[Review] Hàn Quốc quán - Cảm nhận gần gũi giữa phim và đời! - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/76 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 76/76
Kết quả 11 đến 20 của 76
    onetime's Avatar
    vừa đi ăn ở chỗ bác chủ thớt giới thiệu. Ông chủ HQ rất nhiệt tình luôn, đồ ăn theo kiểu Hàn truyền thống, bạn mình cũng khen nữa, Chỉ có điều phục vụ còn hơi chậm

dara's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi onetime Xem bài viết
    vừa đi ăn ở chỗ bác chủ thớt giới thiệu. Ông chủ HQ rất nhiệt tình luôn, đồ ăn theo kiểu Hàn truyền thống, bạn mình cũng khen nữa, Chỉ có điều phục vụ còn hơi chậm
    Hihi, mình cũng thấy vậy đó bạn, hơi chậm chút, "hiền" nữa ^^. Lúc mình gọi 1 phần thịt nướng, hỏi có nướng tại bàn dc hông, nói "dạ dc", 1 hồi lại nói 1 phần ít quá chị ơi, phải nướng sẵn bên trong, vậy là mình kêu luôn 2 phần. Hiz, hiền zì đâu. Hihi

nhìn thấy món hàn quốc là thèm rồi
    Viên kẹo gây sốt Fan châu Á : http://diadiemanuong.com/home/f35/keo-made-candy-gia-re-nhat-cho-moi-nguoi-49414/#post216389

DT: 0957097000

số phone cũ chuối >.<
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

dara's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi UnStop Xem bài viết
    DT: 0957097000

số phone cũ chuối >.<
    Ụa, là seo bạn, số nì thấy in trên menu, chắc đã thay số mới hả. Muốn măm nhào tới luôn đi bạn, khỏi alo, hehe. 18 Hoàng Việt, Tân Bình. ^^

bạn ơi, cái món kim chi, bánh bột... kèm theo có tính tiền không??

dara's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Doan My Xem bài viết
    bạn ơi, cái món kim chi, bánh bột... kèm theo có tính tiền không??
    Tất cả đều là món ăn kèm, hem có tính tiền bạn à, hihi. Thoải mái xin thêm nữa á. Mình hg thích ăn kimchi hành, nhưng thích củ cải, ăn sạch rồi xin thêm dĩa nữa hoàn toàn ok ^^

Trích dẫn Gửi bởi dara Xem bài viết
    Ụa, là seo bạn, số nì thấy in trên menu, chắc đã thay số mới hả. Muốn măm nhào tới luôn đi bạn, khỏi alo, hehe. 18 Hoàng Việt, Tân Bình. ^^
    095 là nãn rùi po tay cái nhà hàng lớn mà >.<

ăn mấ chỗ này phải trên 5 người mới ham hố đc hic
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

Crossie's Avatar
    Đang ở
    Everywhere
    Hôm qua đã ghé ăn ở đây. Thật sự hài lòng vì giá cũng tương đương với Nhà Tranh rẻ bên Hậu Giang nhưng không gian quán thoáng đãng, phục vụ tận tình. Sẽ ghé lại để thử thêm nhiều món nữa

Thứ 6 vừa rồi mới ghé ăn, thịt nướng và cơm trộn ngon, soup tofu hơi lạt tí ( chắc vc mình ăn hơi mặn), đồ ăn nhiều hơn so với bên Dea Jang Gum, lại ko bị tính phí phục vụ, kim chi cực ngon, với lại có món giống như con ruốc VN á, xào mặn mặn ngọt ngọt ngon, mình xin thêm 1 dĩa nữa phục vụ chu đáo có điều hơi chậm ( hình như chỉ có 2 người phục vụ thôi, 2 anh chị đó chạy lăng xăng thấy thương ). Thấy khách đa số là người Hàn.
    2 đứa ăn hết 370k mà no wa' chừng!! Sẽ còn ghé lại để thử thêm mấy món khác. Cám ơn chủ thớt đã review quán chất lượng nhé!
    À, quán có nhược điểm này: ko có giữ xe, vừa ăn vừa ngó ra ngoài tự trông xe, hơi mất tập trung, muốn xuất HĐ phải cộng thêm VAT 10% vào bill

2/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/76 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 76/76

Tag của Chủ đề này