[Quận 1] [Review] - [Huê Hưng Trà Gia - Thương hiệu nhỏ nhưng chất lượng lớn] - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/33 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 33/33
Kết quả 11 đến 20 của 33
    susu ham ăn's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Tuy giá hơi mắc nhưng chất lượng thì ngon
    Sống là để ăn!!!

ChiyoChan's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Lần đầu được đọc 1 bài viết đúng chính tả, có chấm, phẩy đầy đủ & k chèn mấy hình mặt cười vô duyên nham nhở k liên quan vào bài viết. Thông tin thì chỉ tập trung vào toàn món ăn, k có mấy thứ thông tin nhảm nhí kèm theo kiểu như "xã mình, gấu mình ăn thì thấy thế này nọ kia...", tào lao nhảm nhí. Bài viết rất chất lượng luôn. Viết là phải như thế này !~ ^^"

kidman1412's Avatar
    Nhìn hấp dẫn thiệt sáng toàn bỏ bữa, biết khi nào ăn sang như vậy đây

quynhtram188's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ChiyoChan Xem bài viết
    Lần đầu được đọc 1 bài viết đúng chính tả, có chấm, phẩy đầy đủ & k chèn mấy hình mặt cười vô duyên nham nhở k liên quan vào bài viết. Thông tin thì chỉ tập trung vào toàn món ăn, k có mấy thứ thông tin nhảm nhí kèm theo kiểu như "xã mình, gấu mình ăn thì thấy thế này nọ kia...", tào lao nhảm nhí. Bài viết rất chất lượng luôn. Viết là phải như thế này !~ ^^"

Cho mình hỏi xíu: thông tin "gấu mình, xã mình thấy thế này thế nọ...." nhảm nhí chỗ nào vậy bạn? Thêm thông tin cảm nhận của nhiều người thì thêm chính xác chất lượng món ăn thôi mà. Cách người ta viết bài theo ý thích riêng, bạn không đọc thì thôi để người khác đọc.

@To chủ topic: cục há cảo/xíu mại chất lượng thiệt. Mà mấy đĩa món ăn đè lên nhau làm mình thấy hơi ớn ớn á

so với các Dimsum khác thì sao vậy bạn??

Bữa nào phải checkin chổ này thôi

Đang ở
    Đâu đó trong vũ trụ
    nhìn thèm dễ sợ luôn

Chubby's Avatar
    Đang ở
    Secret Garden :x
    Trích dẫn Gửi bởi quynhtram188 Xem bài viết
    Cho mình hỏi xíu: thông tin "gấu mình, xã mình thấy thế này thế nọ...." nhảm nhí chỗ nào vậy bạn? Thêm thông tin cảm nhận của nhiều người thì thêm chính xác chất lượng món ăn thôi mà. Cách người ta viết bài theo ý thích riêng, bạn không đọc thì thôi để người khác đọc.

@To chủ topic: cục há cảo/xíu mại chất lượng thiệt. Mà mấy đĩa món ăn đè lên nhau làm mình thấy hơi ớn ớn á
    Mấy dĩa được xếp cẩn thận lắm á bạn mình soi kỹ rồi á, ko thấy cái đáy đĩa bị chạm zô đồ ăn đâu

WindyKim's Avatar
    Đang ở
    unknown
    thích mấy quán trà giống zậy lắm nè, ăn sáng uống trà thích gì đâu

me chỗ này lâu rồi mà lười dậy sớm ghê

Có một đặc điểm ở quán này nếu muốn ăn mấy món điểm tâm thì phải chịu khó đi trước 8h00, sau giờ đó thì chỉ còn xíu mại, bánh bao, có bữa không còn gì hết! Đành ăn mì thôi.

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/33 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 33/33