[Review] Gò Vấp - Quán Góc Nướng BBQ - Bạch tuôc 35k - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/68 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 68/68
Kết quả 11 đến 20 của 68
    Đang ở
    binh chanh
    dẫn tui đi ăn đi gấu ơi hem bít đường

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi candywen2510 Xem bài viết
    lâu lắm rùi mới thấy Gấu làm lại RV nha. Gấu xem lại coi cái địa chỉ đi, sao lúc thì 124, lúc thì 54 vậy?.Nghi bài RV này làm trong tình trạng như Béokaka nói quá...????
    Địa chỉ 124 là trên bảng hiệu ghi vậy đó ss.
    Còn 54 là dựa theo mấy số nhà kế bên mà suy ra (biển hiệu che mất cái địa chỉ của quán rùi)
    Chỉ nhớ chính xác là quán đối diện số nhà 55
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

Crossie's Avatar
    Đang ở
    Everywhere
    Bài này hình như được RV mà chính chủ nhân thú nhận là hổng được tỉnh táo mừ
    It is our choices, that show what we truly are, far more than our abilities

autumn88's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi vitocorleone Xem bài viết
    quán này này nằm chổ nào ta, ăn nhậu ở khu chùa nghệ sĩ suốt mà ko biết quán này,
    đi từ Thống Nhất vào sẽ gặp quán mỳ Quảng: Vinh quán này review trên DDAU rồi
    tới chùa đối diện có 2 quán chân gà nướng, quẹo qua hướng quán chân gà nướng đi lên 1 chút là Út Nga quán BBQ này nào vậy a
    Nếu đi theo bạn nói thì đi tới xíu nữa, gần tới ngã tư giao với đường số mấy mà có có chùa Pháp Bảo đó, quán nằm bên tay phải lun, phía trước có lò than hoạt động liên tục á . Quán này mới mở thôi à.
    Niềm yêu thích ăn uống vô tận...
    www.ultra-hd.vn

Hôm trước mình cũng ăn thử ghé quán này rồi, cũng ngon phết và giá cả lại hợp lý nữa. Hôm trước nghe đứa bạn giới thiệu thấy địa chỉ là 124/3B tưởng ở trong hẻm nhưng tìm tới quán thấy ngay mặt tiền, hihi, nhà mình ở đường Cây trâm rùi chạy thẳng nên hok khó tìm lắm!
    Tụi mình đi 4 người, gọi 5-6 món gì đó mà lúc tính tiền cũng cỡ hơn 200k xíu thui,hì hì.
    Mình thích nhất là món tôm nướng, tôm tươi + gia vị nướng--> món hơi cay cay, mặn mặn, vừa ăn vừa xuýt xoa (đúng kiểu mình thích^^). Tiếp theo là ăn bạch tuộc và mực nướng, mình thích bạch tuộc hơn vì ăn lạ miệng và giòn, còn mực thì cũng tạm được nhưng không phải món khoái khẩu của mình. À, bạn mình có gọi thêm món cà kèo nướng ăn thử, nói chung là khá ngon, cá kèo chấm nước me, chua chua, cay cay, phê phết.
    Cuối cùng tụi mình kết lại với lẩu hải sản, nước lẩu phải nói là tuyệt vời. Mình có ăn mấy quán gần đó nhưng thích nước lẩu ở đây nhất, mùi vị khá giống lẩu thái nhưng nước dùng khá đậm đà, 4 đứa ăn xong vừa ngon miệng lại vừa đủ no^^. À, phần hải sản cũng đủ loại như nghêu, cá, tôm, chả cá, nấm.... còn có mấy thứ nữa mà mình hok nhớ, à mà có rau hơi ít
    Về phần phục vụ, nhìn chung toàn các bạn trẻ nên nhiệt tình và nhanh nhẹn, trong khi đợi món tụi mình được phục vụ trà đá miễn phí và gọi thêm 1 bánh tráng nhâm nhi trc
    Không gian thì đúng như bạn RV nói, nhìn khá lịch sự và lạ mắt với hệ thống ống nước tre chạy dòng dòng nên cảm giác ăn đồ nướng mà không thấy nóng lắm.
    Tóm lại hôm đó tụi mình đi ăn xong thấy khá thoải mái, mình vẫn kết nhất món tôm nướng và lẩu nên chắc sẽ còn ghé quán nữa

Quán này đã đi ăn 3 lần, có đôi lời nhận xét: 1 - lần đầu đến ăn quán có vẻ như chưa ổn định trong khâu tổ chức, thức ăn ít(tuy là giảm giá 20%)
    2 - lần hai đi ăn nhậu với đám bạn : quán rất đông khách, nóng, phục vụ chậm, đồ ăn thì có được cải thiện, nhiều hơn -> tuy nhiên thì lần sau sẽ không ghé nữa
    3 - Lần 3, mới hôm qua: nhỏ bồ nằng nặc đòi đi: thực sự bất ngờ khi đến quán, không gian được mở rộng, đã mở rồng đương tre -> lạ (: . quán cực sạch, đồ ăn ngon, khá được, mà hình như đã có sự điều chỉnh giá và thức ăn. Nói chung hài lòng. À, cuối giờ còn có cụ bốc thăm trúng thưởng nữa, hên quá nhỏ bồ bốc phát trúng phiếu giảm giá 50% (: ke ke. Vụ này chưa từng thây trong quán ăn. Kết tay chủ quán( - . Lần sau ghé.

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi stylishman2011 Xem bài viết
    Quán này đã đi ăn 3 lần, có đôi lời nhận xét: 1 - lần đầu đến ăn quán có vẻ như chưa ổn định trong khâu tổ chức, thức ăn ít(tuy là giảm giá 20%)
    2 - lần hai đi ăn nhậu với đám bạn : quán rất đông khách, nóng, phục vụ chậm, đồ ăn thì có được cải thiện, nhiều hơn -> tuy nhiên thì lần sau sẽ không ghé nữa
    3 - Lần 3, mới hôm qua: nhỏ bồ nằng nặc đòi đi: thực sự bất ngờ khi đến quán, không gian được mở rộng, đã mở rồng đương tre -> lạ (: . quán cực sạch, đồ ăn ngon, khá được, mà hình như đã có sự điều chỉnh giá và thức ăn. Nói chung hài lòng. À, cuối giờ còn có cụ bốc thăm trúng thưởng nữa, hên quá nhỏ bồ bốc phát trúng phiếu giảm giá 50% (: ke ke. Vụ này chưa từng thây trong quán ăn. Kết tay chủ quán( - . Lần sau ghé.
    Có hình ko gian quán ko bạn. Còn giá chỉnh thế nào, lên hay xuống.
    CÓ món mới hem bạn
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

Hôm nay Tiêu Mai ghé check sớm, nhìn anh chủ quán mặc xã loãng lau sàn ... Tếu . Nói chung thức ăn được, thực đơn khá nhiều lựa chọn, có thêm mon chân gà nướng và dồi trường mà hôm nay chưa bán thức ăn cho 7 điểm, phục vụ cho 7 điểm, hình thức quán cho 9 điểm. Vụ bốc thắm trúng thưởng cho 9 điểm cho ý tưởng marketing lạ. Nãy bốc phiếu chúc bạn lần sau", hic hic

koala.kabu's Avatar
    nhìn dĩa thức ăn thấy ít wá @@ mập như mình liếc 1 cái chắc mất 1 cái dĩa quá
    Mỹ Phẩm MAKE UP Cực Xinh Giá Cực Rẻ !! Click Nhanh Nhé Các Nàng !!
    http://myphamkoala.com

Tối nay ghé check, ở đó hem biết có bán chân gà nướng mặt quỷ hem ta, bữa ăn ở quán kia, ngon cực

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/68 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 68/68

Tag của Chủ đề này