[Review] Hana Buffet menu mới nhiều món hơn, ngon hơn, giá như cũ - Trang 27
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

27/29 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/281 ... 172526272829 Trang cuối - Kết quả của 281 từ 281/281
Kết quả 261 đến 270 của 281
    luvmeagain's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận, tp.HCM
    cho mình hỏi là nếu gọi món mà ăn ko hết món đó trên dĩa thì sao? có bị ép là phải ăn hết thức ăn đã gọi thì mình mới đc kêu món mới khôg?
    Rất vui đc làm quen vs các bạn, facebook mình:
    https://www.facebook.com/kimanh.n.vu

Trích dẫn Gửi bởi luvmeagain Xem bài viết
    cho mình hỏi là nếu gọi món mà ăn ko hết món đó trên dĩa thì sao? có bị ép là phải ăn hết thức ăn đã gọi thì mình mới đc kêu món mới khôg?
    mình thấy mọi ng nên nhắm chừng mà gọi, ăn xong rồi hãy gọi tiếp, nếu ko thì thật sự phí thức ăn lắm, với lại mấy lần mình gọi thì nhân viên vẫn đem lên đều đều, chưa từng bị thiếu món j hết

Đang ở
    Tp.HCM 0907647373
    Thường buffet gọi món thì mỗi dĩa mang ra không quá nhiều đâu bạn . Nên mình nghĩ không đến nỗi thừa nhiều .

shop1000's Avatar
    HUHU nhìn chảy cả nước miếng mà xa quá hix hix
    chuyên quần áo giày dép nu.cung cấp sỉ các loại đồng hồ đeo tay
    show rum dc 1000 dường 3 tháng 2.f12.q11
    hot line 0903.989.379 (sơn)hoặc 0938.456.989 giao

Bụng_Bự's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ncnsin Xem bài viết
    Đậu bắp kêu mới có bạn ơi
    Ps: Trà đá tính 5k/ly rồi mọi người nhé Mình đi bữa thứ 2 9/9, 3 người gọi thêm 3 coca, 3 trà đá, mỗi người khoảng 280k đã bao gồm VAT
    kì vậy, mình ăn dĩa nào cũng có đậu bắp, mà mình toàn kêu bỏ đậu bắp tại chả ăn bào giờ
    www.batshop.vn - Biking and Traveling

luvmeagain's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận, tp.HCM
    vậy 25 này mình sẽ đi xuống Q2 luôn... lâu lâu vi vu cho nó vui
    Rất vui đc làm quen vs các bạn, facebook mình:
    https://www.facebook.com/kimanh.n.vu

Xin chào các bạn,

mình biết diễn đàn này lâu lắm rồi, và mình cũng tìm được rất nhiều thông tin hữu ích trong diễn đàn này, hầu như những quán ăn trong diễn đàn này mình đều đi thử và rất hài lòng.

Tuy nhiên, lần này mình cảm thấy hụt hẫng khi đi ăn buffer tại Hana, mình ăn tại Q.2, trước khi đi mình đã đặt bàn rồi, nhưng tới nơi thì ai cũng ngớ ra chẳng biết là có bàn, sau đó đưa mình vào cái phòng ngộp muốn chết, lúc mình tới là vào khoảng 7h30, quá trình gọi món bắt đầu, mình gọi theo menu và các bạn phục vụ có ghi chú lại, tuy nhiên bưng lên cho mình thì thiếu quá chừng món trong đó, làm mình phải gọi thêm 1 lần nữa, và hình như mình ăn bớt phần ăn của các bạn phục vụ hay sao đó, mà các bạn có thái độ nhăn nhó khó chịu, làm mình cảm thấy bị ức chế, mình đi ăn có trả tiền chứ có ăn chùa đâu mà tỏ thái độ như vậy. cảm thấy bực bội tập 2..

Tập 3 là khi mình kêu tiếp món trong menu, lúc đó là 8h30, theo mình biết thì đến 9h30 mới không nhận kêu món nữa, tuy nhiên các bạn phục vụ lại nói là nhà hàng em hết món này, hết món kia..bla bla bla..rốt cuộc mình toàn ăn những món đã ăn lại..

Còn phục vụ thì khỏi nói, không biết bưng đồ như thế nào và vào phòng mình làm đổ nguyên cái khay than, cũng may là đã tắt than rồi, làm cả hai một phen giật mình. Nước chấm thì kêu khan cổ mới có, phục vụ thì chạy đi đâu mất tiêu, mới 8h30 mà đã lo dọn dẹp đóng cửa..

Lần này xin chừa Hana nhé, không bao giờ ghé nữa.. cảm thấy hụt hẫng cho một quán ăn ngon nhưng phục vụ quá yếu kém.

Mong là quản lý Hana có thể đọc được và chất chỉnh nhân viên để phục vụ tốt hơn.

Chân thành

KhánhFN's Avatar
    trưa hqa mới quay lại ăn hana.ngồi trên lầu.pvụ vẫn oke,
    ăn đc nửa hiệp dòm qa bàn dãy kế bên thấy 1 em jerry chạy ở dưới,2 đứa trố mắt dòm qa đó.xong ẻm chạy lên ghế của bạn ngồi bên đó.chạy ở sau lưng mà tại bạn đó ngồi k hết ghế nên k biết,chứ như mình ngồi hết ghế dám nó bò lên người đang tính kêu bạn đó mà chắc nó biết nên chạy trốn.nt tới số di động phản ánh thì ng đó kêu sẽ khắc phục.k biết khắc phục như thế nào đây
    rất có cảm tình và rất thích ăn hana như mà như vậy chắc k dám qay lại
    sáng t6 gọi đặt bàn mà gọi muốn cháy cái đt mới có 1 bạn nghe máy w giọng ngáy ngủ,9 10h trưa mà vẫn chưa có ai làm sao :-?
    ấn tượng nữa là ở đó k có wifi nhưng chuyện đó k có gì phàn nàn
    hana quận 3 nhé

cho mình hỏi VAT là khi nào yêu cầu xuất hóa đơn đỏ mới tính hay là luôn luôn tính 10% VAT với giá buffet buổi tối ngày thường là bao nhiêu rồi

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Trích dẫn Gửi bởi hacconuong Xem bài viết
    cho mình hỏi VAT là khi nào yêu cầu xuất hóa đơn đỏ mới tính hay là luôn luôn tính 10% VAT với giá buffet buổi tối ngày thường là bao nhiêu rồi
    Điện thoại trực tiếp lại quán hỏi đi bạn, chứ ở đây có ai làm ở đó đâu mà biết @.@

27/29 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/281 ... 172526272829 Trang cuối - Kết quả của 281 từ 281/281

Tag của Chủ đề này