[REVIEW] đến Cánh Đồng - nhậu nhẹt giá rẻ giữa trời lộng gió - Trang 7
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

7/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/114 ... 56789 ... Trang cuối - Kết quả của 111 từ 114/114
Kết quả 61 đến 70 của 114
    bear00's Avatar
    Mới đi nhậu ở quán này về. Trước giờ chưa đọc rv bài này nên tính ghé ăn thử coi sao
    Giữ xe thì người lo dẫn xe, người viết phiếu thì..... lo nhấn dt mà ko viết phiếu =.= Mà các bãi giữ xe thì san sát nhau. Ko biêt ai là người của quán Cánh Đồng mà đòi.

Vô quán, uh thì món lên cũng nhanh, bia bọt cũng đầy đủ. Mà tới chừng nướng chừng 3 món rùi thì bi kịch mới xảy ra:

- Than hết, kêu hoài ko ai thêm than (còn 2 món chưa nướng gi hết). Nhẩm tính chắc mình kêu trên chục lần với tầm 5-6 nhân viên. Uh thì cuối cùng than cũng lên.

- Nước chấm, 4 người cho 2 chén chao. Vấn đề là... sau khi chấm sạch 2 chén chao, xin thêm cũng 1 buổi mới có. Và mình mới phát hiện ra là..... nguyên mâm chén nước chấm cách bàn gấu chừng 2m (gấu ko hiểu là sao ko ai lấy liền cho gấu, mà để gấu kêu 1 buổi) Rút kinh nghiệm, lát sau gấu tự lấy luôn =.=

- Mà điều kinh khủng hơn là.... đi nhậu mà.... bia và đá ko lên Thời gian chờ chắc tầm chờ chén chao . (Tới chừng ra thì... 2 người đem ra 2 kết) =.=

Mà tính tiền thì ra nhanh . Good
    Bởi người ta nói : quán ngon, rẻ, nhanh, ko đi chung dc. Ngon , rẻ thì ko nhanh

T/B: Cơm Cánh Đồng của mình kêu ko dc trưng bày đẹp như trong hình rv. Thịt thì xắt nhỏ hơn.
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

Từ quang trung thì đi đường nào cho tiện vậy bạn

Đang ở
    HCM
    Trích dẫn Gửi bởi phm.nancy92 Xem bài viết
    Từ quang trung thì đi đường nào cho tiện vậy bạn
    đi dễ thì quang trung -> nguyễn văn nghi -> quẹo trái vô ng~ thái sơn -> quẹo trái vô dương quảng hàm. đi chút nhìn bên phải có cái DV công ích gì đó quẹo vô là bao la mấy cái quán này

becoi's Avatar
    Đang ở
    ho chi minh
    Tuần trước bạn mình dẫn mình đi ăn ở đây, thấy cũng ngon, giá cả cũng được, nhưng nhìn lộn xộn quá thấy cũng ngợp.................
    Bé không ăn nên còi........^^!

4nhbun9ph3's Avatar

json_statham's Avatar
    Thà đi chú Tèo . Hôm nay đi canh đồng chờ dài cổ , kêu 6 món bưng được 2 món . Món nướng chờ cai lò gần 40' . Kêu tinh tiền luôn, trả lai hết , ăn chỉ dc lòng, đau hủ 2 sting. Hết. Nhân viên phuc vu cực kì chậm . Lần trước mình ăn ben chú Teo, đông thi co đông thiệt , chờ 30' nhưng mà sau đó là ra đủ hết món ( 6 7 món). Bên đây tệ quá. Không ghé lần sau. Quên, đồ ăn thua chú tèo, lòng gì mà chỉ có ruột, lèo tèo vài miếng phèo, ướp ăn ngán quá . Đậu hu hai sản ăn chả gì đac biệt. Nước chấm thì hết sạch luôn , chả thấy đem nuoc chấm ra. Chén cũng k có, phải lấy đai chén ở bàn kế bên múc chao trong cái hũ nhựa .... Mất hứng . Ăn dc tí là tui đi về luôn. Chờ gì lâu wa , ý là tui ngồi gần khu vuc sát bếp mà con vậy ....

Giá tốt, đồ ăn ngon nhưng có cái chờ dài cổ. Ai đi rồi nên kêu lúc chục món thì ăn từ từ cũng ko muộn.
    Có lần đi 11 12 thằng mà đc có mỗi cái bếp nướng. Hỏi còn ko thì bảo hết rùi.@@

quán này kế bên chú tèo nè bữa ăn bên chú tèo thấy cũng đông khách lắm bữa nào ghé thử thôi

json_statham's Avatar
    Đi chú Tèo cho đỡ tức bạn. Chứ cái Cánh đồng này chi được cái tính tiền nhanh thôi, tính le lắm , ngoài ra chả được gì hết haiizzz

Bạn giống fan Chú Tèo quá à...😌😌
    Bạn có quyền ý kiến và comment về quán Cánh Đồng
    Nhưng đừng pr quán Chú Tèo của bạn bằng cách này
    Rẽ tiền quá trời lun...
    Mình ăn quán này r...pv có hơi chậm nhưng mà ng ta nhiệt tình chứ k phải đứng chơi mà ko chịu làm
    Quán đông bạn phải thông cảm chớ
    Khách đông đồ ăn chưa lên hết thì đương nhiên k có người gọi tính tiền...ai cũng thông cảm chờ hết có mỗi bạn mõ nhọn
    "Nhõ mọn" nên tính tiền cho bạn nhanh là đúng r...😁😁😁
    Ko thích quán người ta thì next quán khác mà ăn...đừng dìm ng khác xún đễ leo lên
    " rẽ mạt " lắm
    Thân
    😆😆😆😆
    Lần sửa cuối bởi Peony, ngày 01-05-2014 lúc 06:05 PM.

7/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/114 ... 56789 ... Trang cuối - Kết quả của 111 từ 114/114

Tag của Chủ đề này