[REVIEW] đến Cánh Đồng - nhậu nhẹt giá rẻ giữa trời lộng gió - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/114 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 111 từ 114/114
Kết quả 31 đến 40 của 114
    tks chủ thớt, mới ăn về, ngon, rẻ còn bổ thì không biết :X

o cuối đường còn 2 quán nữa là rắn với quán gì quên tên rồi, để bữa nào mần thử 2 quán đó lun

Quán này mình ăn hoài, được cái rẻ và nhiều, và bị cái hơi xa như mọi người nói! Quán kế bên quán Chú Tèo, trước cũng là fan của Chú Tèo, nhưng h thấy có vẻ xô bồ nên qua đây nhiều hơn, không gian cũng ổn hơn!
    Phục vụ nói chung cũng ok, không nhiều cái để phàn nàn (mặc dù lúc trước hơi chậm chạp nhưng giờ đỡ rồi!)
    Đồ ăn ngon, thích nhất ở đây là lòng nướng và thịt cuộn nấm kim châm ấy, thịt nướng HQ cũng ngon...
    Đánh giá 8/10

Đánh dấu phát

Đang ở
    HCM
    đó ăn đc 1-2 lần chú tèo lúc coi review trên này.
    xong có 1 lần vô lộn quán thấy quàn này chỗ ngồi đc món cũng ko nên chuyển wa đây ăn luôn. trc' toàn ăn lòng nướng w lẩu.
    nay coi review đi lại bữa 2/1 ăn thêm món gỏi da cuộn cuộn đó mà k đc như hình. mấy miếng da cuộn nhỏ xíu xiu à, ít nữa
    tóm lại là quán tốt giá bình dân nhưng đồ ăn chất lượng

nhìn ngon quá

Mới ăn xong...nhìn chung dc cái giá rẻ
    Nhưng mà góp ý chút: quán nên coi lại khâu vệ sinh rửa chén, ly...cái ly đưa cho mình rửa k sạch...vừa rót nước vô là váng mỡ nổi lên đầy...đũa thì còn dính thức ăn khô...haizzz.......hơi khiếp khoảng này
    Lẩu thái thì nhạt quá, k đậm đà, k chua cũng k cay, nghêu k đc tươi...ăn ba con 1 con chết, 1 con thì thúi....
    vú dê nướng ngon
    thịt nướng hàn quốc thì k có rau ăn kèm, ướp khá ngọt

Siêu Nhơn Bụng Mỡ's Avatar
    Mình toàn đi Chú Tèo thôi.. chắc hôm nào cũng qua đây thử vị

bữa cuối tuần mình mới qua đây ăn. cảm nhận đầu tiên là siêu đông, lúc mới tới lúc 6h30 thì còn đỡ, chứ chừng 1 tiếng sau là đông nghẹt. order mấy món căn bản thôi: salad sốt kem hải sản, vú dê+bạch tuộc nướng, lẩu cá kèo, 1 bia và 1 pepsi, 4 cái khăn . giá tiền giống như menu mà Wolf đã chụp nên mình ko ghi chi tiết nhé, hết tổng cộng 252k. nhận xét như sau:

- Các món nướng tẩm ướp khá tốt, rất thấm vị. bạch tuộc to bự nên ăn rất đã.1 dĩa cũng ko to lắm nhưng 1 người ăn cũng ok

- Salad: sốt hơi loãng, chưa đủ béo nên ăn hơi chán, được cái nhiều đồ ăn (1 số loại nấm, 3-4 con tôm nhỏ, bạch tuộc)

- Lẩu: nước dùng ko đậm đà, ko ra vị gì rõ rệt. nhưng được cái số lượng đồ ăn (lại là đồ ăn ) vớt lại. 1 cái lẩu nhỏ có khoảng 5 con cá kèo khá bự, trong nồi có 2 cục xí quách đầy thịt. nói chung với cái giá 59k 1 cái lẩu thì vầy là good

Giữ xe free, có thẻ xe, dắt xe giúp khách đàng hoàng. Phục vụ khá tốt, tuy là quán nhậu khách rất đông nhưng tốc độ ra món khá nhanh, xin thêm chén đũa/đá/khăn đáp ứng nhanh, nói chung là ko có gì phàn nàn .

Túm lại, đây là 1 quán khá, thích hợp để đổi gió, tụ tập bạn bè hoặc hôm nào thèm đồ nướng mà ko có nhiều xèng . nên tránh món lẩu, chắc là gọi cơm chiên hoặc mì xào thì ổn hơn.

vô ăn món đậu hũ giấy bạc hải sản đỡ ngán hơn lẩu, mặc dù nó cũng xài nước lẩu thái , bưng ra cháy xèo xèo nhìn zui

4/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/114 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 111 từ 114/114

Tag của Chủ đề này