[Review] GoGi House - quán thịt nướng Hàn Quốc - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/106 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 106/106
Kết quả 21 đến 30 của 106
    kaitokid's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận, TPHCM
    Không báo cho quản lý thì nhỏ nhân viên đó có thể sẽ làm cho những khách sau cũng chuốc bực như bạn. Báo trước đỡ cho những người sau. Nếu tất cả đều làm vậy thì nhân viên mới tốt được.

Hôm trước khai trương đi ăn rồi. Do nhà hàng còn mới, mấy bé phục vụ tuy còn hơi chút lọng cọng, nhưng nhìn chung thì quán rất Ok. Mình sẽ còn quay lại. Nếu có gì không hài lòng, mấy bạn cứ gọi cho Hotline. Sẽ có người gọi lại chăm sóc tận tình

cái này ngon quá hà, giá lại rẻ nữa chứ. Chắc làm kèo ở đây nha

Quan dep, ngon, chat luong, nhung k re. Gia hoi cao.

Trích dẫn Gửi bởi DarKing Xem bài viết
    Bạn rất đúng tính chất ng VN ) có chuyện không báo quản lý để bảo vệ quyền lợi của bản thân khi đã bỏ tiền ra đi ăn mà lại về than chi nữa, bạn than thì có tốt bằng việc lúc đó báo quản lý không ) mình là mình toàn không hài lòng là kêu quản lý còn không thì chủ luôn , mình bỏ tiền chứ có phải ăn xin đâu quyền lợi cá nhân mà
    Bạn Darking nè, mình nói lên đây không có phải để than với ai hết. Mình đã nói mình không báo quản lý vì mình không thích nói qua nói lại, vậy thôi. Còn bạn có cách phản ứng khác mình, đó là quyền của bạn , đừng nói tính chất ng Việt Nam này kia. Bạn không phải người VN à? Diễn đan mở ra để có nhiều ý kiến. Mình viết lên đây chỉ vì mình muốn có một nhận xét về một khía cạnh quan trọng của quán thôi. Hơn là chỉ có những hình ảnh long lanh từ Cherish.

swimboy99999's Avatar
    Giá cũng ngang ngửa với bên Hàn, hơi mắc hơn chút nhưng nhìn đậm phong cách của Hàn. Bên Hàn thì mình bỏ 220k ra là được ăn Buffet nướng no nê. Còn ăn quán thường thì 1 món tầm 60k-120k.

quán này thì khỏi chê, quá tuyệt vời, chất lượng

@@ noj chung thj ... nhung hình anh chj mang tính minh hoa ... @@ mình rut kinh nghiem lâu rui @@

phaj tự traj nghjem mới bek dung sai
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

nhìn ngon quá.giả cả thế nào vậy các bạn.ai ăn rồi cho kình ý kiến đi?

Đang ở
    Đâu đó trong vũ trụ
    ủa, chị @Cherish, cái vụ buffet ở quán này là sao??? nghe vài ng nói mà k rõ tình hình, chị bik ko????

3/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/106 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 106/106

Tag của Chủ đề này