt mà chất lượng cũng ko phải hảo hạng, tự làm cũng dc. nhưng vì tính của dân Việt là lười, lười chuẩn bị, lười nấu ăn, lười rửa chén nên các tiệm ăn làm ăn rất phát đạt chỉ cần địa thế thuận lợi
    VÉ ĐẦM SEN NƯỚC TRỌN GÓI 2 NGƯỜI 180k - 01227..060301
    https://www.5giay.vn/threads/6051873

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 14/14