[REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 8 của 8
Like Tree13Cảm ơn
  • 10 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
Like Tree
8713

[REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4

Lightbulb [REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4

Địa chỉ :Số 2 đường Vĩnh Khánh ,Q4, đối diện cổng chính trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi

Untitled - [REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4

Bữa nhỏ bạn dẫn mình đi qua bên Q4 ăn sáng,thấy chỗ này cơm sườn ngon,giá bình dân nên review1 bài cho các bạn cũng ghiền cơm tấm giống mình
    Mình đã ăn cơm tấm ở nhiều chỗ nhưng chỗ ăn được thì giá lại mắc so với sinh viên học sinh,chỗ giá được thì nước chấm với sườn không ngon …. Quán cơm chỉ bán buổi sáng từ khoảng 6h và rất đông khách. Gọi là quán thôi chứ thật ra chỉ là 1 xe cơm với vài bộ bàn ghế , nhưng các loại thức ăn kèm thì khá đa dạng và giá cả bình dân. Ngoài ra điểm nhấn ở đây chính là chén nước mắm rất ngon,vị thanh ngọt vừa miệng.

image - [REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4
    Cô chủ quán rất vui vẻ và nhiệt tình bới nhiều cơm cho tụi mình Các món ăn kèm cũng có các món như sườn nướng ,Bì,Chả,Xíu mại,Ốp la,Trứng kho + da heo kho

image 2 - [REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4

Mình thấy quán có bán cơm sườn cắt và sườn miếng, loại sườn nạc cắt miếng nhỏ ra để bán cho học sinh với giá từ 10k,15k ,1 hộp nhiều cơm và đồ ăn .Nếu ai thích ăn sườn miếng thì kêu 1 dĩa như mình là 22k.

image 3 - [REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4

22k 1 dĩa cơm sườn.Giá cơm sườn cũng bình thường như 1 số chỗ nhưng ở đây miếng sườn rất to,che hết cả phần cơm,cơm cực nhiều,nếu bạn ăn cơm ít thì nên dặn trước với người bán .Sườn được tẩm gia vị vừa ăn,miếng sườn mềm và ngọt,có mùi thịt nướng đặc trưng,miếng mỡ sườn beo béo thơm thơm

image 4 - [REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4

Bì chả 17k 1 dĩa đầy ụ nhé
    Chén nước mắm cũng là 1 điểm đặc biệt của quán,không quá mặn hay quá ngọt mà có vị ngọt vừa, không gắt mà lại thanh nhẹ

image 5 - [REVIEW] Cơm Tấm sườn nướng Ngon-Bổ-Rẻ Q4

Phần cơm của 2 đứa đã được đem ra

(+) Giá rẻ ,vệ sinh,sườn và nước chấm ngon
    (-) Mình đi giờ cao điểm hoc sinh đông nên phải chờ hơi lâu mới tới lượt: 
    Đt cùi bắp nên chụp hình xấu, mọi ng thông cảm đừng ném đá

2. Xem thêm review nổi bật khác

Đã từng vô Sài Gòn mà chưa cso ghé thăm nơi này, thật lãng phí, ko biết bao giờ trở lại, có lẽ phải trở lại Sài Gòn lẫn nữa nữa

swimboy99999's Avatar
    Giá khá rẻ nhưng sao không thấy đồ chua nhỉ? @.@. Mình luôn ăn nước mắm phải có đồ chua mới đã đươc
    Tiêu chí Review: : Ngon-bổ-rẻ-sạch sẽ

Thật thú vị và thoải mái các bạn à, không có gì quí hơn độc lập tự do mà, miền nam ăn chua ngọt mà

Mình ko ăn đồ chua nên dẹp em nó luôn=]] hehe

Hi KevinNguyen. Quán này mình thường thấy bán tới 9h sáng là nghỉ rồi. Mình gửi tin nhắn cho bạn không được nên pm cho bạn trên đây luôn.

evaasuka's Avatar
    nay khon biet có ban luc 5g30 ko...
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

6h sáng thì có đó bạn! Còn 5h30 sáng chưa đi giờ này lần nào nên không biết bạn ơi!

Tag của Chủ đề này