[Quận 1] [Review] - [Huê Hưng Trà Gia - Thương hiệu nhỏ nhưng chất lượng lớn] - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/33 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 33/33
Kết quả 21 đến 30 của 33
    Đang ở
    ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên :v
    mình tưởng ở đây là tiệm uog trà, ai dè bán cả điểm tâm.

Bạn ơi, chỉ giúp mình mấy quán ở quận 5 đi, chỗ nào khoảng 20k 1 phần vậy, mình tìm trên mạng lại k ra.

huhuhu có món xôi bọc thịt thần thánh mình thích nhưng mà xa quá huhuhu
    có ai ở Q5 chỉ mình chỗ khác hok???

Nhìn bánh đúc trong hình vậy chứ ra ngoài nhìn nó bự dã man luôn @@ ăn cũng dc chứ ko có gì đặc sắc lắm. Há cảo vỏ cực mỏng luôn, bánh bao xá xíu 24k mình thấy cũng bt nói chung lâu lâu ra ăn cũng ok

Mình hay an8 bên Tân Sanh Hoạt thì thấy giá bên này rẻ hơn rồi nhưng k biết chất lượng có hơn ko. Bữa nào rảnh đi test lại 2 quán rồi review cho mọi người xem

Đang ở
    Nha Trang
    ngon thế nhở

anchoisaigon's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Una Xem bài viết
    Bạn ơi, chỉ giúp mình mấy quán ở quận 5 đi, chỗ nào khoảng 20k 1 phần vậy, mình tìm trên mạng lại k ra.
    Góc đường Tân Khai - Dương Tử Giang có 1 quán nhỏ giá chỉ 15k/1 dĩa thui , quán này nhìn như quán cóc chứ ko sang bằng bên này nha bạn . Đặc biệt là bánh mì ăn kèm tặng thêm . Có trà nóng hoặc đá nha

Trích dẫn Gửi bởi anchoisaigon Xem bài viết
    Góc đường Tân Khai - Dương Tử Giang có 1 quán nhỏ giá chỉ 15k/1 dĩa thui , quán này nhìn như quán cóc chứ ko sang bằng bên này nha bạn . Đặc biệt là bánh mì ăn kèm tặng thêm . Có trà nóng hoặc đá nha
    Bạn nói quán này đó hả [Địa điểm] Há Cảo - Dương Tử Giang - 200 Dương Tử Giang, phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh, Việt Nam ??

BangTran1's Avatar

Thái độ phục vụ

Ăn ngon nhưng thái độ phục vụ của một cô phục vụ (không rõ có phải là chủ hay không) cực kì tệ. Mình không phải là thượng đế gì, lúc cần lọ tương, chai mắm cũng xin phép nhỏ nhẹ đàng hoàng, mà nhận được là cái thái độ hống hách, hạch sách đòi tiền??? Thiệt! Dù kĩ năng quán nấu ăn ngon đến đâu nói thiệt đã mất 90% hương vị.

Tính thẳng và sòng phẳng, không tiếp thu thì thôi, chia tay sớm bớt đau khổ. Biết sao giờ? Quán ngon đầy! 😂

P/s: Các anh chị phục vụ khác trong quán rất dễ thương.

ArterNis's Avatar
    Đang ở
    Nụ cười bí ẩn
    Trích dẫn Gửi bởi BangTran1 Xem bài viết
    Ăn ngon nhưng thái độ phục vụ của một cô phục vụ (không rõ có phải là chủ hay không) cực kì tệ. Mình không phải là thượng đế gì, lúc cần lọ tương, chai mắm cũng xin phép nhỏ nhẹ đàng hoàng, mà nhận được là cái thái độ hống hách, hạch sách đòi tiền??? Thiệt! Dù kĩ năng quán nấu ăn ngon đến đâu nói thiệt đã mất 90% hương vị.

Tính thẳng và sòng phẳng, không tiếp thu thì thôi, chia tay sớm bớt đau khổ. Biết sao giờ? Quán ngon đầy!

P/s: Các anh chị phục vụ khác trong quán rất dễ thương.
    Òh, vậy là bạn đi gần đây. Mình có dự định ghé quán mà bài viết đã lâu quá rồi. Bạn có thể update cho mình giá cả hiện tại của quán là khoảng bao nhiêu ko?

Còn về phục vụ thì chắc e đó đang tới ngày tới tháng, nên thôi đừng để bụng làm gì
    Trừ phi cả quán đều cùng tới tháng thì cái đó mới là vấn đề
    Đầu ở đâu, kí vô liền

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/33 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 33/33