[Review] GoGi House - quán thịt nướng Hàn Quốc - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/106 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 106/106
Kết quả 11 đến 20 của 106
    Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Mèo Xem bài viết
    Chòi oi chắc e phải rág xài cái voucher qá chị Cherish đã qá
    phiếu của em giảm 40% phải hông? tranh thủ đi e ơi giảm nhiều vậy cho ng khác uổng

Định không viết về quán này rồi, tại thấy quán mới mở mà đã chê thì cũng kỳ. Nhưng mà bữa nay thấy có bài này, nên quyết định cho mọi người có một cái nhìn khác về quán.

Mình làm bên cạnh quán này, nên hầu như đã ăn rất nhiều quán Hàn quốc có mặt trong khu. Cảm nhận của mình là quán Gogi rất rất rất chán, và mình sẽ không không không bao giờ quay trở lại hết.

Hôm đó mình với nhỏ em đi ăn trưa. Và những điều không hài lòng cứ liên tiếp xảy ra:
    1. Chờ hoài hok thấy ai đưa menu. Đưa menu xong, chờ 1 lúc lâu mới có người ghi giùm. Em ghi giùm tập 1 không hiểu gì về mấy món ăn trong menu, mình có hỏi qua mấy món thì ù ù cạc cạc, lúc này mình order hai phần thịt nướng: gồm có heo và bò. Chờ một lát, mình quyết định gọi thêm. Em order tập 2 thì mình order cơm trộn, và canh thịt bò.

2. Sau khi order xong, các món side-dish được dọn ra, cảm nhận là ngoài kim chi ra, thì mấy cái kia không ăn được cái nào hết. Tiếp, một em bắt đầu bỏ than, bật lò lên.

3. Chờ hơn 15', lúc này canh kim chi, và cơm trộn được dọn ra. Trong khi những món này được order sau, và mình cũng đã dặn là muốn ăn thịt nướng trước. OK, thì ăn hai món này trước.

4. Sau đó, từ lúc bật lò lên đến giờ là khoảng hơn 45', thịt mới bắt đầu được bưng ra. Các bạn có biết không, lúc này cái vỉ nướng nó nóng, nóng đến mức mà em nhân viên vừa lấy miếng bò đặt lên, là nó bị cháy cái xèo, đen thui. Em đó tiếp tục trút cả dĩa bò của mình vào mà đảo đảo, không hề nhận thấy là với cách nướng như vậy, không thể nào ăn được, do bò đã bị khét đen. Mình không chấp nhận, có bảo với em là đang có baby, không ăn được thịt bị khét như vậy. Em quay ngoắt, bỏ đi, sau khi gôm gôm mấy miếng bò đen thui đó vô một góc, các bạn nghĩ coi, một dĩa bò 200K, mà mình ko ăn được một miếng.

5. Lúc này mình vs đứa em chỉ có ngán ngẩm, kêu nhân viên khác thay vỉ cho mình. Mà cũng phải đợi chờ để được thay vỉ đó, thật không bằng 1 góc Sumo hay Hana. Tụi mình tự nướng dĩa thịt heo luôn, thịt heo thì mỏng lét, mỡ rất nhiều. Khi nướng bằng cái vỉ của quán thì bị dính quắt queo . Mình chưa hề gặp tình trạng như vậy ở những quán Hàn Quốc khác như Kumdo, Dea jang Kum, Ông Kim, hay bèo nhất là Nhà tranh rẻ.

Kết: hai đứa ăn gần 700K mà chỉ có mua bực tức vào người. Có lẽ tụi mình không gặp may khi đi ăn quán này, nhưng mà thật sự đã quá thất vọng với Gogi.
    Lần sửa cuối bởi skeletonkey, ngày 27-12-2013 lúc 04:13 PM.

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    @skeletonkey: chung quy lại vẫn là vấn đề phục vụ quá kém phải ko bạn? bạn có thể đt lên hotline để phàn nàn về mấy cái khó chịu này nè. Vì chỗ này cũng chung chủ với Sumo hay Kichi luôn mà.

Mình ăn ở các hệ thống này nếu có gì khó chịu không vừa lòng là sẽ gọi ngay, chứ ko để mất tiền mà mang cục tức đi về!

968928704 572487834 574 574 - [Review] GoGi House - quán thịt nướng Hàn Quốc

Đang ở
    Tp.HCM 0907647373
    Sao lúc đó không kêu quản lý vậy bạn ? Mấy quán này luôn có quản lý túc trực các ca . Số hotline có ngay trên bàn ăn ... Chứ chỉ vì một nhân viên quán mà trả tiền mua cục tức thì chán lắm .

Thật sự thì mình không quen kêu quản lý than phiền về nhân viên này kia. Vì mình rất hiếm khi gặp những trường hợp như vậy. Mà khi có gặp, mình chọn cách không quay lại nữa, vì thật ra cũng mất hứng thú thưởng thức ở những chỗ như vậy rồi

ủa quán này k phải là buffet hả bạn...sao mình thấy nó quảng cáo là buffet mà ta

Đang ở
    Tp.HCM 0907647373
    Bạn nên kêu quản lý góp ý ngay là tốt nhất . Vì nhà hàng mới , nhân viên thì không phải ai cũng như ai . Điều đó mang lợi ích không phải cho riêng bạn mà giúp nhà hàng phục vụ những khách khác tốt hơn.

doj cái bufe ah
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

smtluoi's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    @skeletonkey: chung quy lại vẫn là vấn đề phục vụ quá kém phải ko bạn? bạn có thể đt lên hotline để phàn nàn về mấy cái khó chịu này nè. Vì chỗ này cũng chung chủ với Sumo hay Kichi luôn mà.

Mình ăn ở các hệ thống này nếu có gì khó chịu không vừa lòng là sẽ gọi ngay, chứ ko để mất tiền mà mang cục tức đi về!

968928704 572487834 574 574 - [Review] GoGi House - quán thịt nướng Hàn Quốc
    dạo này đi mấy nhà hàng golden gate thấy bảng này quá chời mà hình như có bảng này thấy phục vụ ok hơn hẳn thấy bên kichi cao thắng ko thấy tàu hủ ky trên băng chuyền, nói nhân viên 1 tiếng, nv chạy vô bếp lấy 1 dĩa đầy ắp ra liền Cuối buổi còn có vụ trái cây free nữa
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

Trích dẫn Gửi bởi skeletonkey Xem bài viết
    Thật sự thì mình không quen kêu quản lý than phiền về nhân viên này kia. Vì mình rất hiếm khi gặp những trường hợp như vậy. Mà khi có gặp, mình chọn cách không quay lại nữa, vì thật ra cũng mất hứng thú thưởng thức ở những chỗ như vậy rồi
    Bạn rất đúng tính chất ng VN ) có chuyện không báo quản lý để bảo vệ quyền lợi của bản thân khi đã bỏ tiền ra đi ăn mà lại về than chi nữa, bạn than thì có tốt bằng việc lúc đó báo quản lý không ) mình là mình toàn không hài lòng là kêu quản lý còn không thì chủ luôn , mình bỏ tiền chứ có phải ăn xin đâu quyền lợi cá nhân mà

2/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/106 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 106/106

Tag của Chủ đề này